กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

สอบถามเรื่อง IB คับ

• 2 replies
  • 1,915 views
สอบถามเรื่อง IB คับ
« เมื่อ: 20, กุมภาพันธ์ 2020, 10:49:17 PM »
คือผมสมัครผ่าน IB ของบอร์ดนี้แล้วคับ แต่อยากถามว่าถ้าภรรยาผมอยากสมัครผ่าน IB ของผมเอง จะได้มั้ยคับ อย่างน้อยผมจะได้เอาค่าlot ของแฟนมาใช้ต่อทุนได้บ้างอ่ะคับ

*

admin

• 80,664
Re: สอบถามเรื่อง IB คับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20, กุมภาพันธ์ 2020, 10:57:26 PM »
ถามว่าได้ใหม ตอบคือได้ครับ แต่ จะได้น้อยกว่าที่ Admin ให้อีกครับเพราะ แน่นอน ว่า คนเทรดผ่าน ท่านน้อยมาก โบรกอย่างเช่น XM,exness ให้ IB เริ่มใหม่ไม่เยอะ ครับ น้อยกว่าที่ แอดมินให้ด้วย
ดังนั้น แนะนำ ให้ เปิดผ่าน แผนแอดมินก็ได้ครับแล้ว ก็ ให้ แอด รวมเข้าบัญชีเทรดท่านได้ครับ แต่ ตอน Verify ให้ ท่าน verify ด้วย บัญชี บอร์ดของท่านเองได้เลย ครับ

ลองพิจารณาดู ครับ
(TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

Re: สอบถามเรื่อง IB คับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01, เมษายน 2020, 11:57:02 AM »
อ้างจาก: admin ที่ 20, กุมภาพันธ์  2020, 10:57:26 PM
ถามว่าได้ใหม ตอบคือได้ครับ แต่ จะได้น้อยกว่าที่ Admin ให้อีกครับเพราะ แน่นอน ว่า คนเทรดผ่าน ท่านน้อยมาก โบรกอย่างเช่น XM,exness ให้ IB เริ่มใหม่ไม่เยอะ ครับ น้อยกว่าที่ แอดมินให้ด้วย
ดังนั้น แนะนำ ให้ เปิดผ่าน แผนแอดมินก็ได้ครับแล้ว ก็ ให้ แอด รวมเข้าบัญชีเทรดท่านได้ครับ แต่ ตอน Verify ให้ ท่าน verify ด้วย บัญชี บอร์ดของท่านเองได้เลย ครับ

ลองพิจารณาดู ครับ
(TH)**

ขอบคุนมากคับ