วิเคราะห์กราฟ FOREX EUR/USD ศุกร์ 12 มกราคม 2561ศุกร์นี้บินให้ไวจัดกำไรเต็มโอ่ง^

• 93 replies
  • 9606 views

EU บินล๊าววว
พาพี่ทองเค้าไปด้วยน้าาา

็Hip** ็Hip** ็Hip**

traderider forex ไทย
*

ออนไลน์ Plaman7

• 1,916
  • 8
  • เลฃมงคล 4289 6395 รับทรัพย์
ขอบคุณครับนี่ของเดือนธันวาอย่างเดียวใช่ป่าว. ทั้ง. ปอด 21028311. กับ. 18072260. ใช่ป่าวครับ
เลฃดี 4289 เลขรับทรัพย์มั่นคง 6395

*

ออฟไลน์ admin

• *
  • 65,407
  • 2614
EU บินล๊าววว
พาพี่ทองเค้าไปด้วยน้าาา

็Hip** ็Hip** ็Hip**

ยาว ปาย ยาว ปาย
 xc8* xc8*
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

• *
  • 65,407
  • 2614
ขอบคุณครับนี่ของเดือนธันวาอย่างเดียวใช่ป่าว. ทั้ง. ปอด 21028311. กับ. 18072260. ใช่ป่าวครับ

ใช่ครับ เดือน ธันวา อย่างเดียวเลย  ครับ
 ็Hea** ็Hea**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

ออฟไลน์ Gamezxii

• 1,419
  • 4
  • "ทนลากได้ แต่ทนถือกำไรนานไม่ได้"
วันนี้ผมพอละอิ่มละ ขอบคุณมากครับแอดฝันดีครับ **6104**

*

ออฟไลน์ NBSC

• **
  • 164
  • 0
แอดครับคืนนี้GU บินไปต่อได้อีกหน่อยไหมครับ  **hulk3**

*

• *
  • 65,407
  • 2614
แอดครับคืนนี้GU บินไปต่อได้อีกหน่อยไหมครับ  **hulk3**

อ่านลายแทงผม บ้าง

GU Breakout แล้วนะครับ เป้าหมาย 138.8 และ 161.8 ตามรูปครับ

**hulk3** **hulk3** **hulk3**

GU อ่ะ ชะเอิงเงย  เดี๋ยว EU จะตามไป อย่างช้า อาทิตย์หน้าครับ

็Hea** ็Hea** ็Hea**

*

ออฟไลน์ NBSC

• **
  • 164
  • 0

อ่านลายแทงผม บ้าง

GU Breakout แล้วนะครับ เป้าหมาย 138.8 และ 161.8 ตามรูปครับ

**hulk3** **hulk3** **hulk3**

GU อ่ะ ชะเอิงเงย  เดี๋ยว EU จะตามไป อย่างช้า อาทิตย์หน้าครับ

็Hea** ็Hea** ็Hea**

ลืมย้อนไปดูครับแอด แหะๆๆๆ  ความโลภเข้าครอบงำเก็บไปสามไม้ รอลายแทงแอดครับ อิอิ
ขอบคุณครับแอด   **heart**

*

• *
  • 65,407
  • 2614
ใครติดทองครึ่ง พอรต ก็กลับมาแล้วเด้อ

็Hea**

*

ออฟไลน์ Gatfather007

• 1,282
  • 28
  • แน่จริงก้อล้างเลยดิ
ตอนนี้มีแค่เบนเทนโดนไปสามดอกวันนี้สองร้อยต้องทวงคืนเฮ้ยๆ

*

ping3319

ใครติดทองครึ่ง พอรต ก็กลับมาแล้วเด้อ

็Hea**
เป็นบทเรียนครับแอด ขอบคุณมากครับ

*

ping3319

็Hea**
แอด ครึ่งพอทที่ว่ามันคือพอทโบนัส30$ของxm ตอนนี้กำลังโตสวยๆเลย แต่ติดปัญหาครับแอด ผมลืมต่นมาปิดออเดอร์ จะทำยังไงดีครับกลัวตลาดเปิดมา แล้วลากลงเร็ว (ผมมือใหม่)

*

• *
  • 65,407
  • 2614

็Hea**
แอด ครึ่งพอทที่ว่ามันคือพอทโบนัส30$ของxm ตอนนี้กำลังโตสวยๆเลย แต่ติดปัญหาครับแอด ผมลืมต่นมาปิดออเดอร์ จะทำยังไงดีครับกลัวตลาดเปิดมา แล้วลากลงเร็ว (ผมมือใหม่)

สวัสดีตอนเช้าครับ ช่วงนี้มีแต่ กราฟจะบินต่อ ครับ ตื่นเช้ามากราฟไม่น่าแรง ครับถ้าแรงก็แรงทางขึ้น ครับ

*

• *
  • 65,407
  • 2614
สวัสดีตอนเช้าครับ ผม เมื่อวาน น่าจะได้กำไร เต็มเข่งอยู่นะครับ ผม
ขายหมูไปก็น่าจะเยอะ นะครับผม

อย่าลืมถอนกำไรไปเที่ยวกันบ้าง นะครับ

TKo*) TKo*)

*

• *
  • 65,407
  • 2614

**6102** เครื่องมือการเรียนรู้ผ่านออนไลน์ที่ช่วยผู้สนใจเริ่มต้นเทรดได้ง่ายขึ้น พร้อมให้ความช่วยเหลือด้านการเทรดแบบเชิงลึกที่คุณสามารถ ถาม-ตอบ ได้แบบทันที รายละเอียดเพ่ิมเติมและช่องทางลงทะเบียน http://gkfxprime.link/webinar

หลักสูตรพื้นฐาน Forex 16012018
เหมาะสำหรับผู้ที่สนใจในการลงทุน Forex หรือ เพิ่งเริ่มลงทุนใน Forex เนื้อหากล่าวถึงพื้นฐานของการลงทุน ทั้งหมด เริ่มตั้งแต่ Forex คืออะไร , มีวิธีการซื้อขายทำกำไรอย่างไร , มีวิธีการเปิดบัญชี และ ฝากถอนเงินเข้าบัญชีอย่างไร ,การใช้งานโปรแกรมซื้อขาย MT4 และการส่งคำสั่ง ซื้อขายเบื้องต้นอย่างไร ซึ่งหากท่านนักลงทุนศึกษาจบคอร์ส Basic จะมีความเข้าใจเบื้องต้นในระบบ ของ Forex และสามารถส่งคำสั่งซื้อขายกับบัญชี Demo โดยสามารถคำนวณ กำไร ขาดทุน จากการซื้อขายของเราได้

หมายเหตุ : โปรดติดตั้งและทดลองใช้งานโปรแกรม MT4 และเตรียมข้อสงสัยระหว่างใช้งานเพื่อถามวิทยากรจะช่วยให้ท่านเริ่มต้นได้เร็วขึ้น

Pre-Advance Technical Analysis - MA, MACD , Parabolic sar 17012018
การใช้อินดิเคเตอร์พื้นฐานที่มีชื่อว่า Parabolic SAR อินดิเคเตอร์ ที่บอกแนวโน้มของราคา คล้ายๆกับ MA แต่จะมีการเปลี่ยนแปลงที่รวดเร็วกว่า และ MACD ในการคอนเฟิร์ม แนวโน้ม ราคาเพื่อช่วยในการตัดสินใจเข้าซื้อขายการเกิด Divergence สัญญาณเตือนถึงการเปลี่ยนแปลงแนวโน้มของราคา ที่กำลังจะเกิดขึ้น

Advance Technical Analysis - 18012018

สำหรับผู้ที่ผ่านหลักสูตร Basic และ Pre-Advance มาแล้ว หรือผู้ที่มีประสบการณ์ในการเทรด ต้องการแนวคิดในการซื้อขายและเทคนิคในการซื้อขายเพิ่มเติม เนื้อหาภายในจะกล่าวถึง ภาพรวมทั้งหมดในการเทรด และการประยุกต์ใช้ ความรู้พื้นฐานจาก Basic และการนำเครื่องมือใน คอร์ส Pre-Advanceมาใช้ร่วมกัน

ลิงค์หน้าเว็บ : http://gkfxprime.link/Hometraderide
ลิงค์โปรโมชั่น: http://gkfxprime.link/bonus55traderider

**6103** **6105**

Tags:

เครื่องมือเทรด Forex

ข่าว Forex กราฟ Forex EURUSD GBPUSD GBPJPY ตารางข่าว Forex ร่วมงานกับเรา

เครื่องมือเทรดทองคำ

ราคาทอง วันนี้ ราคาทอง ย้อนหลัง SPDR ล่าสุด กราฟราคาทองคำ วิเคราะห์ ราคาทอง ข่าว ราคาทองคำ ข่าว ราคาน้ำมัน

โบรคเกอร์ Forex

XM Exness FBS Nordfx Land-FX Admiral Markets