กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

วิเคราะห์แนวโน้มกราฟ FOREX EUR/USD ศุกร์ 9 พฤศจิกายน 2018 ทุบยาวไป-ยาวไปกำไรเต็มพอร์ต^_^

• 141 replies
  • 22,430 views
*

admin

• 80,665
อ้างจาก: ʕ·ᴥ·ʔ ที่ 10, พฤศจิกายน  2018, 07:31:37 AM
อรุณสวัสดิ์เช้าวันเสาร์ ค่ะทุกท่าน อย่าลืมพักผ่อนกันด้วยนะคะ
cheetah* cheetah* cheetah*

สวัสดีตอนเช้า จ้า
็Hip**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

สวัสดีตอนเช้าครับผม

สอบถามหน่อยครับ xm คะแนนสะสม
ถ้าผมแลกมาเป็น Credit แล้ว ถอนเงินจริงออกจากบัญชี
Credit นั้นะหายไปด้วยใช่ไหมครับ

พลาดมากมีเงินอยู่ 10$
แลกได้มา 50$ โอนภายใน 10$ ออกไปอีกพอร์ต
เงินเครดิต 50$ หายไปเลย

*

admin

• 80,665
อ้างจาก: LighterStudioz ที่ 10, พฤศจิกายน  2018, 09:28:40 AM

ถ้าผมแลกมาเป็น Credit แล้ว ถอนเงินจริงออกจากบัญชี
Credit นั้นะหายไปด้วยใช่ไหมครับ

แลกได้มา 50$ โอนภายใน 10$ ออกไปอีกพอร์ต

ถ้า โอน ไปอีกพอรต std หรือ micro จะไม่หาย นะครับ แต่จะ ตามไป พอรต ที่โอน ด้วย
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

พอร์ตที่โอนไป เวลาเปิดพอรตต้องคลิกว่าขอรับโบนัสด้วยนะครับ ถ้าตอนเปิดแอคเค้าเพิ่มแล้วไม่ได้ติกก็จะไม่มีโบนัสครับ

อ้างจาก: admin ที่ 10, พฤศจิกายน  2018, 10:22:03 AM
อ้างจาก: LighterStudioz ที่ 10, พฤศจิกายน  2018, 09:28:40 AM

ถ้า โอน ไปอีกพอรต std หรือ micro จะไม่หาย นะครับ แต่จะ ตามไป พอรต ที่โอน ด้วย

อีกพอร์ตปิดรับโบนัสครับ เลยไม่ได้รับ
Credit ไม่ได้ตามมาแต่หายไปเลย

ตอนแรกเข้าใจว่าถ้าโอนแค่เงินจริง 10$ ถ้าเครดิตจะตามมาก็คง 10$ ถ้ามันจะหายก็แค่นี้ยอมรับได้

แต่สรุปคือหัก 50$ เครดิตไปเลย 5555  โรยัลตี้ทั้งเดือน
พลาดเองครับ จะจำไว้เป็นบทเรียน

*

trp77

• 211
สวัสดีเที่ยงวันเสาร์ครับ  (TH)**

*

Arnont_J

สวัสดีวันหยุดครับทุกท่าน  ็Hip** ็Hip** ็Hip**

*

admin

• 80,665
สวัสดีครับผม
พรุ่งนี้ตลาดจะเปิดแล้ว นะ ครับผม พร้อม จะลุยจัดหนัก ทุบไป ให้ทะลุ 1.1300 กันหรือยัง ครับ

Tho*/ Tho*/ Tho*/

*

apakoaa

• 1,471
อ้างจาก: admin ที่ 11, พฤศจิกายน  2018, 11:01:56 PM
สวัสดีครับผม
พรุ่งนี้ตลาดจะเปิดแล้ว นะ ครับผม พร้อม จะลุยจัดหนัก ทุบไป ให้ทะลุ 1.1300 กันหรือยัง ครับ

Tho*/ Tho*/ Tho*/

Tho*/ ทุบด้วยคนคับ  ))/*
เบี้ยน้อย หอยน้อย ค่อย ๆ เก็บ

*

pawin

อรุณสวัสดิ์ครับ..
นิวโลว์ แต่เช้าเลยนะครับ.
็Hip** ็Hip** ็Hip**

GU บายขึ้นไปปิดแกปสัก 0.1

*

Arnont_J

สวัสดีทุกท่านครับวันนี้ ขอให้ลงไปลึกๆเลยนะครับผม **ธอร์ทุบ** **ธอร์ทุบ**

*

sorana

วันนี้ หา จังหวะ  buy   **6105** **6105**

*

admin

• 80,665
สวีสดีตอนเช้า วันจันทร์ ครัลผม
็Hea**

*

trp77

• 211
สวัสดีครับท่านแอด และสมาชิกทุกท่านครับ
ขอให้พอร์ตฟ้าๆ ตลอดทั้ง week เลยครับ  g*/- ))/* Ha)**