กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

วิเคราะห์กราฟ FOREX EUR/USD พุธ 13 ธันวาคม 2560 FEDจะประดอกเบี้ยมั้ยแจกกำไรด้วย^

• 84 replies
  • 20,504 views
ตัวเลขเขียวแต่ลง งงมากเลยeur
นักเทรดที่ดีจะรู้จักประมาณตอน​ นักเทรดที่โลภระวังขี้พุ้ง555

แอดทุบเลยนะ ยอมขาดทุนและทุบและกัน
นักเทรดที่ดีจะรู้จักประมาณตอน​ นักเทรดที่โลภระวังขี้พุ้ง555

*

Gamezxii

• 1,624
eur ตอนนีควร sell หรือ buy ครับแอด เปิดตอนนี้ทันไหมครับบบบบบบบ

xz55** xz55** xz55**

อ้างจาก: Gamezxii ที่ 13, ธันวาคม  2017, 02:39:00 PM
eur ตอนนีควร sell หรือ buy ครับแอด เปิดตอนนี้ทันไหมครับบบบบบบบ

รอแอดเลยแต่ส่วนตัวยอมขาดทุน และsellไปเอาคืนข้างล่างดีกว่า เพราะ ทุกแนวหันมาsellh1กำลังลงในไม่ช้า

*

guzzjang

*

admin

• 80,665
อ้างจาก: Gamezxii ที่ 13, ธันวาคม  2017, 02:39:00 PM

Sell ก่อน ครับช่วง นี้ usd แข็งตาม fed จะปรับดอกเบี้ยขึ้น
ปรับแล้ว ค่อยว่ากันอีกทีครับ
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

PoNgPk

• 6,100
ยอนฮัปเผยจนท.สหรัฐ-เกาหลีเหนืออาจหารือนอกรอบการประชุมความมั่นคงที่เชียงใหม่

ข่าวการเมือง สำนักข่าวอินโฟเควสท์ (IQ) -- พุธที่ 13 ธันวาคม 2560 15:30:06 น.
สำนักข่าวยอนฮัปรายงานโดยอ้างการแหล่งข่าวด้านการทูตว่า ผู้แทนเจรจานิวเคลียร์ของสหรัฐ และเจ้าหน้าที่กระทรวงการต่างประเทศของเกาหลีเหนือ จะเข้าร่วมประชุมสภาความร่วมมือด้านความมั่นคงในเอเชียแปซิฟิก (Council for Security Cooperation in the Asia Pacific) ซึ่งจะจัดขึ้นที่ประเทศไทย ในวันพฤหัสบดีและวันศุกร์นี้

รายงานข่าวระบุว่า การปรากฏตัวของเจ้าหน้าที่สหรัฐและเกาหลีเหนือในการประชุมดังกล่าวซึ่งจะจัดขึ้นที่จังหวัดเชียงใหม่นั้น ได้ส่งผลให้เกิดกระแสคาดการณ์ว่า ทั้งสองฝ่ายอาจจะพบปะกันนอกรอบการประชุม เพื่อหารือกันในประเด็นนิวเคลียร์ของเกาหลีเหนือ

สำนักข่าวยอนฮัประบุว่า คาดว่านายโจเซฟ ยุน ผู้แทนพิเศษของสหรัฐซึ่งรับผิดชอบด้านนโยบายเกาหลีเหนือ และเจ้าหน้าที่ 4 คนของเกาหลีเหนือ ซึ่งรวมถึงนายโช จิน รองผู้อำนวยการสถาบันด้านสันติภาพและการปลดอาวุธภายใต้การกำกับดูแลของกระทรวงการต่างประเทศเกาหลีเหนือ จะเข้าร่วมประชุมในครั้งนี้ ซึ่งเป็นการประชุมระดับภูมิภาค เพื่อร่วมหารือกันในประเด็นความมั่นคง

อ่านต่อได้ที่ : http://www.ryt9.com/s/iq37/2754032
TRADE RIDER

*

NBSC

• 164
แอดครับ gj. มีสิทธิ์ขา buy ราคานี้ได้ไหมครับแต่ยังกลัวข่าว

อ้างจาก: Plaman7 ที่ 13, ธันวาคม  2017, 11:22:09 AM
สงสัยกินรีเบทจนรวย

สงสัย  หมายถึงใครครับ ?

เซงไม่ลงอีก ไม่น่าคัดเลย70ดอล เศร้า ไม้บาย วิ่งเกลือบจุดเดิม ตกลงจะลงมั้ยนั้น

แอดมีแนวสกุลอื่นกู้สถานการณ์ก่อนได้มั้ย

*

admin

• 80,665
อ้างจาก: Tom Jaturong Koosathain ที่ 13, ธันวาคม  2017, 06:00:36 PM
แอดมีแนวสกุลอื่นกู้สถานการณ์ก่อนได้มั้ย

ไป Sell uj กับ บาย NU น่าลุ้นครับ
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

dento55

นี่ยังลงไม่หนักพออีกหรือครับ T^T

*

admin

• 80,665
อ้างจาก: dento55 ที่ 13, ธันวาคม  2017, 06:13:56 PM
นี่ยังลงไม่หนักพออีกหรือครับ T^T

ยังได้อีกเยอะครับ
**6103**

อ่าวอยู่ดีๆก็อ่อนค่าซะงั้น แทนจะแข็งค่าเซง