กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

แนะนำตัวครับ

• 1 replies
  • 1,232 views
*

Ordina

แนะนำตัวครับ
« เมื่อ: 06, กรกฎาคม 2017, 01:39:59 PM »
 )2: )2: สวัสดีครับ ผมชื่อเอ็ม เป็นนักศึกษาทวิภาคี เรียนไปทำงานไป หาตังจ่ายค่าเทอม และค่าใช้จ่ายในการเรียนเอง
เข้ามาเทรดฟอเร็กซ์ได้ 9 เดือนแล้วครับ สถิติก็เสียมากกว่าได้
เป้าหมายในการเทรดฟอร์เร็กซ์คือ มีรายได้สม่ำเสมอโดยไม่ต้องไปทำงานประจำ จะได้มีเวลาไปดูแลครอบครัว และช่วยเหลือคนที่ทุกข์ยาก
สุดท้ายก็ขอฝากเนื้อฝากตัวและขอคำแนะนำจากพี่ทุกคนด้วยครับ

Re: แนะนำตัวครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06, กรกฎาคม 2017, 01:48:55 PM »
สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับสู่ครอบครัว traderider นะครับ  เบื้องต้นแนะนำให้ลองดูวีดีโอของทาง บอร์ดเราที่ทำไว้ก่อนนะครับ เผื่อจะช่วยได้ไม่มากก็น้อยนะครับ

คลิกที่นี่ !!