กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

วิเคราะห์แนวโน้มกราฟ FOREX GBP/USD วันอังคารที่ 8 ตุลาคม 2562 ย่อมาทำห่างจะขึ้นได้ไหม

• 21 replies
  • 4,971 views
อ้างจาก: forcebewithyou ที่ 09, ตุลาคม  2019, 09:31:53 AM

วันนี้น่าจะขึ้น 

ต้อง buy ตั้งแต่ล่างๆ   *PIg**  *PIg**

ขึ้นไปค่ะ บายด้วย

*

CASE Forex

• 17,214
อ้างจาก: Nina_Richa ที่ 09, ตุลาคม  2019, 11:13:31 AM
อ้างจาก: forcebewithyou ที่ 09, ตุลาคม  2019, 09:31:53 AM

วันนี้น่าจะขึ้น 

ต้อง buy ตั้งแต่ล่างๆ   *PIg**  *PIg**

ขึ้นไปค่ะ บายด้วย
ขึ้นไปทดสอบเบรคเอ้าที่หลุดมา จะได้ทุบมาแบบสวยๆ ยังไม่ได้ไม้ติดมือเลยเห็น
H4 ล่าสุดแดงโดจิ กลัวจะเป็นการไหลลงต่อจริงๆดูใน TF เล็กๆทรงมันจะไหลลงเหลือเกิน  xz55** xz55**
"...มนุษย์บางคนมีปากเหมือนท่อไอเสีย
เขาจำเป็นต้องระบายของเสียในสมองออกมาทางปาก
ไม่เช่นนั้นเขาจะรู้สึกว่าตัวเองไม่สามารถเคลื่อนที่ต่อไปข้างหน้าได้
โปรดอย่ารับไอเสียจากท่อนั้นมาใส่ใจ
ไม่งั้นเราเองจะเป็นมะเร็ง..."

เราว่า..น่าจะลงแน่ๆ..เพราะยิ่งใกล้ brexit ความไม่มั่นใจในสถานการณ์จะยิ่งมีมากขึ้น ปอนด์น่าจะอ่อนลงไปเรื่อยๆ.. ผิด ถูก อย่างไร แล้วแต่จะพิจารณา นะคะ..(TH)** (TH)**
2 อย่าง ที่เป็นปัญหา..จะหาข้อมูล ถาม หรือปรึกษาใครก็ไม่ได้ ต้องแก้ไขด้วยตัวเอง
" ความโลภ ได้ตามที่ควรจะได้แล้วไม่พอ "
" OVT โอเวอร์เทรดตลอด "
แก้ไขได้เมื่อไหร่ พอร์ตจะใหญ่ กำไรจะอยู่นาน..

อ้างจาก: Lil Mayfly ที่ 09, ตุลาคม  2019, 12:03:39 PM
เราว่า..น่าจะลงแน่ๆ..เพราะยิ่งใกล้ brexit ความไม่มั่นใจในสถานการณ์จะยิ่งมีมากขึ้น ปอนด์น่าจะอ่อนลงไปเรื่อยๆ.. ผิด ถูก อย่างไร แล้วแต่จะพิจารณา นะคะ..(TH)** (TH)**

เม่าขายหมู  เห็นด้วยว่าลงครับ

วันที่ 31 นี่น่าจะลง ร่วงแน่ๆ เลย   *PIg** *PIg**

**6105**

*

hameto

ผมก็คิดเหมือนหลวงปู่ครับ ว่าน่าจะขึ้นไปทดสอบเบรคเอ้าส์แล้วลง ตามหลวงปู่ไปครับ ขอบคุณครับ
(TH)** (TH)** (TH)**

แนวเบรคเอ้าส์ประมาณไหนครับ 1.2290 ได้มั้ยครับแอด

*

CASE Forex

• 17,214
"...มนุษย์บางคนมีปากเหมือนท่อไอเสีย
เขาจำเป็นต้องระบายของเสียในสมองออกมาทางปาก
ไม่เช่นนั้นเขาจะรู้สึกว่าตัวเองไม่สามารถเคลื่อนที่ต่อไปข้างหน้าได้
โปรดอย่ารับไอเสียจากท่อนั้นมาใส่ใจ
ไม่งั้นเราเองจะเป็นมะเร็ง..."