กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

วิเคราะห์กราฟFOREX EUR/USD อังคาร 6 สิงหาคม 2562 กราฟบินแรงแซงเครื่องติด TURBO^^

• 90 replies
  • 19,521 views
อ้างจาก: admin ที่ 06, สิงหาคม  2019, 05:40:23 PM
อ้างจาก: zamurai.zen ที่ 06, สิงหาคม  2019, 04:00:33 PM
อ้างจาก: admin ที่ 06, สิงหาคม  2019, 03:52:08 PM
อ้างจาก: pawin1 ที่ 06, สิงหาคม  2019, 03:13:19 PM
แอดครับ   ใน TF   M15    H1   H4    เหมือนจะเป็น H&S  ใหมครับ
็Hip** ็Hip** ็Hip**

ขอรูปประกอบด้วย ครับ
ช่วยกันดู
(TH)**

เม่าฝรั่งก็มองว่า H&S ครับ

*PIg** *PIg** *PIg**

ถ้าขึ้นไปเกิน 1.1220 ก็ไม่ใช่แล้ว นะครับ รุปแบบนี้
(TH)**

ตอนแรกถ้ามันหลุดไปก็ใช่เลยครับ แต่ท่าทางเหมือนจะไม่หลุด  *PIg** *PIg** *PIg**

แก้ไข: เจิมทีไรไปตลอด 55555 ไปฝั่งตรงข้ามอะ อิอิ บอกไม่หลุดปุ๊ปหลุดเลย

จะลงไม่ลง เอาซักทางสิเพ่ T*/-

อ้างจาก: silverza ที่ 06, สิงหาคม  2019, 06:42:47 PM
จะลงไม่ลง เอาซักทางสิเพ่ T*/-

เลือกลงไปยาวเลยครับ  xz55** จะดีดกลับมาไหมครับเนี่ย

Buy ตามแนวทางแอดลูกเดียวครับ แต่ไม่ pending รอจังหวะเข้าจะจะ
อดทนรอราคา..อย่าไล่ตามราคา...
เมื่อ Level ถูกทำลายให้หยุดเทรด...อย่าเพิ่มไม้เพราะคิดว่าจะได้ราคาที่ดีกว่า

*

admin

• 80,664
อ้างจาก: IngFHa_NaDOL ที่ 06, สิงหาคม  2019, 07:29:30 PM
Buy ตามแนวทางแอดลูกเดียวครับ แต่ไม่ pending รอจังหวะเข้าจะจะ

อีกนิดเดียว ครับ แต่ก็มีติดอยู่ด้านบนนะ
็Hea** ็Hea**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

admin

• 80,664
อ้างจาก: zamurai.zen ที่ 06, สิงหาคม  2019, 05:48:01 PM
อ้างจาก: admin ที่ 06, สิงหาคม  2019, 05:40:23 PM
อ้างจาก: zamurai.zen ที่ 06, สิงหาคม  2019, 04:00:33 PM
อ้างจาก: admin ที่ 06, สิงหาคม  2019, 03:52:08 PM
อ้างจาก: pawin1 ที่ 06, สิงหาคม  2019, 03:13:19 PM
แอดครับ   ใน TF   M15    H1   H4    เหมือนจะเป็น H&S  ใหมครับ
็Hip** ็Hip** ็Hip**

ขอรูปประกอบด้วย ครับ
ช่วยกันดู
(TH)**

เม่าฝรั่งก็มองว่า H&S ครับ

*PIg** *PIg** *PIg**

ถ้าขึ้นไปเกิน 1.1220 ก็ไม่ใช่แล้ว นะครับ รุปแบบนี้
(TH)**

ตอนแรกถ้ามันหลุดไปก็ใช่เลยครับ แต่ท่าทางเหมือนจะไม่หลุด  *PIg** *PIg** *PIg**

แก้ไข: เจิมทีไรไปตลอด 55555 ไปฝั่งตรงข้ามอะ อิอิ บอกไม่หลุดปุ๊ปหลุดเลย

มาแล้ว ครับท่าน ดูว่าจะไปได้ไกลใหม
็Hea**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

มีแววว่าจะดิ่งไหมครับแอด xz55**

*

admin

• 80,664
อ้างจาก: silverza ที่ 06, สิงหาคม  2019, 07:45:15 PM
มีแววว่าจะดิ่งไหมครับแอด xz55**

ยังไม่มี นะครับ แค่ย่อมา fibo 50 Day
**6105**

*

admin

• 80,664
ติด Buy ล่ะนะครับ

**hulk3** **hulk3** **hulk3**

*

PoNgPk

• 6,100
Anti-Brexit MPs are trying to prevent a no-deal Brexit. So, what is their plan? And will it work?  👇 on.ft.com/2KwfKYJ

TRANSLATED FROM ENGLISH BY

ต่อต้าน Brexit MPs พยายามที่จะป้องกันไม่ให้ Brexit ไม่มีการจัดการ ดังนั้น, แผนการของพวกเขาคืออะไร? และจะทำงาน?

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Step 1: Hold a no-confidence vote to bring down the government, in an effort to prevent a no-deal. But will MPs really vote against their own party? Uncertain.

ขั้นตอนที่ 1: ถือเสียงไม่มีความเชื่อมั่นที่จะนำมาลงรัฐบาลในความพยายามที่จะป้องกันไม่ให้มีการจัดการ แต่จะให้ MPs ลงคะแนนกับพรรคของตัวเอง? ไม่แน่นอน .

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Step 2: If the first step goes as planned, Boris Johnson could resign as Prime Minister.

Mr Johnson's team is likely to ignore this convention.

ขั้นตอนที่ 2: ถ้าขั้นตอนแรกไปตามที่วางแผนไว้, Boris Johnson สามารถลาออกเป็นนายกรัฐมนตรี. ทีมนายจอห์นสันมีแนวโน้มที่จะไม่สนใจการประชุมนี้.

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Step 3: If the government falls and an alternative one is not formed, there will be a general election.

This is risky given Mr Johnson may seek to push the polling date past the Brexit deadline.

ขั้นตอนที่ 3: ถ้ารัฐบาลตกและทางเลือกหนึ่งจะไม่เกิดขึ้นจะมีการเลือกตั้งทั่วไป นี่คือความเสี่ยงที่นายจอห์นสันอาจพยายามที่จะผลักดันวันที่ได้รับการหยั่งเสียงผ่าน Brexit กำหนดเวลา.

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Step 4:  In that case the solution might be to enforce a traditional interpretation of 'purdah', the idea that civil servants do not implement major policy changes during an election campaign.

ขั้นตอนที่ 4: ในกรณีที่การแก้ปัญหาอาจจะบังคับให้มีการตีความแบบดั้งเดิมของ ' purdah ' ความคิดที่ว่าผู้รับใช้พลเรือนไม่ได้ใช้การเปลี่ยนแปลงนโยบายที่สำคัญในระหว่างการรณรงค์เลือกตั้ง

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

But that is just another custom Boris Johnson and his team will try to ignore. Will this really stop a no-deal Brexit? Read more here: on.ft.com/2yIKZdD

แต่นั่นเป็นเพียงที่กำหนดเองและทีมงานของเขาจะพยายามที่จะไม่สนใจ นี้จริงๆจะหยุดไม่มีการจัดการ Brexit?
TRADE RIDER

*

admin

• 80,664
ทองบินนำไปแล้ว

hulk*** hulk***

1.184 นี่ไม่พ้นซะที  An2

*

sanwat

• 412

*

admin

• 80,664