Banner
Banner
Banner
Banner
Banner
Banner

วิเคราะห์กราฟ FOREX GBP/USD จันทร์ 16 มกราคม 2560 .. จันทร์หรรษาพารวยกันเต็มเข่ง

• 9 replies
  • 594 views

*

ออฟไลน์ ThunderBird

• **
  • 265
  • 18
  • เขียน EA ด้วยความตั้งใจ เพื่อความสุขของทุกๆคน
วิเคราะห์กราฟ FOREX GBP/USD จันทร์ 16 มกราคม 2560 .. จันทร์หรรษาพารวยกันเต็มเข่ง

Pivot: 1.2530

Our preference: short positions below 1.2530 with targets at 1.1940 & 1.1670 in extension.

Alternative scenario: above 1.2530 look for further upside with 1.2900 & 1.3440 as targets.

Comment: a break below 1.1940 would trigger a drop towards 1.1670. The pair has broken below the lower boundary of a bullish channel and should face further weakness.

Signal Today:
BUY Limit @1.2015  [email protected] [email protected]
SELL Limit @1.2150 [email protected] [email protected]

Result Today:
BUY Limit @1.2015 PASSED!!
SELL Limit @1.2150 WAIT..

**tk** **hulk3** **hulk3** **hulk3**
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16, มกราคม 2017, 04:28:50 PM โดย 121EAPro »
ขอบคุณ Traderider และอ. Youngfun ทำให้ผมมี EA และ ระบบเทรดเทพๆเป็นของตัวเอง

สอบถาม Line: MickyLek ยินดีให้คำแนะนำครับ

*

• **
  • 265
  • 18
  • เขียน EA ด้วยความตั้งใจ เพื่อความสุขของทุกๆคน
**tk**

ยินดีครับ ช่วงนี้อาจจะขออนุญาติมาให้ข้อมูลนะครับ

**6105**
ขอบคุณ Traderider และอ. Youngfun ทำให้ผมมี EA และ ระบบเทรดเทพๆเป็นของตัวเอง

สอบถาม Line: MickyLek ยินดีให้คำแนะนำครับ

*

ออฟไลน์ amyjung

• 663
  • 14

*

ออฟไลน์ maza2015

• **
  • 144
  • 2

*

• **
  • 265
  • 18
กราฟลงมาแตะจุด signal buy limit 1.2015 แล้วนะครับ คราวนี้ก็รอจัด TP ดูว่าจะไปถึงแค่ไหนนะครับ

**hulk3** **hulk3**

*

ออฟไลน์ chutng

• 639
  • 12
"Thank you Teacher"
สวัสดีวันครู
ขอบคุณคุณครูทุกท่านในนี้ด้วยครับ ครูแอดมิน คุณบอล และครูสมาชิก เซียนๆ ทุกท่าน

thank** **tk** thank** **tk**

Thor 1 Thor 1 Thor 1 Thor 1 Thor 1

*

• **
  • 265
  • 18
มีสัญญานกดกราฟลงมานิดหน่อย ทำให้จุด Signal Today ขยับ แต่ไม่ต้องตกใจมันนิดหน่อยครับ แล้วก็จะบินไปตามทางที่เราวิเคราะห์ได้ มีใครตกเครื่องบินไหมน้าาาาาา สู้ๆครับ เป็นกำลังใจให้ทุกๆท่านครับ

**6022**

*

ออฟไลน์ amyjung

• 663
  • 14
 cheetah3*  รอด้วยความหวัง ครับ ตอนแรกเสียววูบ ทำไมมันดิ่งลง  cheetah3*

*

• **
  • 265
  • 18
cheetah3*  รอด้วยความหวัง ครับ ตอนแรกเสียววูบ ทำไมมันดิ่งลง  cheetah3*

ตั้ง SL+ ไว้นะท่านจะได้ไม่เจ็บ อิอิ

**6105**

ข่าวสารฟอเร็กซ์

Forex Factory daliyfx investing bloomberg forexstartup.net icafeforex.com

บทเรียนพื้นฐาน

Forex Grade 1 # Trend Forex Grade 2 # Graph Type Forex Grade 3 # แนวรับ แนวต้าน Forex Grade 4 # Trendline Forex Grade 5 # Fibonacci Forex Grade 6 # Forex Dictionary

บทเรียนพื้นฐาน.

Forex Grade 7 # Breakout Forex Grade 8 # Chart Pattern Forex Grade 9 # Elliot Wave Forex Grade 10 # Divergence Forex Grade 11 # TP/SL Forex Grade 12 # Price Action Forex Grade 13 # การตั้ง TP/SL

โบรคเกอร์แนะนำ

exness.com xm.com fbs.com pepperstone.com fxpro.com nordfx.com gkfxprime.com Forex4you.com Eightcap.com

Google Analytics Alternative