กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

แนะนำตัวครับ สวัสดีพี่ๆทุกคนครับ ^^"

• 0 replies
  • 1,209 views
*

logarnoff

แนะนำตัวครับ สวัสดีพี่ๆทุกคนครับ ^^"
« เมื่อ: 13, มกราคม 2016, 11:03:55 PM »
สวัสดีพี่ๆ ทุกท่านครับ ผมชื่อเบียร์  ครับ
ขออนุญาติสมัครเข้าร่วมชาตากรรรม ใน traderider.com cheetah*
หัดล้างพอร์ตมาได้สักระยะแล้วครับ หัดล้างหลายรอบจนล้างเก่งแล้วครับ
พอร์ตสะอ๊าดสะอาด  xc*
ต่อจากนี้ไปคงต้องขอความรู้จากที่แห่งนี้อีกมากมายเลยครับ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ช่วยแนะนำผมด้วยนะครับ
(TH)**