กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

วิเคราะห์ทิศทาง ทองforex,ราคาทองคำ,Goldtrader ประจำวันจันทร์ ที่ 11 ธันวาคม 2560

• 10 replies
  • 1,807 views
วิเคราะห์ทิศทาง ทองforex,ราคาทองคำ,Goldtrader ประจำวันจันทร์ ที่ 11 ธันวาคม 2560

สวัสดีนักขุดทองทุกท่านครับ วิเคราะห์ทิศทาง ทองforex,ราคาทองคำ,Goldtrader ประจำวันจันทร์ ที่ 11  ธันวาคม 2560
สวัสดีครับ เริ่มต้นสัปดาห์ใหม่กันแล้วนะครับ จากสัปดาห์ที่แล้ว แอดก็ไม่ได้ตังค์สักบาทหวังว่าสัปดาห์นี้จะได้กำไรติดไม้ติดมือบ้างนะครับ  จากเมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมากราฟก็ไม่วิ่งไปไหนเลยครับ ส่วนตัวผมเลยยังมองแนวโน้มไม่ค่อยออกเท่าไหร่เลยครับ แต่คาดว่าราคาน่าจะพักตัวขึ้นสักหน่อยให้ได้ทุบลงมาบ้างครับ วันนี้แอดจะรอเล่นฝั่ง sell อย่างเดียวครับจะไม่ Buy ขึ้นไป  ส่วนราคาที่จะรอก็มีตามนี้ครับ

Sell Limit @1264.7  Sl @1270  TP@
1253.0

เป็นเพียงมุมมองส่วนตัวนะครับ โปรดใช้ความระมัดระวังในการเทรดและบริหารเงินให้ดีทุกครั้งนะครับ

(TH)** (TH)**

#goldtrader ,#ทอง forex,#forex ทอง,#การ ลงทุน ทองคำ

*

hunt

*

hunt

*

zoloning.supateerapong

**tk** ขอบคุณครัชแอด

*

hunt

*

hunt

*

อ้างจาก: hunt ที่ 11, ธันวาคม  2017, 12:30:51 PM

คนนี้อธิบายชัดเจน ให้กำลังใจมากครัช ภาวนาให้มกรา-กุมภาทองขึ้นคืนกำไรครัช555

เป็นวันที่เหงาหงอยตามเคยฮะ  **6104**

*

hunt

*

อ้างจาก: เทรดเดอร์สายเขียว ที่ 11, ธันวาคม  2017, 08:30:00 PM
เป็นวันที่เหงาหงอยตามเคยฮะ  **6104**
นอนเอาแรงกันครัช พรุ่งนี้ต้องดีกว่านี้555

*

hunt