วิเคราะห์ทิศทาง ทองforex,ราคาทองคำ,Goldtrader ประจำวันพฤหัสบดีที่ 4 มกราคม 2561

• 25 replies
  • 1682 views

วิเคราะห์ทิศทาง ทองforex,ราคาทองคำ,Goldtrader ประจำวันพฤหัสบดีที่ 4 มกราคม 2561

สวัสดีนักขุดทองทุกท่านครับ วิเคราะห์ทิศทาง ทองforex,ราคาทองคำ,Goldtrader ประจำวันพฤหัสบดีที่ 4 มกราคม 2561
จากซิกเมื่อวานก็ถือเป็นฤกษ์ดีต้อนรับปีใหม่กันไปเลยนะครับ ตอนนี้กราฟก็ชน TP1 ไปแล้วเรียบร้อยครับ ส่วนตัวผมนั้นก็ยังมองว่าราคายังน่าจะลงต่อได้อีกหน่อยครับผม โดยเป้าหมายหลักๆคือแถวๆราคา 1300.00 ครับ ส่วนราคาที่ผมเล็งๆใว้ส่วนตัวก็จะมีอยู่สองราคาครับ ทั้งฝั่ง Buy และ Sell มีดังนี้ครับ

Sell Limit @1314       Sl @1319      [email protected] 1300.0       

Buy Limit @1300       Sl @1297    [email protected] 1316.0       [email protected] 1350.0

เป็นเพียงมุมมองส่วนตัวนะครับ โปรดใช้ความระมัดระวังในการเทรดและบริหารเงินให้ดีทุกครั้งนะครับ

โชคดีปีใหม่ และ โชคดีไปตลอดปีนี้นะครับทุกท่าน
 (TH)** (TH)**

#goldtrader ,#ทอง forex,#forex ทอง,#การ ลงทุน ทองคำ

Share Topic.

Follow Me.

traderider forex ไทย
*

hunt

*

zoloning.supateerapong

ขอบคุณครัชแอด ถ้าขึ้นสงสัยขึ้นแรงแน่ๆเลย

*

zoloning.supateerapong

ขึ้นชัวร์เลยจะถึง1315แล้ว - -

*

hunt

SL แล้วครับ ขออภัยด้วยครับ  (TH)** (TH)** (TH)**

TP เมื่อวาน 70pip  โดน SL วันนี้ 50pip เหลือตังซื้อมาม่า 20pip  /*CC /*CC

*

hunt

TP เมื่อวาน 70pip  โดน SL วันนี้ 50pip เหลือตังซื้อมาม่า 20pip  /*CC /*CC
xc8* xc8* **6105**

Tags:

เครื่องมือเทรด Forex

ข่าว Forex กราฟ Forex EURUSD GBPUSD GBPJPY ตารางข่าว Forex ร่วมงานกับเรา

เครื่องมือเทรดทองคำ

ราคาทอง วันนี้ ราคาทอง ย้อนหลัง SPDR ล่าสุด กราฟราคาทองคำ วิเคราะห์ ราคาทอง ข่าว ราคาทองคำ ข่าว ราคาน้ำมัน

โบรคเกอร์ Forex

XM Exness FBS Nordfx Land-FX Admiral Markets