traderider forex ไทย

ฝากเงินด้วยช่องทาง ฝากเงินสดที่ เคาว์เตอร์ Lotus เป็นช่องทางที่สะดวกที่สุด

• 19 replies
  • 17508 views

*

ออฟไลน์ myforexCenter

• 1,229
  • 28
  • MyForexCenter.com

ฝากเงินด้วยช่องทาง ฝากเงินสดที่ เคาว์เตอร์ Lotus  เป็นช่องทางที่สะดวกที่สุด
Link IB .https://www.exness.com/a/605658   ผ่าน Link admin

ฝากทำตามขั้นตอน ตามรูปด้านล่าง ไม่กี่ขั้นตอน ฝากด้วยสกุลเงินบาท ไม่ต้องเสียเวลาแลกเหรียญ  ขั้นตอนสุดท้ายให้ปริ้นบาร์โค๊ตไปจ่ายเงินที่โลตัสทุกสาขา
ถอนเงิน  ให้ถอนเงินช่องทางธนาคารออนไลค์  ให้ใส่หมายเลขบัญชีไทย ใส่จำนวนเงิน ยืนยันรหัสความปลอดภัย ก็เสร็จ

วงเงินการฝากเงิน  ทาง Exness ไม่จำกัดวงเงินในการฝากเงิน  แต่โลตัสสาขาเล็ก ๆ บางสาขา อาจจะจำกัดการรับที่ 2-3 หมื่นบาทต่อรายการ  แล้วแต่นโยบายของแต่ละสาขานั้น จะจำกัดวงเงินเท่าไร
ต้องสอบถามที่โลตัสสาขาใกล้บ้าน  ว่าจำกัดวงเงินเท่าไรในการฝากเงินสด แต่ละรายการ

ถอนเงิน  และขั้นตอน ง่ายยิ่งกว่า

Exness ปรับลดค่าทำเนียม  การถอนเงินเป็น 0 %
ถอนเงินน้อยกว่า 1,000 บาท  จะเสียค่าทำเนียม
ถอนเงิน 0.50 %  แต่ไม่มากกว่า 1.0 %
ถอนเงินมากกว่า 1,000 บาท  ฟรีค่าทำเนียม 0 %

1.  Loggin เข้าพื้นที่ส่วนุคคล  === ไปเมนูุถอนเงิน ====  ไปที่ถอนเงินธนาคารออนไลต์ ==== ใส่หมายเลขบัญชีธนาคารไทย =====  ใส่จำนวนเงิน
2. ยืนยันรหัสความปลอดภัย อีเมลล์  หรือ SMS  กดยืนยัน   รอรับเงิน 5 - 30  นาที  หากรอเกิน 3 ชั่วโมงกรุณาติดต่อซัพพอร์ทต้วยตนเองทันที    

สามารถถอนได้ 10 ธนาคาร ตามความสะดวก
   กสิกรไทย จำกัด                             
   ธนาคารกรุงเทพ จำกัด
   ธนาคารกรุงไทย จำกัด                   
   ธนาคารทหารไทย จำกัด
   ธนาคารไทยพาณิชย์ จำกัด         
   ธนาคารกรุงศรีอยุธยา จำกัด
   ธนาคารธนชาต จำกัด                   
   ธนาคารซีไอเอ็มบี ไทย จำกัด
   ธนาคารยูโอบี จำกัด                     
   ธนาคารสแตนดาร์ดชาร์เตอร์   จำกัด

::.★  เปิดบัญชีใหม่ Exness ไม่จำเป็นต้องยืนยันเอกสาร  ★::.
   เปิดบัญชี MINI     ไม่มีขั้นต่ำ               Laverage 1:2000
   เปิดบัญชี Cent      ไม่มีขั้นต่ำ               Laverage 1:2000
   เปิดบัญชี Classic  ขั้นต่ำ   2,000 $        Laverage 1:2000
   เปิดบัญชี ECN     ขั้นต่ำ     300  $        Laverage 1:200
   ฝาก / ถอน  ระบบอัตโนมัติ เร็ว สะดวก  เสาร์-อาทิตย์ ก็สามารถถอนเงินได้

Link IB .https://www.exness.com/a/605658   ผ่าน Link admin

Share Topic.

Follow Me.

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02, มิถุนายน 2014, 06:03:38 PM โดย myforexCenter »
Exchangeness of trade คำเตือนการลงทุนมีความเสี่ยง : การซื้อขายในตลาดอัตราแลกเปลี่ยนเงินตรา (forex) หรือผลิตภัณฑ์ CFD ทีมี Laverage ความเสี่ยงสูง  มีความเสี่ยงสูงโปรดพิจารณาให้รอบคอบก่อนตัดสินใจ ทั้งนี้สื่อในเว็บบอร์ดเป็นเพียงสื่อกลางในการให้ข้อมูลเท่านั้น ไม่สามารถรับผิดชอบต่อผล กำไร/ขาดทุน ของนักลงทุนได้ นักลงทุนควรศึกษาให้รอบด้านก่อน ก่อนตัดสินใจลงทุน

*

ออฟไลน์ eros

• *
  • 6
  • 0
ไปชำระเงินที่ Lotus ตามที่ Admin โพสไว้

แล้วก้มีเมลแจ้งมาชำระเงินแล้ว แต่ไม่เห็นมีเงินเข้าในบัญชีเล่น Forex เลยอะครับ ??? เกิดอะไรขึ้น

เคยเติมเงินไปแล้ววันก่อน วันนี้เติมใหม่ไม่มียอดเข้า

*

ออนไลน์ admin

• *
  • 59,698
  • 2578
ไปชำระเงินที่ Lotus ตามที่ Admin โพสไว้

แล้วก้มีเมลแจ้งมาชำระเงินแล้ว แต่ไม่เห็นมีเงินเข้าในบัญชีเล่น Forex เลยอะครับ ??? เกิดอะไรขึ้น

เคยเติมเงินไปแล้ววันก่อน วันนี้เติมใหม่ไม่มียอดเข้า

รอ สักพักนะครับ เดี๋ยวเงิน เข้า อย่างช้าไม่เกิน 24 ชม ครับ
 (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

"สนับสนุนบอร์ดง่ายๆด้วยการเปิด ID Trade forex ผ่าน Link ของบอร์ด ขอบคุณครับ"

*

ออฟไลน์ eros

• *
  • 6
  • 0
อ้างถึง
รอ สักพักนะครับ เดี๋ยวเงิน เข้า อย่างช้าไม่เกิน 24 ชม ครับ

ปกติที่เคยเติมแปปเดียวก็ได้แล้วนิครับ นี่มันผ่านมาเป็นชม.แล้วอะครับ

ถ้าเกิดปัญหาจริงๆควรติดต่อช่องทางไหนครับ ADMIN ?

*

• *
  • 59,698
  • 2578
อ้างถึง

ปกติที่เคยเติมแปปเดียวก็ได้แล้วนิครับ นี่มันผ่านมาเป็นชม.แล้วอะครับ

ถ้าเกิดปัญหาจริงๆควรติดต่อช่องทางไหนครับ ADMIN ?

Live-chat เลย ครับ

xc7*
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

"สนับสนุนบอร์ดง่ายๆด้วยการเปิด ID Trade forex ผ่าน Link ของบอร์ด ขอบคุณครับ"

ถ้าผมฝากเงินผ่านบัตรเดบิต(บัตรบีเฟิส ของ ธ.กรุงเทพ)  จะดีไหมครับ  หรือมีข้อเสียอะไรบ้างครับ  ทำไมเขาถึงไม่นิยมครับ
(บัตรบีเฟิส ได้Verify By VISAแล้ว ใช้ซื้อของOnlineได้ครับ)

*

• *
  • 59,698
  • 2578
ถ้าผมฝากเงินผ่านบัตรเดบิต(บัตรบีเฟิส ของ ธ.กรุงเทพ)  จะดีไหมครับ  หรือมีข้อเสียอะไรบ้างครับ  ทำไมเขาถึงไม่นิยมครับ
(บัตรบีเฟิส ได้Verify By VISAแล้ว ใช้ซื้อของOnlineได้ครับ)

คือ กฎของการ ฝาก -ถอน ของ Forex ทุกโบรกก็คือ เข้าทางไหน ออกทางนั้น ครับ

และ การถอนคืนเงินเข้าบัตร ใช้เวลา 5-10 วัน ครับ
ส่วนกำไร ก็ต้องถอน ผ่าน Bankwire เท่านั้นครับ ก็ใช้เวลา 5-10 วัน ทำการเช่นกันครับ

แต่ ถ้าหาก ฝาก ผ่าน Ibanking หรือ Lotus ก็ จะสามารถ ใช้เวลา ในการฝากถอน ไม่เกิน 24 ชม เท่านั้น ครับ
แต่ถ้าหาก ถอน บ่อยๆ 5 นาทีก็เข้า บัญชี แล้วครับ
 xc7* xc7*

คือ กฎของการ ฝาก -ถอน ของ Forex ทุกโบรกก็คือ เข้าทางไหน ออกทางนั้น ครับ

และ การถอนคืนเงินเข้าบัตร ใช้เวลา 5-10 วัน ครับ
ส่วนกำไร ก็ต้องถอน ผ่าน Bankwire เท่านั้นครับ ก็ใช้เวลา 5-10 วัน ทำการเช่นกันครับ

แต่ ถ้าหาก ฝาก ผ่าน Ibanking หรือ Lotus ก็ จะสามารถ ใช้เวลา ในการฝากถอน ไม่เกิน 24 ชม เท่านั้น ครับ
แต่ถ้าหาก ถอน บ่อยๆ 5 นาทีก็เข้า บัญชี แล้วครับ
 xc7* xc7*

ขอบคุณมากครับ ท่านadmin   ตอบรวดเร็วทันใจ   Ha)**
งั้นผม ใช้วิธีฝากเงินผ่านLotusดีกว่าครับ

แต่ ณ ตอนนี้ (4มิ.ย.2558) ที่เว็บexness  เมนูฝากเงินผ่านLotusไม่ขึ้นอ่ะครับ
ผมคลิกเมนู  การฝากเงิน >> การชำระเงินสดในประเทศไทย  (หาไม่เจอเมนูนี้แล้วครับ)
เมื่อปลายเดือนพฤษภาคม ผมยังเห็นเมนูนี้อยู่นะครับ  แปลกดีครับ

ไม่แน่ใจว่าเป็นกระแส ในหลายๆเว็บหรือเปล่า  ที่สมาชิกหลายคนแจ้งว่า ได้ผูกบัตรเครดิตไว้กับpaysbuy.comแล้วโดนแฮ็ค  แล้วนำไปซื้อของในเว็บต่างประเทศครับ
และตอนนี้เว็บ https://www.paysbuy.com/  ก็เข้าไม่ได้อ่ะครับ   ไม่รู้จะเกี่ยวกับหรือเปล่า   ถูกผิดขออภัยครับ

แต่ไม่เป็นไรครับ  ผมรอได้ครับ  ซัก2-3วัน  เผื่อจะฝากเงินผ่านLotusได้  ขอบคุณครับ
 (TH)**

*

• *
  • 59,698
  • 2578
ฝากเงินผ่าน lotus ไม่ได้แล้วเหรอครับ ขออนุญาติสอบถามครับ

รอก่อน นะครับ มี ปัญหา ที่ Paysbuy ครับ
 (TH)**

*

ออฟไลน์ anuraka

• **
  • 57
  • 2
ฝากเงินผ่าน lotus ไม่ได้แล้วเหรอครับ ขออนุญาติสอบถามครับ

รอก่อน นะครับ มี ปัญหา ที่ Paysbuy ครับ
 (TH)**
ขอบคุณคับผม icon lotus กลับมาแล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05, มิถุนายน 2015, 03:33:06 PM โดย anuraka »

*

ออฟไลน์ True

• **
  • 132
  • 4
  • “Plan Your Trade, Trade Your Plan”
ฝากผ่าน PAYSBUY @ TESCO-Lotus  เงินเข้าไม่เกิน 30 นาที เร็วดีแท้ Ha)**

*

ออฟไลน์ anuraka

• **
  • 57
  • 2
ผมก็ฝากผ่าน paysbuy แล้วขี้เกียจออกไปโลตัส เสีย 10 baht แพงกว่า lotus 3 baht
เสียอย่างเดียว classic exness lot min 0.1 ถ้า 0.01 จะเยี่ยมมาก

ทำไมฝากเงินและชำระ  ทางโลตัส  ไม่มีอ่ะคับ

*

• *
  • 59,698
  • 2578
ทำไมฝากเงินและชำระ  ทางโลตัส  ไม่มีอ่ะคับ

ทางโบรก ไม่ได้ Deal กับ Paysbuy แล้ว ครับ
ตอนนี้ ผ่าน Ibanking ได้อย่างเดียว ครับ

SCB
กรุงศรีี
กรุงไทย ครับ
 (TH)**

*

ออนไลน์ chokeDD

• 303
  • 5
ฝากผ่านธนาคารไทยพานิชย์หายไปไหนอ่าะครับ เหลือแต่ฝากผ่านธนาคารมือถือ กะเอทีเอ็ม
ลองฝากผ่านธนาคารมือถือ เมื่อกี้ เงินไม่เห็นเข้าเลยเหมือนตอนฝากผ่านธนาคารเลย

Tags:

เครื่องมือเทรด Forex

ข่าว Forex กราฟ Forex EURUSD GBPUSD GBPJPY ตารางข่าว Forex

เครื่องมือเทรดทองคำ

ราคาทอง วันนี้ ราคาทอง ย้อนหลัง SPDR ล่าสุด กราฟราคาทองคำ วิเคราะห์ ราคาทอง ข่าว ราคาทองคำ ข่าว ราคาน้ำมัน

โบรคเกอร์ Forex

XM Exness FBS Nordfx Pepperstone Land-FX Admiral Markets