กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

AVATRADE TH เปิดแข่งเทรด Real Account ชิงรางวัลรวม กว่า 6000$ พร้อมใบประกาศจาก AVATRADE

• 7 replies
  • 3,639 views
*

admin

• 80,415
🏆🏆🏆AVATRADE TH เปิดแข่งเทรด Real Account ชิงรางวัลรวม กว่า 6000$ พร้อมใบประกาศ🏆🏆🏆

AVATRADE TH ร่วมกับ พันธมิตรที่แข็งแกร่ง
ขอท้าเทรดเดอร์ทุกท่านมาพิสูจน์ฝีมือในการแข่งขันเทรด
(สามารถเทรดได้ทุกคู่เงิน ทุกผลิตภัณฑ์ที่มี)
พร้อมชิงเงินรางวัล และใบ Certificate จากทาง AVATRADE (อันดับ1-20)
ระยะเวลาการรับสมัคร 14 ตุลาคม 2562 – 15 พฤศจิกายน 2562*
ระยะเวลาการแข่งขัน 18 พฤศจิการยน 2562 – 20 มกราคม 2563
ประกาศผลผู้ชนะ ภายในวันที่ 27 มกราคม 2563

🏆 Champion $2,600
🥈1st Runner-up $1,200
🥉 3rd place $800
🏅  4th place $500
🏅 5th - 10th $100
🎖 11th - 20th $30

> ขั้นตอนการสมัครเข้าร่วมแข่งขัน
1 . สมัครผ่าน ลิงค์ https://www.avatrade.com/trading-account?tag=116861 เท่านั้น และ เป็นบัญชี standard(ปกติระบบจะออโต้เป็นบัญชีนี้อยู่แล้ว)
2. ฝากขั้นต่ำที่ 300 $ , ไม่จำกัด Leverage สูงสุดที่ 400:1
3. verify ตัวตนให้เรียบร้อย และยืนยันสิทธิ์การร่วมแข่งขัน ที่ใต้โพสนี้ โดยโพสไอดี และ พาสเวิดนักลงทุน
4. รอการยืนยันการเข้าร่วมแข่งขัน จากทางผู้จัดผ่านลิ้งค์ ด้านล่างนี้
https://docs.google.com/spreadsheets/d/1KzN3tNzlt_dhqZ4To5ePf0WFstuNf_qYfvoRHqht0Oo/edit?fbclid=IwAR1bjmcHdLw0-6HecoTlGl3G39dJWc1qerdhuQewTdDJXKd2b-FVVuipAXg#gid=0

> การยืนยันตนให้รวดเร็วที่สุด
https://drive.google.com/file/d/1hW5OhMZzaZ1d731Az6-fIkK44y1MW_Vf/view?fbclid=IwAR02FYV_WWhcHDv_oEMK-OfhZEt7fczlpgVvHvu4yeyf5lB2tvuIYv8aUkQ

> การตั้งค่า investor password
https://drive.google.com/file/d/1_GstymOuP_woXdMVMU-oIzN_FGIMDyok/view?fbclid=IwAR3BjWLAv8Uw9UlB1I-nscp3ylpz4r2ufc01xLcfuZa7cXd87QA7PYElyhs

> กติกาการแข่งขัน
1.อนุญาตให้ใช้ทุกวิธีการเทรด รวมทั้ง EA แต่ห้ามทำ arbitrage trade
2.ห้ามเปิดออเดอร์ก่อน 18 พฤศจิกายน 2562 และ ปิดทุกออเดอร์ภายใน 20 มกราคม 2563 ตามเวลาประเทศไทย
3.คุณสมบัติผู้มีสิทธิ์รับรางวัล ต้องมียอดเทรดอย่างน้อย 10 lots
4.ตัดสินจาก %กำไร ต่อ ยอดเงินฝากรวมทั้งหมด
5.หากผู้เข้าแข่งขันมี %กำไร เท่าๆกัน จะตัดสินกันที่จำนวน lots ที่ใช้เทรด ใครใช้ lots น้อยกว่าผู้นั้นชนะ
6.เงินรางวัลจะถูกโอนเข้าบัญชีเทรดของผู้ที่ได้รับรางวัล
7.สามารถเทรด crypto และทุกอย่างที่ทาง AVATRADE มีให้เทรด

#Tradenowornever
#Traderider.com
#AVA
#AVATRADE
#AVATH
#Competition
#Forex
#Reward
#แข่งเทรด
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

ขอบคุณครับ

บัญชีของคุณ Phaniphak
MT4 - 80047993
ได้เซตค่าให้แล้วเรียบร้อยนะครับ
สามารถส่งเอกสารให้เราทำการยืนยันตัวตนได้เลยครับ
เบอร์โทรที่ลงทะเบียนไว้ไม่สามารถติดต่อได้นะครับ
----
ท่านใดที่ต้องการเทรด CFD Crypto สามารถเทรดในแอพ avatradego ได้เลยนะครับ
ส่วนท่านใดต้องการเทรดใน mt4 ให้แจ้งเข้ามาช่องทางแชท เฟสบุค avatradethai นะครับ

*

thelnw

เปิดแข่งเฉพาะในบอร์ด traderider ใช่ป่าวครับ

*

admin

• 80,415
อ้างจาก: เฉโป เฉโป ที่ 24, ตุลาคม  2019, 09:24:07 PM
เปิดแข่งเฉพาะในบอร์ด traderider ใช่ป่าวครับ

เปิดแข่งทั่วไปครับผม มี ที่อื่นจัดด้วย ครับ
(TH)** (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

บัญชีของคุณ yupin
MT4 - 80048717
ได้เซตค่าให้แล้วเรียบร้อยนะครับ
สามารถส่งเอกสารให้เราทำการยืนยันตัวตนได้เลยครับ
เบอร์โทรที่ลงทะเบียนไว้ไม่สามารถติดต่อได้นะครับ
----
ท่านใดที่ไม่ได้ร่วมแข่งขัน
แต่ต้องการเทรด CFD Crypto สามารถเทรดในแอพ avatradego ได้เลยนะครับ
ส่วนท่านใดต้องการเทรด CFD Crypto ใน mt4 ให้แจ้งเข้ามาช่องทางแชท เฟสบุค avatradethai นะครับ

เรียน นักเทรดที่ให้ความสนใจต่อกิจกรรมนี้ทุกท่าน

เนื่องจาก มีผู้เข้าร่วมการแข่งขันต่ำกว่าคาดการณ์
ทาง AVATRADE Thailand จึงขอยุติกิจกรรมนี้ นับจากวันนี้เป็นต้นไป

จากการมีผู้ที่สนใจได้แชทเข้ามาสอบถามเราที่ AVATRADE fanpage facebook official เป็นจำนวนมาก
เราจะนำข้อมูลเหล่านั้น นำไปปรับปรุงกับกิจกรรมครั้งต่อไปให้ดียิ่งขึ้นและเหมาะสมกว่าเดิม

ทั้งนี้ลูกค้าท่านใดที่ได้ทำการฝากเงินเข้ามาแล้ว
สามารถอัพโหลดเอกสาร หน้าสมุดบัญชีธนาคารเข้าระบบ myAVA
และกดสั่งถอนเงินได้เลย
ทั้งนี้ผู้ที่ฝากเงิน เราได้ทำการติดต่อเพื่อชดเชยเป็นรางวัลขอบคุณเล็กๆน้อยๆแล้ว

การตัดสินใจนี้ ทาง AVATRADE Thailand ขอน้อมรับความผิดพลาดไว้แต่เพียงผู้เดียว
นักเทรดยังคงสามารถติชม เข้ามาที่เราได้เสมอ

ขอบคุณครับ
AVATRADE Thailand

เรียน นักเทรดทุกท่าน

จากกิจกรรมเทรดสะสมลอต 3 เดือน

ตอนนี้ขอแจ้งให้ทราบว่า ของรางวัลใกล้พร้อมที่จะส่งถึงมือนักเทรดแล้ว
เราจะทำการคอนเฟิร์มวันและเวลาไปยังผู้ที่ได้รับรางวัลอีกครั้งในเร็วๆนี้

ทางเราต้องขอขอบคุณเป็นอย่างยิ่งที่สนับสนุนเราดด้วยดีเสมอมา
และเราหวังเป็นอย่างยิ่งว่านักเทรดจะเป็นส่วนหนึ่งจะช่วยเราพัฒนาในตลาดประเทศไทยต่อไป

ขอบคุณครับ
AVATRADE Thailand