ลงทะเบียน xm.com XM Global มีบัญชี forex XM ใหม่รับโบนัส 20-50 % สูงสุดรวมกันถึง 5000$

• 2 replies
  • 1070 views

ลงทะเบียน  xm.com XM Global มีบัญชี forex XM ใหม่รับโบนัส 20-50 % สูงสุดรวมกันถึง 5000$

1. เปิดบัญชีที่นี่ =>> www.xm.com
2.กรอกข้อมูลเป็นภาษาอังกฤษ โดยใช้เบอร์โทรศัพท์เดิมที่เคยสมัครใว้ แต่ใช้อีเมลใหม่

3.กรอกข้อมูลส่วนบุคคล เป็นภาษาอังกฤษ

4.ตรวจสอบอีเมลและกดยืนยันอีเมล

5.ตรวจสอบอีเมลอีกครั้ง จะได้รับรายละเอียดเลขไอดี MT4 และ server มา ให้คลิกไปที่ "ล็อคอินไปยังพื้นที่ส่วนบุคคล" ด้วยไอดีที่ได้รับมาทางอีเมลใหม่

6.หลังจากล็อคอินเข้ามาแล้วให้ คลิกที่ "ยืนยันบัญชีในตอนนี้"

7.ทาง XM จะมีคำถามเรื่องเลขประจำตัวผู้เสียภาษี หากไม่มีให้เลือกที่ "ไม่ใช่"

8.อัพโหลดเอกสารยืนยันตัวตนและที่อยู่อาศัย

9.หากต้องการเร่งให้เจ้าหน้าที่ตรวจสอบเอกสารให้เข้าไปที่ livechat ตามภาพ หรือ แจ้งเลขไอดีใว้ที่กระทู้นี้เพื่อให้ทางแอดมินเร่งตรวจสอบให้

10.จะได้รับอีเมล เพื่อยืนยันการเปลี่ยน อีเมลใหม่  โดยให้กดตอบกลับ แล้วพิมพ์ข้อความไปตามนี้(ส่งกลับด้วยอีเมลใหม่ที่ต้องการจะใช้)

Name-surname: ____(ชื่อ-นามสกุลภาษาอังกฤษ)____

Account Number:___เลขไอดี MT4 ทั้งหมดที่มี (ทางเจ้าหน้าที่จะใส่มาให้อยู่แล้ว)_____

I confirmed to use my email:____(อีเมลที่ต้องการใช้)______

สมัคร xm.com XM Global บัญชี ใหม่รับโบนัส 20-50 % สูงสุดรวมกันถึง 5000$

10.รอเจ้าหน้าที่ตรวจสอบเอกสารเป็นอันเสร็จสิ้น หลังจากบัญชีใหม่อนุมัติแล้วจะอยู่ใต้ License Belize แล้วจะมีโบนัสขึ้นใหม่ทั้งหมด

Share Topic.

Follow Me.

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22, กรกฎาคม 2019, 04:01:13 PM โดย admin »
แจ้งขอรับ EA Fibo Swing Traderider ได้ที่นี่ฮะhttps://traderider.com/index.php/topic,8582.msg174841.html#msg174841

traderider forex ไทย

1

« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20, มกราคม 2018, 12:50:02 PM »
สอบถาม แอตมินครับ 
  1. โบนัส  100 % หมดเขตแล้วหรอครับสมัครใหม่ไม่เห็นมีแล้ว แล้วมันมีมาบ่อยไหมไอ้โบนัส  100 %
  2. เทรด  bitcoil  ของ xm  ตอนนี้เทรดไม่ได้แล้วใช่ไหมครับ   เมื่อไหร่เขาจะกลับมาให้เทรดอีก

*

ออฟไลน์ admin

• *
  • 50,348
  • 2516

Re: 1

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20, มกราคม 2018, 01:10:31 PM »
สอบถาม แอตมินครับ 
  1. โบนัส  100 % หมดเขตแล้วหรอครับสมัครใหม่ไม่เห็นมีแล้ว แล้วมันมีมาบ่อยไหมไอ้โบนัส  100 %
  2. เทรด  bitcoil  ของ xm  ตอนนี้เทรดไม่ได้แล้วใช่ไหมครับ   เมื่อไหร่เขาจะกลับมาให้เทรดอีก

1.หมดเขาแล้ว ครับ มีมา อีกที ช่วง เทศกาล และ สัมนา ตามจังหวัดต่างๆ
เทศกาลรอ สงกรานต์ ครับ
2. บิทคอยล์ xm หยุดเทรดชั่วคราวไม่มีกำหนดครับ แนะนำตอนนี้ เทรด ที่ exness spread ถูกกว่า ครับ
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

"สนับสนุนบอร์ดง่ายๆด้วยการเปิด ID Trade forex ผ่าน Link ของบอร์ด ขอบคุณครับ"

ข่าวสารฟอเร็กซ์

forexstartup.net icafeforex.com Busforex.com รีวิว forex broker เทรดทองคำ forex Gold Blog

บทเรียนพื้นฐาน

Forex Grade 1 # Trend Forex Grade 2 # Graph Type Forex Grade 3 # แนวรับ แนวต้าน Forex Grade 4 # Trendline Forex Grade 5 # Fibonacci Forex Grade 6 # Forex Dictionary

บทเรียนพื้นฐาน.

Forex Grade 7 # Breakout Forex Grade 8 # Chart Pattern Forex Grade 9 # Elliot Wave Forex Grade 10 # Divergence Forex Grade 11 # TP/SL Forex Grade 12 # Price Action Forex Grade 13 # การตั้ง TP/SL

โบรคเกอร์แนะนำ

exness.com xm.com fbs.com nordfx.com Bithoven.com