กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

Road Map Copy Trade Hotforex สำหรับนักลงทุนที่ ไม่มีเวลาเลือกคนเทรดได้ตามใจ

• 77 replies
  • 23,798 views
*

CASE Forex

• 17,212
อ้างจาก: forcebewithyou ที่ 23, มีนาคม  2019, 09:50:04 AM
Copy Trade Hotforex เทียบกับเจ้าอื่นๆ ตัวใหนดีกว่ากันยังไงบ้างครับ
ไม่ได้มองว่าตัวไหนดีกว่าครับ ผมมองว่าคนไหนดีกว่ามากกว่าใน ลิงค์นี้ได้ทำการลงเงินจริงและทดลองจริงๆ ครับ ส่วนที่จะมีอีกด้านก็ของ Forex4you ที่กำลังติดตามอยู่ ในโบรค Forex 4you สิ่งที่เราจะได้คือความช้าของกำไร แต่ถ้ากำไรไวๆ ต้อง Hotforex แต่ตามมาด้วย ความเสี่ยงที่มาก เพราะโบรคไม่ได้คัดกรอกคนเก่งๆ แต่ให้กำไรของคนมาให้คน copy ตัดสินเอาครับ (อันนี้มองในมุมผู้บริโภค) ส่วนถ้ามองในแบบคนเปิดให้คนอื่น copy (master) ก็ต้องบอกว่า Hotforex ดีกว่าครับ ตัดเงินให้เป็นรายสัปดาห์ ทำให้ CF ของผู้เทรดดีขึ้นด้วยครับ
"...มนุษย์บางคนมีปากเหมือนท่อไอเสีย
เขาจำเป็นต้องระบายของเสียในสมองออกมาทางปาก
ไม่เช่นนั้นเขาจะรู้สึกว่าตัวเองไม่สามารถเคลื่อนที่ต่อไปข้างหน้าได้
โปรดอย่ารับไอเสียจากท่อนั้นมาใส่ใจ
ไม่งั้นเราเองจะเป็นมะเร็ง..."

*

napatxxx

สอบถามเรื่องการเพิ่มทุนครับ ถ้าเรากดเพิ่มทุนแล้วมีช่องที่ Choose Volume Allocation ถ้าเรากดเลือกที่ 50% จะส่งผลให้ การออกออเดอร์ใหม่ลดลงครึ่งนึงใช่ป่าวครับ (ของเดิมมาสเตอร์ลงlotหนักเกิน อยากปรับ Volume ลงแต่ปรับไม่ได้ต้องติดต่อซัพเพิ่อให้เค้าปรับลดให้ ก็เลยจะแก้ไขโดยเพิ่มทุนแทน เลี่ยงการติดต่อซัพ แบบนี้ทำได้ป่าวครับ)

*

admin

• 80,664
อ้างจาก: napatxxx ที่ 04, พฤษภาคม  2019, 03:22:23 PM
สอบถามเรื่องการเพิ่มทุนครับ ถ้าเรากดเพิ่มทุนแล้วมีช่องที่ Choose Volume Allocation ถ้าเรากดเลือกที่ 50% จะส่งผลให้ การออกออเดอร์ใหม่ลดลงครึ่งนึงใช่ป่าวครับ (ของเดิมมาสเตอร์ลงlotหนักเกิน อยากปรับ Volume ลงแต่ปรับไม่ได้ต้องติดต่อซัพเพิ่อให้เค้าปรับลดให้ ก็เลยจะแก้ไขโดยเพิ่มทุนแทน เลี่ยงการติดต่อซัพ แบบนี้ทำได้ป่าวครับ)

ทุนเพิ่ม ลอตเพิ่ม ตามครับผม
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"