กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

►►►แจกEA (aCat by StevDollar) แนว เบิ้ลล๊อต มี TP SL สู้ข่าวได้ ตลอด 24 hr

• 16 replies
  • 6,941 views
ผมไม่เคยใช้นะครับ แต่ความเห็นผม คิดว่าควรใช้ TF 5m up ผมว่า TF 1m มันเร็วเกินไป forex ผันผวนรุนแรง ระวังโดนกระชากแรงๆ ใจท่านจะทนการเบิ้ล lot ไม่ไหวนะครับ  xc7*

*

atiwat058

ขอโทษทุกๆท่านด้วยนะครับ ที่ตอบช้า

1. ใช้ได้ทุกๆ TF
2. จะเข้าออเดอร์ยากหน่อย แนะนำ TF 1 หรือ 5
3. ทุนการรัน (ถ้าเปิดหลบข่าวเอง ทุนน้อยไหว 200$ mini) แต่ถ้าจะสู้ข่าวก็ แนะนำ cent  ไปเลยครับ