กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

สัมนาครั้งที่ 3 Forex กับ XM.com เสริมเทคนิคในการเทรด Forex วันเสาร์ 29 สิงหาคม 2558

• 64 replies
  • 20,169 views
*

haze

เพื่อนผมอยากไปด้วย แต่ลงทะเบียนไม่ทันทำยังไงดีครับ  เมื่อเย็นยังเห็นให้กรอกข้อมูลอยู่เลย ตอนนี้ขึ้นปิดรับแล้วซะงั้น  cheetah*

*

admin

• 80,626
อ้างจาก: haze ที่ 25, สิงหาคม  2015, 07:53:40 PM
เพื่อนผมอยากไปด้วย แต่ลงทะเบียนไม่ทันทำยังไงดีครับ  เมื่อเย็นยังเห็นให้กรอกข้อมูลอยู่เลย ตอนนี้ขึ้นปิดรับแล้วซะงั้น  cheetah*

สมัคร เปิดบัญชี XM ก่อนเลย ครับผม
แล้ว เอา เลขที่ บัญชี มา ครับ
ผมจะเอาเลข บช ไป คุยกับ XM ให้ครับ น่าจะมีคนสละสิทธิ์อยู่บ้าง ครับผม
(TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

haze

อ้างจาก: admin ที่ 25, สิงหาคม  2015, 08:41:49 PM
อ้างจาก: haze ที่ 25, สิงหาคม  2015, 07:53:40 PM

สมัคร เปิดบัญชี XM ก่อนเลย ครับผม
แล้ว เอา เลขที่ บัญชี มา ครับ
ผมจะเอาเลข บช ไป คุยกับ XM ให้ครับ น่าจะมีคนสละสิทธิ์อยู่บ้าง ครับผม
(TH)**

เลข MT4 ของเพื่อนผมครับ : 2506041

*

boonnum

ลงเพิ่มด้วยคนครับ ท่านแอดมิน พอดีชวนแฟนไปด้วยครับ

บัญชีแฟนผมครับ 13510320  cheetah*

ขอบคุณครับ

*

aaumz

เต็มแล้วหรอคะ  เอ่อ ตัดสนใจช้าไปไม๊คะ

*

admin

• 80,626
มีข่าวดี ครับสำหรับเพื่อนๆ ที่ พลาด การลงทะเบียน เนื่องจากบอก เลย ครับ ว่าตอนนี้ เต็ม แล้ว 300 ที่ นั่ง
แต่เดี่ยวก่อน ครับ ทางXM มีความเต็มใจที่จะเพิ่มที่นั่งให้ท่านที่สนใจเพียง เขียนเมลไปดังนี้

1.ส่ง E-mail ไปที่ thai.support@xm.com
2. หัวข้อ E-mail ต้องการเข้าร่วมสัมนากับ XM
3.บอกเลขที่บัญชีเทรด ของ XM ,Micro หรือ Standard ก็ได้ครับ

สำหรับเพื่อนๆท่านใดที่จะไป 2 คนก็ให้แยก E-mail ส่งไปนะครับผม
จากนั้นรอการตอบกลับครับผม

แล้วเจอกันครับ
Ha)** Ha)** Ha)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

Jiggy

• 348
อ้างจาก: admin ที่ 26, สิงหาคม  2015, 11:48:48 AM
มีข่าวดี ครับสำหรับเพื่อนๆ ที่ พลาด การลงทะเบียน เนื่องจากบอก เลย ครับ ว่าตอนนี้ เต็ม แล้ว 300 ที่ นั่ง
แต่เดี่ยวก่อน ครับ ทางXM มีความเต็มใจที่จะเพิ่มที่นั่งให้ท่านที่สนใจเพียง เขียนเมลไปดังนี้

1.ส่ง E-mail ไปที่ thai.support@xm.com
2. หัวข้อ E-mail ต้องการเข้าร่วมสัมนากับ XM
3.บอกเลขที่บัญชีเทรด ของ XM ,Micro หรือ Standard ก็ได้ครับ

สำหรับเพื่อนๆท่านใดที่จะไป 2 คนก็ให้แยก E-mail ส่งไปนะครับผม

กรณีที่ไม่ได้ยกเลิกแต่ไม่ได้รับโทรศัพท์ confirm ที่นั่ง ต้องทำเหมือนกันหรือเปล่าครับ

*

admin

• 80,626
อ้างจาก: Jiggy ที่ 26, สิงหาคม  2015, 01:30:38 PM
อ้างจาก: admin ที่ 26, สิงหาคม  2015, 11:48:48 AM

กรณีที่ไม่ได้ยกเลิกแต่ไม่ได้รับโทรศัพท์ confirm ที่นั่ง ต้องทำเหมือนกันหรือเปล่าครับ

ครับท่าน ต้องเมลไปยืนยันกับเขาครับ
(TH)**

ส่งเมลล์ไปแล้วไม่รู้ได้หรือเปล่า  อยากไปมาก ๆ

*

haze

ส่งเมลไปแล้วเราจะทราบได้ไหมครับว่าได้ไปหรือไม่

หมายเลข : 2506041 อ่ะครับ

*

admin

• 80,626
อ้างจาก: haze ที่ 27, สิงหาคม  2015, 07:39:30 PM
ส่งเมลไปแล้วเราจะทราบได้ไหมครับว่าได้ไปหรือไม่

เดี๋ยวรอเขาตอบกลับมาครับ
(TH)**

*

haze

อ้างจาก: admin ที่ 27, สิงหาคม  2015, 07:42:58 PM
อ้างจาก: haze ที่ 27, สิงหาคม  2015, 07:39:30 PM

เดี๋ยวรอเขาตอบกลับมาครับ
(TH)**

ครับผม พรุ่งนี้แล้ว ฮ่าๆ  ประเด็นคือผมไม่มีเพื่อนไปครับ อยากให้ไปด้วยกัน ถ้าไปคนเดียวอาจจะไม่ไป  xc6*

*

nacked

• 179
เราก็นัดกันไปนั่งด้วยกันเยอะๆๆสิเอาม่ะๆ

*

haze

ไม่เห็นมี email  ตอบกลับมาเลยครับของเพื่อนผม สงสัยจะอดไป ฮ่าๆ

*

nacked

• 179
 )2: แอบมองแอดมินอยุ่นะ  สงสัยว่ามองถุกคนป่ะ