กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

ขอ code อีเอที่แอบอ่าน historical เวลา backtest หน่อยครับ

• 0 replies
  • 767 views

มันมีอีเอ Scam ที่มันหลอกโดยเวลา backtest มันจะแอบไปอ่าน history แล้วเทรดสำเร็จ 99% กำไรมหาศาล ที่ทำมาหลอกกันแล้วมีคนถอดรหัสออกมาแฉ

ผมลองหาแล้วเจอ code ของอีเอแนวๆนี้ แต่ที่ผมหาเจอมันกลับ backtest แล้วหัวปัก คิดว่าเป็น code ที่ไม่สมบูรณ์ หรือมี bug อยากได้ตัวที่มันเทรดแล้ว กำไรตลอด พอจะมีใครมีบ้างครับ รบกวนขอหน่อยครับ

หรือมีใครช่วยแก้อีเอนี้ให้มันเทรดได้สุดยอดบ้างครับ (เฉพาะใน backtest ) ผมแนบ ไฟล์ sniperEA.mq4 มาครับ ลองดูว่าช่วยแก้ไขได้ใหม

อีเออันนี้ผมไม่ได้เอาไปหลอกใครครับ  ผมจะเอาไป generate เป็นข้อมูลเทรด เอาไปใส่ให้ AI เรียนจากข้อมูลนี้ครับ

อีเอพวกนี้จะมีคำสั่งพวกนี้อยู่ครับ

string datapath=TerminalInfoString(TERMINAL_DATA_PATH)+"\\history\\"+
                account_server+"\\"+Symbol()+"240"+".hst";