ว่าด้วยการฝากเงินเข้า skrill

• 4 replies
  • 1604 views

ว่าด้วยการฝากเงินเข้า skrill

« เมื่อ: 24, กันยายน 2017, 12:33:27 AM »
รบกวนสอบถามผู้รู้ครับ พอดีผมเพิ่งสมัครskrillแต่ฝากเงินเข้าบัญชีskrillไม่ได้ผมใช้บัตรK-web shoppingจึงได้โทรไปทางcall center จึงได้ความว่าทางธนาคารได้บล็อคทางskrill ผมจึงอยากถามผู้รู้ในบอดหน่อยครับว่าปกติใช้บัตรอะไรของธนาคารไหนฝากเงินในskrillกันครับ แบบฝากง่ายถอนง่ายค่าธรรมเนียมไม่แพงขอเป็นบัตรเสมือนคล้ายๆบัตรK-webนะครับ(ผมไม่มีบัตรเครดิตนะครับ)หรือถ้าไม่มีขอเป็นลู่ทางในการฝากเงินเข้าskrill ขอบคุณสมาชิกในบอร์ดและแอดมินมากๆครับ #มือใหม่

Share Topic.

Follow Me.

traderider forex ไทย

Re: ว่าด้วยการฝากเงินเข้า skrill

« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24, กันยายน 2017, 02:03:14 PM »
รบกวนสอบถามผู้รู้ครับ พอดีผมเพิ่งสมัครskrillแต่ฝากเงินเข้าบัญชีskrillไม่ได้ผมใช้บัตรK-web shoppingจึงได้โทรไปทางcall center จึงได้ความว่าทางธนาคารได้บล็อคทางskrill ผมจึงอยากถามผู้รู้ในบอดหน่อยครับว่าปกติใช้บัตรอะไรของธนาคารไหนฝากเงินในskrillกันครับ แบบฝากง่ายถอนง่ายค่าธรรมเนียมไม่แพงขอเป็นบัตรเสมือนคล้ายๆบัตรK-webนะครับ(ผมไม่มีบัตรเครดิตนะครับ)หรือถ้าไม่มีขอเป็นลู่ทางในการฝากเงินเข้าskrill ขอบคุณสมาชิกในบอร์ดและแอดมินมากๆครับ #มือใหม่

เท่าที่ทราบตอนนี้โดนบล้อคทุกบัตรทุกธนาคารแล้วนะครับ เพราะช่วงหลังๆมานี้มีคนที่ติดปัญหานี้เยอะมากครับ  คงจะเหลือแต่ต้องซื้อเหรียญผ่านเว็บที่เขาขายครับ
แจ้งขอรับ EA Fibo Swing Traderider ได้ที่นี่ฮะhttps://traderider.com/index.php/topic,8582.msg174841.html#msg174841

Re: ว่าด้วยการฝากเงินเข้า skrill

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19, ตุลาคม 2017, 01:10:39 PM »
วิธีนำเงินเข้า Skrill ที่ดีที่สุดตอนนี้
1. นำเงินเข้าผ่าน account forex ที่มีการถอนเงิน ผ่าน Skrill ครับ
2. ถอนเงินจาก account forex เข้า Skrill ครับ

ผมทำล่าสุดเมื่อ วันที่ 18 Oct 2017
 Wan*/) Wan*/) Wan*/)

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 08, กุมภาพันธ์ 2018, 05:22:21 PM »
แอดมินครับ คือตอนนี้การฝากเงินผ่าน skrill ทำไม่ได้เลยเหรอครับ ไม่ว่าจะ debit/credit card แล้วอย่างผมเพิ่งเปิดบัญชีใหม่จะฝากเงินไปที่โบรกเกอร์ได้ยังไงบ้างครับ

*

ออฟไลน์ admin

• *
  • 50,479
  • 2516

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08, กุมภาพันธ์ 2018, 07:06:04 PM »
แอดมินครับ คือตอนนี้การฝากเงินผ่าน skrill ทำไม่ได้เลยเหรอครับ ไม่ว่าจะ debit/credit card แล้วอย่างผมเพิ่งเปิดบัญชีใหม่จะฝากเงินไปที่โบรกเกอร์ได้ยังไงบ้างครับ

ไม่ได้เลย ครับ แต่ แอดมิน พอมีขาย ครับ อยากได้เท่าไหร่ แจ้งล่วง หน้า ได้ครับ
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

"สนับสนุนบอร์ดง่ายๆด้วยการเปิด ID Trade forex ผ่าน Link ของบอร์ด ขอบคุณครับ"

ข่าวสารฟอเร็กซ์

forexstartup.net icafeforex.com Busforex.com รีวิว forex broker เทรดทองคำ forex Gold Blog

บทเรียนพื้นฐาน

Forex Grade 1 # Trend Forex Grade 2 # Graph Type Forex Grade 3 # แนวรับ แนวต้าน Forex Grade 4 # Trendline Forex Grade 5 # Fibonacci Forex Grade 6 # Forex Dictionary

บทเรียนพื้นฐาน.

Forex Grade 7 # Breakout Forex Grade 8 # Chart Pattern Forex Grade 9 # Elliot Wave Forex Grade 10 # Divergence Forex Grade 11 # TP/SL Forex Grade 12 # Price Action Forex Grade 13 # การตั้ง TP/SL

โบรคเกอร์แนะนำ

exness.com xm.com fbs.com nordfx.com Bithoven.com