รบกวนสอบถามพี่ adminครับ เกี่ยวกับบัญชี zero ตรงบรรทัดกำไร ขาดทุนครับ

• 3 replies
  • 777 views

*

richymillion

เวลา buy หรือ sell ก็จะมียอดของที่เราซื้ออยู่บรรทัดบน และบรรทัดล่างสุดบรรทัดเดียวกับ balance ที่ติดลบจะมีอีกยอด
สงสัยครับว่าเวลาดูสุทธิต้องดูจากยอดไหนกันครับ

Share Topic.

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23, เมษายน 2018, 04:37:22 PM โดย richymillion »

*

ออนไลน์ admin

• *
  • 66,369
  • 2618
ตัวล่างตรง 0.66 ครับเพราะ ตัวนั้นหักค่าคอมไปแล้ว คับผม
 (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

richymillion

ตัวล่างตรง 0.66 ครับเพราะ ตัวนั้นหักค่าคอมไปแล้ว คับผม
 (TH)**
ครับขอบคุณมากครับ  (TH)**

*

Adelbert

ผมเคยติดปัญหานี้เหมือนกันเข้ามาดูผ่านเลย

Tags:

เครื่องมือเทรด Forex

ข่าว Forex กราฟ Forex EURUSD GBPUSD GBPJPY ตารางข่าว Forex ร่วมงานกับเรา

เครื่องมือเทรดทองคำ

ราคาทอง วันนี้ ราคาทอง ย้อนหลัง SPDR ล่าสุด กราฟราคาทองคำ วิเคราะห์ ราคาทอง ข่าว ราคาทองคำ ข่าว ราคาน้ำมัน

โบรคเกอร์ Forex

XM Exness FBS Nordfx Land-FX Admiral Markets