กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

แจก Script Snowball เทรด ข่าว Forex ทำกำไร กับข่าว Forex ในชั่วพริบตา(ข่าว Forex แรงๆเท่านั้น)

• 289 replies
  • 198,568 views
อ้างจาก: forcebewithyou ที่ 10, กุมภาพันธ์  2021, 08:03:52 PM
อ้างจาก: forcebewithyou ที่ 10, กุมภาพันธ์  2021, 07:42:28 PM

สำหรับคนที่ใช้ MT5  นะครับ

ผมลองแปลงไฟล์ชองแอด ในโพสกรุทู้แรก เอามาใส่ไฟล์ ไลบราลี่ที่ใช้แปลงไฟล์จาก MT4 ไปเป็น MT5 เอามาใส่ ใันคอมไพลได้ ผ่าน ฝากเอาไปลองทดสอบใช้งานดูด้วยครับ

และรบกวนท่านที่ทำ code ได้ ช่วยเช็ค code ของผมด้วยครับว่าที่แปลงมาเป็น MT5 มันถูกตองใหม หรือควรแก้ไขเป็นแบบใหนน่าจะดีกว่า

มันมี error อยู่นิดๆ ครับคือค่า bid กับ ask มันไม่มีผมก็เอาไปใส่ตรง

ทดสอบแล้ว เบื้องต้นมันทำงานใน MT5 นะครับ

Ha)** Ha)**

ขอบคุณครับ เดี๋ยวขอเอาไปทดสอบ ดอกเบี้ย NZD วันที่ 24 กพ นี้
ถ้าวิ่ง แบบ ดอกเบี้ย GBP ทุน 100$ น่าจะมีแตะ 500-800$ (มโนไปก่อน เพราะอยากได้)

xc8* xc8* xc8*

อ้างจาก: parn_nasa ที่ 10, กุมภาพันธ์  2021, 09:02:14 PM
อ้างจาก: forcebewithyou ที่ 10, กุมภาพันธ์  2021, 08:03:52 PM
อ้างจาก: forcebewithyou ที่ 10, กุมภาพันธ์  2021, 07:42:28 PM

สำหรับคนที่ใช้ MT5  นะครับ

ผมลองแปลงไฟล์ชองแอด ในโพสกรุทู้แรก เอามาใส่ไฟล์ ไลบราลี่ที่ใช้แปลงไฟล์จาก MT4 ไปเป็น MT5 เอามาใส่ ใันคอมไพลได้ ผ่าน ฝากเอาไปลองทดสอบใช้งานดูด้วยครับ

และรบกวนท่านที่ทำ code ได้ ช่วยเช็ค code ของผมด้วยครับว่าที่แปลงมาเป็น MT5 มันถูกตองใหม หรือควรแก้ไขเป็นแบบใหนน่าจะดีกว่า

มันมี error อยู่นิดๆ ครับคือค่า bid กับ ask มันไม่มีผมก็เอาไปใส่ตรง

ทดสอบแล้ว เบื้องต้นมันทำงานใน MT5 นะครับ

Ha)** Ha)**

ขอบคุณครับ เดี๋ยวขอเอาไปทดสอบ ดอกเบี้ย NZD วันที่ 24 กพ นี้
ถ้าวิ่ง แบบ ดอกเบี้ย GBP ทุน 100$ น่าจะมีแตะ 500-800$ (มโนไปก่อน เพราะอยากได้)

xc8* xc8* xc8*

เปิด demo แล้วเอาใส่ ทดสอบดูก่อนนะครับ ว่าใช้งานได้ปกติใหม

ผมลองแค่ตัว setup สำหรับสร้าง order กับอีกตัว clear ที่มันใช้ลบ order ที่เปิดไว้ครับ

สอบถามครับ
แอตครับยังใช้ได้อยู้ไหมครับ สโนบอล ถ้าใช้ได้ต้องใช้กับโปรกไหน ใช้กับคู่เงินไหน ตั้งค่ายังไง แอตยังใช้อยู่ไหม

*

admin

• 80,662
ตอนนี้ไม่ค่อยมีข่าววิ่งแรงเหมือนเมื่อก่อน ครับเลยเลิกใช้ไป ครับ ถ้าจะใช้ ใช้กับ exness ครับ
(TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

อ้างจาก: admin ที่ 05, กรกฎาคม  2022, 06:15:18 AM
ตอนนี้ไม่ค่อยมีข่าววิ่งแรงเหมือนเมื่อก่อน ครับเลยเลิกใช้ไป ครับ ถ้าจะใช้ ใช้กับ exness ครับ
(TH)**

Exness เขาปรับลดเลเวอเลจช่วงข่าว จะเล่นได้หรอครับ