ขอ ตาราง Money management ที่คำนวน lot size แบบรายเดือนหน่อยครับ

• 4 replies
  • 3332 views

รบกวนท่านที่ทำตาราง Excel หรือมีไฟล์ ที่คำนวนลอตไซส์ รายเดือนหน่อยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Share Topic.

Re: ขอ ตาราง Money management ที่คำนวน lot size แบบรายเดือนหน่อยครับ

« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27, กันยายน 2017, 11:35:15 PM »
ขอรายละเอียดตารางที่ต้องการหน่อยครับว่าเป็นประมาณไหนยังไงครับ

ขอรายละเอียดตารางที่ต้องการหน่อยครับว่าเป็นประมาณไหนยังไงครับ
คือแบบที่ใช้ตั้งเป้ารายวันและรายเดือนและรายปี ให้คำนวนให้ว่าทุนเราเท่าไหร่ ต้องใช้ lot ที่เท่าไหร่ครับ เพื่อจะบริหารพอร์ทและจะได้ทำตามวินัยครับ

คือแบบที่ใช้ตั้งเป้ารายวันและรายเดือนและรายปี ให้คำนวนให้ว่าทุนเราเท่าไหร่ ต้องใช้ lot ที่เท่าไหร่ครับ เพื่อจะบริหารพอร์ทและจะได้ทำตามวินัยครับ

อ่ออันนี้แอดก็ไม่มีครับ แต่ท่านก็สามารถใช้ Excell สร้างตารางเองก็ได้นะครับไม่ยากครับ แต่ถ้าทำไม่เป็นลองทิ้งรายละเอียดตารางหรือแนบรูปตัวอย่างคร่าวๆแบบที่ต้องการใว้ที่นี่ก็ได้นะครับ เผื่อเพื่อนๆท่านใดมีหรือมีน้ำใจจะทำให้ท่านครับผม หรือถ้าแอดมีเวลาก็จะทำให้ครับ

อ่ออันนี้แอดก็ไม่มีครับ แต่ท่านก็สามารถใช้ Excell สร้างตารางเองก็ได้นะครับไม่ยากครับ แต่ถ้าทำไม่เป็นลองทิ้งรายละเอียดตารางหรือแนบรูปตัวอย่างคร่าวๆแบบที่ต้องการใว้ที่นี่ก็ได้นะครับ เผื่อเพื่อนๆท่านใดมีหรือมีน้ำใจจะทำให้ท่านครับผม หรือถ้าแอดมีเวลาก็จะทำให้ครับ
ขอบคุณแอดมากครับ

Tags:

เครื่องมือเทรด Forex

ข่าว Forex กราฟ Forex EURUSD GBPUSD GBPJPY ตารางข่าว Forex ร่วมงานกับเรา

เครื่องมือเทรดทองคำ

ราคาทอง วันนี้ ราคาทอง ย้อนหลัง SPDR ล่าสุด กราฟราคาทองคำ วิเคราะห์ ราคาทอง ข่าว ราคาทองคำ ข่าว ราคาน้ำมัน

โบรคเกอร์ Forex

XM Exness FBS Nordfx Land-FX Admiral Markets