traderider forex ไทย

AVATRADE TH เปิดแข่งเทรด Real Account ชิงรางวัลรวม กว่า 6000$ พร้อมใบประกาศจาก AVATRADE

• 7 replies
  • 747 views

*

ออนไลน์ admin

• *
  • 53,350
  • 2540
🏆🏆🏆AVATRADE TH เปิดแข่งเทรด Real Account ชิงรางวัลรวม กว่า 6000$ พร้อมใบประกาศ🏆🏆🏆

AVATRADE TH ร่วมกับ พันธมิตรที่แข็งแกร่ง
ขอท้าเทรดเดอร์ทุกท่านมาพิสูจน์ฝีมือในการแข่งขันเทรด
(สามารถเทรดได้ทุกคู่เงิน ทุกผลิตภัณฑ์ที่มี)
พร้อมชิงเงินรางวัล และใบ Certificate จากทาง AVATRADE (อันดับ1-20)
ระยะเวลาการรับสมัคร 14 ตุลาคม 2562 – 15 พฤศจิกายน 2562*
ระยะเวลาการแข่งขัน 18 พฤศจิการยน 2562 – 20 มกราคม 2563
ประกาศผลผู้ชนะ ภายในวันที่ 27 มกราคม 2563

🏆 Champion $2,600
🥈1st Runner-up $1,200
🥉 3rd place $800
🏅  4th place $500
🏅 5th - 10th $100
🎖 11th - 20th $30

> ขั้นตอนการสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
1 . สมัครผ่าน ลิงค์ https://www.avatrade.com/trading-account?tag=116861 เท่านั้น และ เป็นบัญชี standard(ปกติระบบจะออโต้เป็นบัญชีนี้อยู่แล้ว)
2. ฝากขั้นต่ำที่ 300 $ , ไม่จำกัด Leverage สูงสุดที่ 400:1
3. verify ตัวตนให้เรียบร้อย และยืนยันสิทธิ์การร่วมแข่งขัน ที่ใต้โพสนี้ โดยโพสไอดี และ พาสเวิดนักลงทุน
4. รอการยืนยันการเข้าร่วมแข่งขัน จากทางผู้จัดผ่านลิ้งค์ ด้านล่างนี้
https://docs.google.com/spreadsheets/d/1KzN3tNzlt_dhqZ4To5ePf0WFstuNf_qYfvoRHqht0Oo/edit?fbclid=IwAR1bjmcHdLw0-6HecoTlGl3G39dJWc1qerdhuQewTdDJXKd2b-FVVuipAXg#gid=0

> การยืนยันตนให้รวดเร็วที่สุด
https://drive.google.com/file/d/1hW5OhMZzaZ1d731Az6-fIkK44y1MW_Vf/view?fbclid=IwAR02FYV_WWhcHDv_oEMK-OfhZEt7fczlpgVvHvu4yeyf5lB2tvuIYv8aUkQ

> การตั้งค่า investor password
https://drive.google.com/file/d/1_GstymOuP_woXdMVMU-oIzN_FGIMDyok/view?fbclid=IwAR3BjWLAv8Uw9UlB1I-nscp3ylpz4r2ufc01xLcfuZa7cXd87QA7PYElyhs

> กติกาการแข่งขัน
1.อนุญาตให้ใช้ทุกวิธีการเทรด รวมทั้ง EA แต่ห้ามทำ arbitrage trade
2.ห้ามเปิดออเดอร์ก่อน 18 พฤศจิกายน 2562 และ ปิดทุกออเดอร์ภายใน 20 มกราคม 2563 ตามเวลาประเทศไทย
3.คุณสมบัติผู้มีสิทธิ์รับรางวัล ต้องมียอดเทรดอย่างน้อย 10 lots
4.ตัดสินจาก %กำไร ต่อ ยอดเงินฝากรวมทั้งหมด
5.หากผู้เข้าแข่งขันมี %กำไร เท่าๆกัน จะตัดสินกันที่จำนวน lots ที่ใช้เทรด ใครใช้ lots น้อยกว่าผู้นั้นชนะ
6.เงินรางวัลจะถูกโอนเข้าบัญชีเทรดของผู้ที่ได้รับรางวัล
7.สามารถเทรด crypto และทุกอย่างที่ทาง AVATRADE มีให้เทรด

#Tradenowornever
#Traderider.com
#AVA
#AVATRADE
#AVATH
#Competition
#Forex
#Reward
#แข่งเทรด

Share Topic.

Follow Me.

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15, ตุลาคม 2019, 09:44:00 AM โดย admin »
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

"สนับสนุนบอร์ดง่ายๆด้วยการเปิด ID Trade forex ผ่าน Link ของบอร์ด ขอบคุณครับ"

ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ AVA Thailand Support

• *
  • 8
  • 0
  • Line Id : okayavath
บัญชีของคุณ Phaniphak
MT4 - 80047993
ได้เซตค่าให้แล้วเรียบร้อยนะครับ
สามารถส่งเอกสารให้เราทำการยืนยันตัวตนได้เลยครับ
เบอร์โทรที่ลงทะเบียนไว้ไม่สามารถติดต่อได้นะครับ
----
ท่านใดที่ต้องการเทรด CFD Crypto สามารถเทรดในแอพ avatradego ได้เลยนะครับ
ส่วนท่านใดต้องการเทรดใน mt4 ให้แจ้งเข้ามาช่องทางแชท เฟสบุค avatradethai นะครับ

เปิดแข่งเฉพาะในบอร์ด traderider ใช่ป่าวครับ

*

ออนไลน์ admin

• *
  • 53,350
  • 2540
เปิดแข่งเฉพาะในบอร์ด traderider ใช่ป่าวครับ

เปิดแข่งทั่วไปครับผม มี ที่อื่นจัดด้วย ครับ
 (TH)** (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

"สนับสนุนบอร์ดง่ายๆด้วยการเปิด ID Trade forex ผ่าน Link ของบอร์ด ขอบคุณครับ"

*

• *
  • 8
  • 0
บัญชีของคุณ yupin
MT4 - 80048717
ได้เซตค่าให้แล้วเรียบร้อยนะครับ
สามารถส่งเอกสารให้เราทำการยืนยันตัวตนได้เลยครับ
เบอร์โทรที่ลงทะเบียนไว้ไม่สามารถติดต่อได้นะครับ
----
ท่านใดที่ไม่ได้ร่วมแข่งขัน
แต่ต้องการเทรด CFD Crypto สามารถเทรดในแอพ avatradego ได้เลยนะครับ
ส่วนท่านใดต้องการเทรด CFD Crypto ใน mt4 ให้แจ้งเข้ามาช่องทางแชท เฟสบุค avatradethai นะครับ

*

• *
  • 8
  • 0
เรียน นักเทรดที่ให้ความสนใจต่อกิจกรรมนี้ทุกท่าน

เนื่องจาก มีผู้เข้าร่วมการแข่งขันต่ำกว่าคาดการณ์
ทาง AVATRADE Thailand จึงขอยุติกิจกรรมนี้ นับจากวันนี้เป็นต้นไป

จากการมีผู้ที่สนใจได้แชทเข้ามาสอบถามเราที่ AVATRADE fanpage facebook official เป็นจำนวนมาก
เราจะนำข้อมูลเหล่านั้น นำไปปรับปรุงกับกิจกรรมครั้งต่อไปให้ดียิ่งขึ้นและเหมาะสมกว่าเดิม

ทั้งนี้ลูกค้าท่านใดที่ได้ทำการฝากเงินเข้ามาแล้ว
สามารถอัพโหลดเอกสาร หน้าสมุดบัญชีธนาคารเข้าระบบ myAVA
และกดสั่งถอนเงินได้เลย
ทั้งนี้ผู้ที่ฝากเงิน เราได้ทำการติดต่อเพื่อชดเชยเป็นรางวัลขอบคุณเล็กๆน้อยๆแล้ว

การตัดสินใจนี้ ทาง AVATRADE Thailand ขอน้อมรับความผิดพลาดไว้แต่เพียงผู้เดียว
นักเทรดยังคงสามารถติชม เข้ามาที่เราได้เสมอ

ขอบคุณครับ
AVATRADE Thailand

*

• *
  • 8
  • 0

เรียน นักเทรดทุกท่าน

จากกิจกรรมเทรดสะสมลอต 3 เดือน

ตอนนี้ขอแจ้งให้ทราบว่า ของรางวัลใกล้พร้อมที่จะส่งถึงมือนักเทรดแล้ว
เราจะทำการคอนเฟิร์มวันและเวลาไปยังผู้ที่ได้รับรางวัลอีกครั้งในเร็วๆนี้

ทางเราต้องขอขอบคุณเป็นอย่างยิ่งที่สนับสนุนเราดด้วยดีเสมอมา
และเราหวังเป็นอย่างยิ่งว่านักเทรดจะเป็นส่วนหนึ่งจะช่วยเราพัฒนาในตลาดประเทศไทยต่อไป

ขอบคุณครับ
AVATRADE Thailand
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22, พฤศจิกายน 2019, 11:50:34 AM โดย AVA Thailand Support »

ข่าวสารฟอเร็กซ์

forexstartup.net icafeforex.com Busforex.com รีวิว forex broker เทรดทองคำ forex Gold Blog เทรดฟอเรกซ์.com ฟอเรกซ์.com

บทเรียนพื้นฐาน

Forex Grade 1 # Trend Forex Grade 2 # Graph Type Forex Grade 3 # แนวรับ แนวต้าน Forex Grade 4 # Trendline Forex Grade 5 # Fibonacci Forex Grade 6 # Forex Dictionary

บทเรียนพื้นฐาน.

Forex Grade 7 # Breakout Forex Grade 8 # Chart Pattern Forex Grade 9 # Elliot Wave Forex Grade 10 # Divergence Forex Grade 11 # TP/SL Forex Grade 12 # Price Action Forex Grade 13 # การตั้ง TP/SL

โบรคเกอร์แนะนำ

exness.com xm.com fbs.com nordfx.com Bithoven.com