กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

Road Map Copy Trade Hotforex สำหรับนักลงทุนที่ ไม่มีเวลาเลือกคนเทรดได้ตามใจ

• 77 replies
  • 23,744 views
*

admin

• 80,626
อ้างจาก: หมีขาว ที่ 15, ธันวาคม  2018, 11:09:17 AM
ผลงานเข้าขันเลยครับผม

ของผมเริ่มตามไปละ ได้ผลยังไงจะมาช่วยรีวิวนะครับ

ครับผม เอาไว้ เป็นอีกหนึ่งทางเลือก ในการลงทุน ครับ
(TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

sorana

จัดไปครับ

อยากลงทุนสัก 500us แบบรวยเร็ว แอดแนะนำไอดีไหนครับ  555+ 555+
หากท่านชอบทฤษฎีคลื่นเอลเลียต

สามารถติดตามได้ที่เพจ Elliott Wave Study Thailand ได้เลยครับ

https://www.facebook.com/ewstudy.th

*

admin

• 80,626
อ้างจาก: Vice Versa ที่ 15, ธันวาคม  2018, 06:03:03 PM
อยากลงทุนสัก 500us แบบรวยเร็ว แอดแนะนำไอดีไหนครับ  555+ 555+

จริงๆแอดมิน แนะนำให้ กระจาย ความเสี่ยง ลงสัก 100$ 5 พอร์ต
copy 5 คน จะดีกว่า ครับ แล้วเลือก พวก ผลการเทรดดีๆ

แต่ถ้า อยากเสี่ยง ก็มี signal ชื่อTRADING นี่ของแรง ครับ
ลองดูได้ ครับ
็Hea**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

CASE Forex

• 17,135
อ้างจาก: Vice Versa ที่ 15, ธันวาคม  2018, 06:03:03 PM
รวยเร็ว ก็ล้างเร็วแต่ถ้าจะปล่อยยาวๆมีที่ปลอดภัยให้ดูอยู่ครับ
"...มนุษย์บางคนมีปากเหมือนท่อไอเสีย
เขาจำเป็นต้องระบายของเสียในสมองออกมาทางปาก
ไม่เช่นนั้นเขาจะรู้สึกว่าตัวเองไม่สามารถเคลื่อนที่ต่อไปข้างหน้าได้
โปรดอย่ารับไอเสียจากท่อนั้นมาใส่ใจ
ไม่งั้นเราเองจะเป็นมะเร็ง..."

*

CASE Forex

• 17,135
อ้างจาก: หมีขาว ที่ 15, ธันวาคม  2018, 11:09:17 AM
ผลงานเข้าขันเลยครับผม

ของผมเริ่มตามไปละ ได้ผลยังไงจะมาช่วยรีวิวนะครับ
ดีเลยครับพี่ช่วยๆกัน บางคนที่นำเทรดการ copy ถือว่ามีระบบจริงๆพอสมควรเลย แต่บางคนเข้าหนักไม่ SL พอตพุ่งไวแต่ลงไวเช่นกัน เพราะฉะนั้นหาคนกำไรสม่ำเสมออยู่มานาน มีไม่กี่คนรันกับคนแบบนั้นผมว่าโคตรวางใจ  xc8*
"...มนุษย์บางคนมีปากเหมือนท่อไอเสีย
เขาจำเป็นต้องระบายของเสียในสมองออกมาทางปาก
ไม่เช่นนั้นเขาจะรู้สึกว่าตัวเองไม่สามารถเคลื่อนที่ต่อไปข้างหน้าได้
โปรดอย่ารับไอเสียจากท่อนั้นมาใส่ใจ

*

phatra.veerawatbovornkul

ควรมีทุนเท่าไหร่ครับท่าน

*

admin

• 80,626
อ้างจาก: Phatra Veerawatbovornkul ที่ 16, ธันวาคม  2018, 03:19:07 PM

แอดมิน แนะนำขั้นต่ำ 500 $ พอร์ต ละ 100$ 5 พอร์ต เพื่อ กระจายความเสี่ยง

็Hip** ็Hip**

กำลังรอการยืนยันบัญชีครับ ยังไงลองลงทุนทางนี้ด้วยดีกว่า  ็Hip**

สามารถติดตามได้ที่เพจ Elliott Wave Study Thailand ได้เลยครับ

https://www.facebook.com/ewstudy.th

*

admin

• 80,626
อ้างจาก: Vice Versa ที่ 16, ธันวาคม  2018, 03:22:17 PM
กำลังรอการยืนยันบัญชีครับ ยังไงลองลงทุนทางนี้ด้วยดีกว่า  ็Hip**

ID อะไร ครับแอดมินช่วยติดตามการ ยืนยัน
กระจายการลงทุน ครับ หลักการของแอดมินก็ได้กำไร 100% เมื่อไหร่ ถอนทุนออกให้หมด แล้วรันกำไร กันยาวๆ

็Hea** ็Hea**

อ้างจาก: admin ที่ 16, ธันวาคม  2018, 03:30:05 PM
อ้างจาก: Vice Versa ที่ 16, ธันวาคม  2018, 03:22:17 PM

ID อะไร ครับแอดมินช่วยติดตามการ ยืนยัน
กระจายการลงทุน ครับ หลักการของแอดมินก็ได้กำไร 100% เมื่อไหร่ ถอนทุนออกให้หมด แล้วรันกำไร กันยาวๆ

็Hea** ็Hea**

752336 ครับแอด

ถ้าผมจะเป็นต้นแบบก็อปี้ละครับต้องทำยังไงครับ  เปิดแอคเค้า PAMM โดยเฉพาะใช่ใหมครับ

*

admin

• 80,626
อ้างจาก: forcebewithyou ที่ 16, ธันวาคม  2018, 03:44:43 PM
ถ้าผมจะเป็นต้นแบบก็อปี้ละครับต้องทำยังไงครับ  เปิดแอคเค้า PAMM โดยเฉพาะใช่ใหมครับ

เปิดบัญชี แบบ Srategies provider ครับผม

(TH)**

*

phatra.veerawatbovornkul

อ้างจาก: admin ที่ 16, ธันวาคม  2018, 03:21:26 PM
อ้างจาก: Phatra Veerawatbovornkul ที่ 16, ธันวาคม  2018, 03:19:07 PM

แอดมิน แนะนำขั้นต่ำ 500 $ พอร์ต ละ 100$ 5 พอร์ต เพื่อ กระจายความเสี่ยง

็Hip** ็Hip**

ขอบคุณครับ

*

CASE Forex

• 17,135
อัพเดทสถานการณ์ของการ Copy HFcopy ในสัปดาห์ใหม่อีกครั้ง 18/12/2018