กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

แจ้งปัญหา Exness Real 6 แจ้งที่นี่ ครับ Admin จะดำเนินการติดตามให้ทุกท่านครับ

• 93 replies
  • 22,839 views
ของผมได้คืนแล้วนะครับ

ขอบคุณ Admin ครับ
(TH)** (TH)**
"การฉลองและการยินดีกับความสำเร็จเป็นเรื่องที่ดี แต่สิ่งที่สำคัญกว่านั้นคือการเรียนรู้จากความผิดพลาด"
--บิล เกตส์--

*

sanya

• 3,052
ของผมก็ได้คืนแล้วนะครับ

ขอบคุณ Admin ครับ (TH)** (TH)** (TH)**
พร้อมลุย **hulk3**
xc8* xc8* xc8*

รอความหวังอยู่ครับ

*

saknarin

Admin ครับ Order ของผมมีปัญหาเยอะมากครับ
เลข order ตามเอกสารแนบเลยครับ (5 ไฟล์)
ขอรบกวนช่วยตามให้ทีครับมันเยอะจริงๆ

ID =8668525
Sever Real 6

*

admin

• 80,404
ครับผม ทุกท่าน Admin ส่งเรื่องไปให้แล้วนะครับ รอ การ แก้ไขของ Exness นะครับ
(TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

saknarin

ฝากด้วยนะครับ Admin

*

Paiboon

ผมได้คืนแล้วครับ

ขอบคุณมากครับ  (TH)**

*

yuttapong

แจ้งปัญหา Exness Real 6

ID Exness :8596793

10 order:
36560840,
36986902,
37117714,
37134805,
37155258,
37165478,
37170039,
37173805,
37175353,
37178863  รบกวนด้วยครับ cheetah* xz55**

*

iamme

รบกวนสอบถามหน่อยได้ไหมคะ
ถ้ายอด balance หายไปโดยไม่มีรายการหักออกจากทาง exness เลย
หายไปเฉย ทาง Exness ตอบว่าเพราะเรามี order ยอดเงินเลยไม่คงที่
และเงินที่หายไปเป็นโบนัส แต่จริงๆ หายไปเกินโบนัสอีกค่ะ กรณีนี้เราจะตามยังไงได้บ้างหรอคะ admin

*

admin

• 80,404
อ้างจาก: iamme ที่ 07, กรกฎาคม  2016, 07:19:02 PM
ถ้ายอด balance หายไปโดยไม่มีรายการหักออกจากทาง exness เลย
หายไปเฉย ทาง Exness ตอบว่าเพราะเรามี order ยอดเงินเลยไม่คงที่
และเงินที่หายไปเป็นโบนัส แต่จริงๆ หายไปเกินโบนัสอีกค่ะ กรณีนี้เราจะตามยังไงได้บ้างหรอคะ admin

ทางที่ดี แนะนำ อย่าใช้ โบนัส ครับ จะงง เขา อ้างอิง ตามราคา ทองคำทีขึ้นลงส่วนมาก เรา จะเสีย เปรียบมากกว่า
แนะนำอย่าใช้ ครับ
และ ร้องเรียนอะไรไม่ได้ด้วย
(TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

iamme

อ้างจาก: admin ที่ 07, กรกฎาคม  2016, 07:21:37 PM
อ้างจาก: iamme ที่ 07, กรกฎาคม  2016, 07:19:02 PM

ทางที่ดี แนะนำ อย่าใช้ โบนัส ครับ จะงง เขา อ้างอิง ตามราคา ทองคำทีขึ้นลงส่วนมาก เรา จะเสีย เปรียบมากกว่า
(TH)**

ขอบคุณค่ะ แล้วมันกดยกเลิกโบนัสได้ไหมคะ หรือเปิดใหม่ได้อย่างเดียวค่ะ T_T

*

admin

• 80,404
อ้างจาก: iamme ที่ 07, กรกฎาคม  2016, 07:32:41 PM
อ้างจาก: admin ที่ 07, กรกฎาคม  2016, 07:21:37 PM

(TH)**

ขอบคุณค่ะ แล้วมันกดยกเลิกโบนัสได้ไหมคะ หรือเปิดใหม่ได้อย่างเดียวค่ะ T_T

ไม่ได้ครับ ต้องเปิดใหม่อย่างเดียว ครับ
(TH)**

*

iamme

อ้างจาก: admin ที่ 07, กรกฎาคม  2016, 07:35:11 PM
อ้างจาก: iamme ที่ 07, กรกฎาคม  2016, 07:32:41 PM

(TH)**

ไม่ได้ครับ ต้องเปิดใหม่อย่างเดียว ครับ
(TH)**

ขอบคุณมากค่ะ xc6*

*

admin

• 80,404
เรียนสมาชิกทุกท่าน ครับ ตอนนี้ Admin กำลังติดตามให้ทุกท่านนะครับ อาจจะมี ท่านที่ ได้ไปแล้ว บ้างบางท่านที่ยังไม่ได้ ก็รอ ก่อน นะครับ
เนื่องจาก เขา กำลังไล่ทำให้ ทุกท่าน อยู่ครับผม อย่างช้า 5-7 วันนะครับ ถ้าครบแล้ว ใครยังไม่ได้เดี๋ยวผมตามให้ อีกทีเป็นราย บุคคล นะครับ

ต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วย ครับ
(TH)** (TH)** (TH)**

สวัสดีค่ะ
เรื่องโบนัสหากคุณไม่ต้องการที่จะใช้โบนัสหรือยกเลิกโบนัส สามารถทำการติดต่อไทยซัพพอตที่ chat/email/phone ได้ค่ะ
รบกวนเตรียม
1. เลขที่บัญชี Exness
2. รหัสผ่านโทรศัพท์
3. เงื่อนไงที่คุณต้องทำการยอมรับ กรณีที่คุณทำการขอยกเลิกโบนัส นั้นหมายความว่า ลูกค้ายอมรับเงื่อนไขดังนี้นะค่ะ
3.1 บัญชีนี้จะไม่สามารถขอร่วมโบแกรมโบนัสใดๆ ได้อีกและไม่สามารถทำการร้องขอให้กู้คืนโปรแกรมโบนัสใดๆ สำหรับบัญชีนี้ได้
3.2 ยอดโบนัสที่เคยได้รับบางส่วนจะถูกถอนออกไป ซึ่งยอดที่จะถูกถอนออกคือ https://www.exness.com/intl/th/member/bonus
(โบนัสปัจจุบัน – ค่าชดเชย = ยอดที่จะถูกถอนออก)