กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

อยากเห็นระบบเทรด กราฟThe lack เป็นบุญตาสักครั้งจังท่านอาจารย์ Youngfun

• 8 replies
  • 4,478 views
*

Pinking

*

ํYoungfun

• 813

*

ํYoungfun

• 813
อ้างจาก: Pinking ที่ 23, กุมภาพันธ์  2017, 03:17:30 PM
cheetah3* cheetah3* cheetah3*

อยากเห็นระบบเทรด กราฟThe lack เป็นบุญตาสักครั้งจังท่านอาจารย์ Youngfun

กราฟ  The lack 
มันมีอยู่แค่เนี้ยะครับ

ที่เหลือก็ตีๆ   ,,,,,,  ขีดๆ  เขียนๆ  เส้นขึ้นมาเองทั้งหมด

เวลาที่ผมจะใช้มันเทรด.....

*

ํYoungfun

• 813

*

admin

• 80,404
ขอบคุณครับ
(TH)** (TH)** (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

๋Johnconner

Thor 1 Thor 1 Thor 1
pig 1** pig 1** pig 1**

โฮ้  มาแล้วหรือครับ ท่าน อ.Youngfun 
ดูแล้วท่าจะยากเลยนะครับ  ถ้าไม่เข้าใจความหมายของแท่งเทียนของระบบนี้

แต่ภาพท้ายนี้หมายความว่าไงครับ
EU มันจะขึ้นแล้วหรอครับ

*

friday

• 591
ขอบคุณมากครับ

(TH)** Thor 1 ็Hip**
= เอาชนะ ผบ.ทบ. ให้ได้ก่อน ค่อยคิดชนะตลาด =

*

121EAPro

ศิษย์คนนี้คิดถึง และนึกถึงเสมอครับ ท่านอ. Youngfun มาแล้ว ดีใจที่กลับมาครับ ผมยังพยายามที่จะเขียน EA ทำงานแบบอ. อยู่นะครับ ตำราที่ให้ไว้อ่านแล้วอ่านอีกให้กระจ่าง เกือบสองปีแล้ว ก็ยังไม่เสร็จ แต่เกือบหล่ะ 555555