กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

การ Subscript Local depositor XM.COM ผู้ฝากเงินท้องถิ่นเพื่อรับ Rebate จาก Admin

• 80 replies
  • 52,492 views
*

admin

• 80,404
เมื่อเปิดบัญชี XM ต่อจากบอร์ดแล้วต้องการจะรับยอดรีเบต XM เข้าพอร์ต สามารถทำตามขั้นตอนได้ดังนี้นะครับ โดยทุกๆช่วงกลางเดือน Admin จะทำการโอนเงินรีเบตเข้าบัญชีให้ทุกท่านเลย อาจจะไม่ต้องมาแจ้งซ้ำแล้วครับ แต่หากเพื่อนๆท่านใดยังไม่ทำ Admin ก็จะสรุปให้แต่ละเดือนว่า ท่านใดโอนเงินรีเบตเข้าบัญชีให้ไม่ได้ครับ

🔶ขั้นตอนการ Subscript Local depositor XM.COM เพื่อรับ Rebate มีขั้นตอนง่ายๆ ดังนี้ครับ

1.หลังจาก Login แล้ว คลิกตามรูป 🚩

2.ใส่ หมายเลข 31001510 ตามรูป แล้วคลิกถูกในช่อง "ฉันขอยืนยันว่าฉันได้อ่านและเข้าใจข้อความเงื่อนไขและข้อตกลง ..." แล้วกดปุ่ม ส่ง 🚩

3.ตรวจสอบความถูกต้อง จากนั้นกดปุ่ม ยืนยัน เป็นอันเสร็จสิ้น 🚩

*** หมายเลขบัญชี XM : 31001510
ชื่อ : Phitsanu Teemuangsai

🤩เป็นอันเสร็จเรียบร้อยนะครับ ทีนี้เพื่อนๆก็จะรับเงินเข้าพอร์ตง่ายๆได้สะดวกยิ่งขึ้นครับ

ขอบคุณครับ
 (TH)** (TH)** (TH)**

"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

teeradon

เรียบร้อยละครับ ขอบคุณครับ

ว่าแต่ผมจะรู้ได้ไงหรอครับว่าได้ยอด Rebate เท่าไหร่ พี่แอดจะแจ้งให้ทราบมั้ยครับ
ปล.ผมไม่เคยได้รับ Rebate น่ะครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ  (TH)**

*

admin

• 80,404
อ้างจาก: teeradon ที่ 08, กรกฎาคม  2016, 06:39:31 PM
เรียบร้อยละครับ ขอบคุณครับ

ว่าแต่ผมจะรู้ได้ไงหรอครับว่าได้ยอด Rebate เท่าไหร่ พี่แอดจะแจ้งให้ทราบมั้ยครับ
ปล.ผมไม่เคยได้รับ Rebate น่ะครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ  (TH)**

จะแจ้งที่นี่ทุกเดือน ครับ ผม http://traderider.com/index.php/board,37.0.html

(TH)** (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

eltoap

admin ครับ ถ้าผมรับ rebate จาก admin เข้า บัญชี xm แล้ว การถอนเงินจำเป็นต้องผ่าน admin รึเปล่าครับหรือว่าถอนผ่านทาง bank ที่เราฝากเงินเข้าไปได้เลยครับ

*

admin

• 80,404
อ้างจาก: eltoap ที่ 20, สิงหาคม  2016, 06:00:04 PM
admin ครับ ถ้าผมรับ rebate จาก admin เข้า บัญชี xm แล้ว การถอนเงินจำเป็นต้องผ่าน admin รึเปล่าครับหรือว่าถอนผ่านทาง bank ที่เราฝากเงินเข้าไปได้เลยครับ

ถอนผ่าน Bank ได้ เลย ครับ

*

eltoap

อ้างจาก: admin ที่ 20, สิงหาคม  2016, 06:30:14 PM
อ้างจาก: eltoap ที่ 20, สิงหาคม  2016, 06:00:04 PM

ถอนผ่าน Bank ได้ เลย ครับ

ขอบคุณครับ  (TH)**

*

Plaman7

• 1,928
แอดครับจะเปิดบัญชีเพิ่มรับรีเบทกับแอดทำไงครับแลัวยังเปิดได้ไหมครับ
เลฃดี 4289 เลขรับทรัพย์มั่นคง 6395

*

admin

• 80,404
อ้างจาก: Plaman7 ที่ 28, สิงหาคม  2016, 11:04:26 AM
แอดครับจะเปิดบัญชีเพิ่มรับรีเบทกับแอดทำไงครับแลัวยังเปิดได้ไหมครับ

http://traderider.com/index.php/topic,3242.0.html

ตามนี้เลย ครับผม
(TH)**

*

joeforex

Subscript Local depositor หาเมนูไม่เจอครับ

หา Subscript to a locad ไม่เจอครับใน xm
ไม่ถอยสักวันคงชนะ

*

admin

• 80,404
อ้างจาก: atinan ที่ 12, กันยายน  2016, 05:31:04 PM
หา Subscript to a locad ไม่เจอครับใน xm

ไอดี อะไร ครับ ผมจะตรวจให้ว่าเข้าระบบ หรือ ยัง ครับ
(TH)**

*

Hmoojub

ถ้าผมเพิ่มบัญชีอีก 1 บัญชีภายในบัญชี Xm ที่มีอยุ่แล้วนะครับ โดยไม่ผ่าน Link ของ Admin นะครับ ยังสามารถ Subscript Local depositor กับทาง admin เพื่อรับรีเบตได้ไหมครับ

*

admin

• 80,404
อ้างจาก: Hmoojub ที่ 08, ตุลาคม  2016, 04:52:10 PM
ถ้าผมเพิ่มบัญชีอีก 1 บัญชีภายในบัญชี Xm ที่มีอยุ่แล้วนะครับ โดยไม่ผ่าน Link ของ Admin นะครับ ยังสามารถ Subscript Local depositor กับทาง admin เพื่อรับรีเบตได้ไหมครับ

ไม่ได้ครับท่าน ระบบ จะไม่คิด Rebate มาที่ Admin ให้ท่าน นะครับ จะได้ เฉพาะ เลข บัญชีที่ผ่าน เท่านั้นครับ
(TH)**

อ้างจาก: admin ที่ 08, กรกฎาคม  2016, 06:24:30 PM

การ Subscript Local depositor XM.COM ผู้ฝากเงินท้องถิ่นเพื่อรับ Rebate จาก Admin

เพื่อนที่ เปิดบัญชี XM.COM ต่อจาก Admin และ จะรับ ยอด Rebate เข้าพอร์ต สามารถทำตามขั้นตอนได้ดังนี้ นะครับ โดยทุกๆ ช่วงกลางเดือน Admin จะทำการ โอนเข้าบัญชี ทุกท่านเลย
อาจะไม่ต้องมาแจ้ง ซ้ำ แล้วครับ แต่หาก เพื่อนๆท่านใด ยังไม่ทำ Admin ก็ จะสรุป ให้ แต่ละเดือนว่า ท่านใด โอนเข้าบัญชีให้ไม่ได้ครับ
โดยขั้นตอน การ การ Subscript Local depositor XM.COM ผู้ฝากเงินท้องถิ่นเพื่อรับ Rebate จาก Admin มีขั้นตอนง่ายๆ ดังนี้ครับ

1.หลังจาก Login แล้ว คลิกตามรูป

2.ใส่ หมายเลข 2155408 ตามรูป

3. กด Confirm ตามรูปครับ

เป็นอันเสร็จเรียบร้อย นะครับ ทีนี้ เพื่อนๆ ก็จะรับเงิน เข้าพอร์ต ง่ายๆ ได้สะดวกยิ่งขึ้นครับ

ขอบคุณครับ
(TH)** (TH)** (TH)**
ผมทำแล้ไม่ผ่านครับ
อยากได้ลูกเสื่อก็ต้องเข้าถ้ำเสือ แต่ในถ้ำเสือไม่ใช่สถานที่ท่องเที่ยว

Re: การ Subscript Local depositor XM.COM ผู้ฝากเงินท้องถิ่นเพื่อรับ Rebate จาก Admin
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 01, พฤศจิกายน 2016, 07:34:02 PM »
Add คะ กรณีเปิดบัญชีไมโคร ไว้ และเปิดเพิ่ม standard แบบนี้จะได้รับยอดรีเบาทั้ง2 บัญชีมั้ยคะ