กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

🥊🔔ราคาทองคำ GOLD จันทร์ 20 พฤษภาคม 2567 เราไม่อยากเท่ห์เราทุบตามเทคนิค🥊

• 53 replies
  • 1,620 views
ไม่มีบันยะบันยังกันเลยทีเดียว To the Moon  **6004**

*

admin

• 80,960
อะไรก็หยุดไม่ได้ โดน แต่หัววันเลย
 (TH)**  (TH)**  (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

admin

• 80,960
ต้องใช้สูตร 2 เข้า ตรง Stop loss นีแหละ
 g*/-  g*/-  Thor 1  Thor 1  TKo*)  TKo*)
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

สวัสดีครับแอด ไม่ได้เข้าบอร์ดและหยุดเทรดหลายวัน ไปเคลียร์งานประจำตั้งแต่ต้นเดือนเพิ่งเสร็จ เพิ่งได้เปิดดูกราฟจริงจังซักครู่นี้ เทรนทุก TF เป็นขาขึ้นทั้งหมด

M1 ขึ้น
W1 ขึ้น โดยแท่งอาทิตย์ที่แล้วคาบเส้นต้าน week แท่งสัปดาน์นี้มีโอกาสเป็นสีแดง (แต่เปิดแท่งวันนี้ยังขึ้นเป็นเขียว เป็นไปได้ที่กลางสัปดาห์จะลงมาพักตัว)
D1 ขึ้น แท่งวันศุกร์คาบเส้นต้าน มีโอกาสที่วันนี้จะเป็นแดงเกิดการพักตัวจากข่าวคืนนี้
H4 ขึ้น

แผนวันนี้ผมดักเล่น Buy แต่ยังไม่เห็นจังหวะเข้าเลยเพราะเล่น H4 อาจไม่ได้ไม้เลยวันนี้

รอหาจังหวะต่อไปครับ  T*/-  xc7*

Trend is My Best Friend.

**6105**  ใกล้ 2500 ขออีกนิด ๆ (ผมจะปิด order buy  วัดกันศุกร์นี้  ปิดไม้ล่ะผม ได้แค่ไหนแค่นั้น)[/b]

*

admin

• 80,960
อ้างจาก: joriahp ที่ 20, พฤษภาคม  2024, 01:19:56 PMสวัสดีครับแอด ไม่ได้เข้าบอร์ดและหยุดเทรดหลายวัน ไปเคลียร์งานประจำตั้งแต่ต้นเดือนเพิ่งเสร็จ เพิ่งได้เปิดดูกราฟจริงจังซักครู่นี้ เทรนทุก TF เป็นขาขึ้นทั้งหมด

M1 ขึ้น
W1 ขึ้น โดยแท่งอาทิตย์ที่แล้วคาบเส้นต้าน week แท่งสัปดาน์นี้มีโอกาสเป็นสีแดง (แต่เปิดแท่งวันนี้ยังขึ้นเป็นเขียว เป็นไปได้ที่กลางสัปดาห์จะลงมาพักตัว)
D1 ขึ้น แท่งวันศุกร์คาบเส้นต้าน มีโอกาสที่วันนี้จะเป็นแดงเกิดการพักตัวจากข่าวคืนนี้
H4 ขึ้น

แผนวันนี้ผมดักเล่น Buy แต่ยังไม่เห็นจังหวะเข้าเลยเพราะเล่น H4 อาจไม่ได้ไม้เลยวันนี้

รอหาจังหวะต่อไปครับ  T*/-  xc7*

ได้ แต่ ลุ้น ให้ลงมารับ weekly pivot 2390 ครับ
เคลียงาน แล้วมาทำกำไรกันต่อ

*

admin

• 80,960
อ้างจาก: admin ที่ 20, พฤษภาคม  2024, 01:06:49 PMต้องใช้สูตร 2 เข้า ตรง Stop loss นีแหละ
 g*/-  g*/-  Thor 1  Thor 1  TKo*)  TKo*)

สาธุ ศักดิ์สิท แท้
 xc8*  xc8*

*

.:KRACH:.

• 2,555
เปลี่ยนจาก sell เป็น buy แล้ว บินไปเลยพี่ทอง  Hulk 1**  Hulk 1**
< ^@_@^ >

*

Abacus12

• 2,300
โอโห บินจิงจังมาก จะย่อบ้างไหมนั่น แต่ใครเซลยอด sl แอดนี่ก็ลำไยไปหนึ่งกรุบเลยนะ  tiger18
ชีวิตไม่จำเป็นต้องมีทุกอย่าง....
มีเงินอย่างเดียวพอ

อ้างจาก: Abacus12 ที่ 20, พฤษภาคม  2024, 02:12:05 PMโอโห บินจิงจังมาก จะย่อบ้างไหมนั่น แต่ใครเซลยอด sl แอดนี่ก็ลำไยไปหนึ่งกรุบเลยนะ  tiger18

ผมไม่กล้าเซลสวนเลย รอย่อบายสถานเดียว  hulk***

*

.:KRACH:.

• 2,555
อ้างจาก: Abacus12 ที่ 20, พฤษภาคม  2024, 02:12:05 PMโอโห บินจิงจังมาก จะย่อบ้างไหมนั่น แต่ใครเซลยอด sl แอดนี่ก็ลำไยไปหนึ่งกรุบเลยนะ  tiger18

สงสัยน้องทอง งอนแอด เล่นแอดตลอดเลยช่วงนี้  xc7*  xc7*
< ^@_@^ >

*

Abacus12

• 2,300
อ้างจาก: .:KRACH:. ที่ 20, พฤษภาคม  2024, 02:16:51 PM

สงสัยน้องทอง งอนแอด เล่นแอดตลอดเลยช่วงนี้  xc7*  xc7*
[/quote

xc8* ป๋มว่ามันน่าจะย่อบ้างได้แล้วนะ เซลไป 1 กรุบเบาๆ เสียดายไม่ได้กดตรง 50 มันลงไวเลยก๊อกนั้น  pig 1**
ชีวิตไม่จำเป็นต้องมีทุกอย่าง....

*

Abacus12

• 2,300
มันต้องมีช่วงย่อมั่่งแระ บินซะเงิบจิงๆ แล้วดันบินตอนที่เม่ามองว่าลงต่อแน่ๆทุกที
บินเอาตาย ขาเซลนะที่ตาย ปธน อิหร่านถึงกับ ตุย เลยทีเดว  cheetah*

*

Abacus12

• 2,300
เซลละคับพี่น้อง 40 แถวนี้ ลงได้ถึงไหนค่อยว่ากัน 30 ไหวไหมรึไปทีพีแอดยิ่งดี  xc8*