ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมกิจกรรมอวยพรวันเกิด FBS  (อ่าน 31 ครั้ง)

Ittiphol

• นายกอง เม่าไรเดอร์

• **
  • 185
  • ความมีน้ำใจ
    1
« เมื่อ: 10, กุมภาพันธ์ 2018, 12:51:59 am »

Share on your facebook
ขอเชิญร่วมฉลองครบรอบวันเกิดปีที่ 9 ของเราด้วยกัน - เพียงแชร์การ์ดอวยพรและรับของขวัญสุดวิเศษ!
FBS ฉลองครบรอบ 9 ปีแห่งการเป็นผู้นำระดับโลก! ในช่วงหลายปีที่ผ่านมาทางเราได้คิดค้นเครื่องมือสำหรับการเทรดที่มีประสิทธิภาพ เป็นประโยชน์ และใช้งานง่าย วันนี้เราเป็นครอบครัวที่เต็มไปด้วย 6 000 000 คนที่ประสบความสำเร็จในการสร้างชุมชนการเทรดที่แข็งแกร่งที่สุดแห่งหนึ่งของโลก

https://fbs.co.th/promo/fbsbd9?pic=10

thyme.wanderer

• เม่าใหม่ ใจเกินร้อย

• *
  • 8
    0
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14, กุมภาพันธ์ 2018, 10:27:49 am »

ผมได้รับ "การพบปะกับนักวิเคราะห์มืออาชีพเป็นการส่วนตัว" จากกิจกรรมอ่ะครับ

ขอรายละเอียดได้ไหมครับ เจอที่ไหน เมื่อไหร่อย่างไร เป็นการสัมนาใช่ไหม

ละไม่ทราบว่าขายสิทธิต่อได้ไหม55555

Ittiphol

• นายกอง เม่าไรเดอร์

• **
  • 185
    1
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15, กุมภาพันธ์ 2018, 07:49:44 pm »

ผมได้รับ "การพบปะกับนักวิเคราะห์มืออาชีพเป็นการส่วนตัว" จากกิจกรรมอ่ะครับ

ขอรายละเอียดได้ไหมครับ เจอที่ไหน เมื่อไหร่อย่างไร เป็นการสัมนาใช่ไหม

ละไม่ทราบว่าขายสิทธิต่อได้ไหม55555

ใช่ งานสัมนาฟรีที่จะจัดขึ้นในโรงแรมคริสตัลที่หาดใหญ่รึเปล่าครับ จากลิงค์ข้างล่าง
https://fbs.co.th/seminar/fbs-seminar-thailand-24-02-163

ข่าวสารฟอเร็กซ์

Forex Factory daliyfx investing netdania bloomberg

เว็บไซต์เพื่อนบ้าน

forexstartup.net

บทเรียนพื้นฐาน

Forex Grade 1 # Trend Forex Grade 2 # Graph Type Forex Grade 3 # Support-Resistance Forex Grade 4 # Trendline Forex Grade 5 # Fibonacci Forex Grade 6 # Forex Dictionary Forex Grade 7 # Breakout Forex Grade 8 # Chart Pattern Forex Grade 9 # Elliot Wave Forex Grade 10 # Divergence Trading Forex Grade 11 # TP/SL Forex Grade 12 # Price Action Forex Grade 13 # กลยุทธ์การตั้ง TP/SL

โบรคเกอร์แนะนำ

exness.com xm.com fbs.com fxprimus.com pepperstone.com fxpremax.com fxpro.com nordfx.com GKFXPRIME