กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

วิเคราะห์กราฟ FOREX EUR/USD ศุกร์ 8 มิถุนายน 2561 วันสุขนี้พี่ขอให้บินไปดาวไซย่า ^_^

• 109 replies
  • 19,358 views
*

admin

• 80,404
อ้างจาก: Plaman7 ที่ 08, มิถุนายน  2018, 10:21:19 PM
ในที่สุดผมก้อมาถึงยี่ปุ่นจนได้ 20นาที16000เยน สบายตัว ไม่นึกว่าขาวกะเสียงจะทำให้เราได้ขนาดนี้ๆๆๆๆๆ คุณพระ

ขอบคุณครับ เฮียที่ รีวิว ต้อง ให้ เฮียเป็น ไกด์ พาเที่ยวล่ะ
g*/- g*/-
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

หวัดดีตอนเช้าทุกๆท่าน เมื่อคืนหลับก่อน  กลับมาจุดเข้าแต่เรายังบวก เพราะเปิดกระหน่ำ 555+

*

admin

• 80,404
อ้างจาก: samatong ที่ 09, มิถุนายน  2018, 07:53:01 AM
หวัดดีตอนเช้าทุกๆท่าน เมื่อคืนหลับก่อน  กลับมาจุดเข้าแต่เรายังบวก เพราะเปิดกระหน่ำ 555+

สวัสดี ตอนเช้า วันเสาร์ ครับ
ตาข่ายดูด เงิน เริ่มทำงาน ไง  ครับ

xc8* xc8*
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

admin

• 80,404
สวัสดี ตอนเช้า ครับ ทุกท่าน ตื่นมา กราฟ ไม่วิ่ง อุ๊บ วันนี้ วันเสาร์ นาจา
็Hea** ็Hea**

อ้างจาก: admin ที่ 09, มิถุนายน  2018, 08:13:11 AM
สวัสดี ตอนเช้า ครับ ทุกท่าน ตื่นมา กราฟ ไม่วิ่ง อุ๊บ วันนี้ วันเสาร์ นาจา
็Hea** ็Hea**
หมดสนุกเลย T*/-

เมื่อคืนเผลอหลับไปก่อน ปิดไม่ทัน ทำไงดีครับ  /**33
หากท่านชอบทฤษฎีคลื่นเอลเลียต

สามารถติดตามได้ที่เพจ Elliott Wave Study Thailand ได้เลยครับ

https://www.facebook.com/ewstudy.th

*

admin

• 80,404
อ้างจาก: tabozki ที่ 09, มิถุนายน  2018, 11:46:09 AM
เมื่อคืนเผลอหลับไปก่อน ปิดไม่ทัน ทำไงดีครับ  /**33

คงทำไรไม่ได้นอกจาก รอ ตี 4 วันจันทร์ ครับ

อ้างจาก: admin ที่ 09, มิถุนายน  2018, 11:51:44 AM
อ้างจาก: tabozki ที่ 09, มิถุนายน  2018, 11:46:09 AM

คงทำไรไม่ได้นอกจาก รอ ตี 4 วันจันทร์ ครับ
คงไม่ถึงขั้นลงไปแตะ sl มั้งครับ  **6004**
หากท่านชอบทฤษฎีคลื่นเอลเลียต

สามารถติดตามได้ที่เพจ Elliott Wave Study Thailand ได้เลยครับ

https://www.facebook.com/ewstudy.th

กลับมาไทยตัวปลิวแล้วค่า ตัวสาวยี่ปุ่นสุดแพง
      20 นาที.     16000 เยน.    4800บาท
       30นาที.        20000 เยน.   6000บาท
  ผม แค่ 20นาทีก้ออ๊วกแล้วเจอความขาวไป10นาทีจบหลักสูตร
เหมือนบ้านเราสมัยสามสิบปีที่แล้วเลยสาวๆมานั่งในบ้านกวักมือเรียก
      สนุกสนานได้ถึงยี่ปุ่นกะเขาซะที

*

narongza

• 1,055
backtestใน mt4 ที่ใช้รันea มันไม่รันให้ครับเหมือนมันจะerror แก้ยังไงดีครับ แต่เมื่อก่อนผมเคยลองเทสดูมันได้นะ ใครเชี่ยวด้านนี้บอกกันบ้างครับ
(TH)** (TH)**
#พอร์ตใหญ่ก็ถือทนพอร์ตคนจน100จุดพอ
#กำไรหรือขาดทุนอยู่ที่มือคุณเอง
#เสียดายดีกว่าเสียใจ
#โปรดใช้จักรยานในการตัดสินใจ
https://www.youtube.com/watch?feature=youtu.be&v=Q38LmXrIg1o

*

admin

• 80,404
อ้างจาก: Gatfather007 ที่ 09, มิถุนายน  2018, 05:20:57 PM
กลับมาไทยตัวปลิวแล้วค่า ตัวสาวยี่ปุ่นสุดแพง
      20 นาที.     16000 เยน.    4800บาท
       30นาที.        20000 เยน.   6000บาท
  ผม แค่ 20นาทีก้ออ๊วกแล้วเจอความขาวไป10นาทีจบหลักสูตร
เหมือนบ้านเราสมัยสามสิบปีที่แล้วเลยสาวๆมานั่งในบ้านกวักมือเรียก
      สนุกสนานได้ถึงยี่ปุ่นกะเขาซะที

ไปเราไปเที่ยว ซิมบับเวย กันครับเฮีย
**11

ไปทำไมอ่ะเพื่อนผมกลับมาจากฮังการี่. มันบอกสุดยอดๆๆ

*

PoNgPk

• 6,073
ทรัมป์-คิม' ถึงสิงคโปร์วันนี้ เตรียมพร้อมเข้าร่วมการประชุมสุดยอด "สหรัฐ-เกาหลีเหนือ"
วันที่ 10 June 2018 - 13:52 น.

สำนักข่าวรอยเตอร์รายงานว่า เมื่อวันที่ 10 มิถุนายน นายคิม จอง อึน ผู้นำเกาหลีเหนือ ได้ออกเดินทางจากเกาหลีเหนือ มุ่งหน้าสู่ประเทศสิงคโปร์ เพื่อเตรียมการประชุมสุดยอดผู้นำเกาหลีเหนือและสหรัฐอเมริกา ซึ่งนายคิม จะพบกับประธานาธิบดีโดนัลด์ ทรัมป์ ของสหรัฐ ที่จะมีขึ้นที่ประเทศสิงคโปร์ ในวันที่ 12 มิถุนายนนี้

เช่นเดียวกับนายทรัมป์ ที่ได้ออกเดินทางจากประเทศแคนาดา หลังเสร็จสิ้นการร่วมประชุมจี 7 ที่รัฐควิเบก ประเทศแคนาดา และได้ขึ้นเครื่องบิน แอร์ฟอร์ซวัน มุ่งหน้าสู่ประเทศสิงคโปร์แล้วเช่นกัน และคาดว่า ทั้งนายคิม และทรัมป์ จะเดินทางถึงสิงคโปร์ในวันเดียวกันนี้ ในเวลาที่ต่างกันไม่กี่ชั่วโมง

ข่าวระบุว่า ทรัมป์ จะเดินทางถึงสิงคโปร์ในช่วงค่ำ ที่ฐานทัพปายา เลบาร์ และเดินทางไปพักยังโรงแรมแชง กรี-ลา ส่วนเครื่องบินส่วนตัวของนายคิม คาดว่าจะถึงประเทศสิงคโปร์ ในช่วงบ่ายวันเดียวกัน และจะลงจอดที่สนามบินชางงี

ทั้งนี้ ผู้นำทั้งสองจะพบกันตั้งแต่ช่วงเช้าของวันที่ 12 มิถุนายน ที่โรงแรมคาเปลลา บนเกาะเซนโตซา ของสิงคโปร์

ที่มา มติชนออนไลน์
TRADE RIDER

*

admin

• 80,404
หลังจากพักผ่อน เสาร์ อาทิต ก็พร้อมจะลุย ล่ะครับ
ตื่นเช้ามาขอ ไป เปิด ประตูยานแม่ ที่ดาวไซย่า เลยนะ
็Hea** ็Hip** xc8*

*

saksitbatboy191