กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

Admin จะไม่อยู่ประจำการบอร์ด วันที่ 11-13 กันยายน 2558 นะครับ ไป Forex Expo ที่ เซี่ยงไฮ้

• 5 replies
  • 2,877 views
*

admin

• 80,288
Admin จะไม่อยู่ประจำการบอร์ด วันที่ 11-13 กันยายน 2558 นะครับ ไป Forex Expo ที่ เซี่ยงไฮ้

แต่จะมีน้อง Rider-News ตั้งกระทู้ EU วันศุกร์ ครับ เพราะ Admin ไม่แน่ใจ ว่าไปที่นั่นจะต่อเนตได้ง่าย หรือลำบาก
จะกลับมาประจำการเต็มที่ วันจันทร์ 14 สิงหาคม 2558 ครับ
แจ้งให้ ทราบ นะครับ

ขอบคุณครับ
(TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

fewmakemoney

อ้างจาก: admin ที่ 07, กันยายน  2015, 08:29:05 PM

แต่จะมีน้อง Rider-News ตั้งกระทู้ EU วันศุกร์ ครับ เพราะ Admin ไม่แน่ใจ ว่าไปที่นั่นจะต่อเนตได้ง่าย หรือลำบาก
จะกลับมาประจำการเต็มที่ วันจันทร์ 14 สิงหาคม 2558 ครับ
แจ้งให้ ทราบ นะครับ

ขอบคุณครับ
(TH)**

คิดถึง แอดมิน แย่  cheetah*

*

admin

• 80,288
แจ้งให้ ทราบ กันอีกที นะครับ เผื่อต่อเนต ที่จีนไม่ได้
cheetah2* cheetah2* cheetah2*
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

arowana

เดียวทางปลอดภัยครับท่านเจ้าสำนัก  Pigig Pigig

*

MoneyMaker

เดินทางโดยเครื่องบิน เอ๊ย เดินทางโดยสวัสดิภาพครับ ท่านแอดมิน
ช่วงนี้ ผมก็ต้องขอพึ่ง ท่าน Rider News แล้วครับ (ปกติก็พึ่งอยู่แล้ว ทั้งท่านแอดมิน และท่าน Rider News ครับ)
็Hip** ็Hip** ็Hip**

*

Niranda

เดีนทางดีๆนะค่ะ พระคุ้มครอง