traderider forex ไทย

ร่วมสนุกเค้าจะเชียร์ตัวนะ!!!ทายอันดับประจำสัปดาห์Traderider Cupครั้งที่ 7 30$#5

• 46 replies
  • 2743 views

*

ออนไลน์ admin

• *
  • 61,858
  • 2592
ร่วมสนุกเค้าจะเชียร์ตัวนะ!!!ทายอันดับประจำสัปดาห์ Traderider Cup ครั้งที่ 7 30$ WEEK 2

****************************************************************************************************
สัปดาห์นี้ ทายอันดับผู้นำอันดับ 5 ครับ

****************************************************************************************************

็Hip** ็Hip** ็Hip**
      มาร่วมเชียร์และให้กำลังใจเหล่าผู้กล้าของ Traderider.com ที่กำลังทำการแข่งขันกิจกรรมเข่งเทรด Traderider Cup ครั้งที่ 7 รับรางวัลกันไป ง่ายๆ เลย สำหรับท่านที่ ทายอันดับไม่ว่าจะเป็นอันดับใดๆ ที่ทางบอร์ด ให้ทายกันในแต่ละสัปดาห์ เช่น สัปดาห์นี้ ให้ทายว่า นักสู้ท่านใด ที่จะได้อยู่ในอันดับที่ 1 หลังจากผ่านการแข่งขันไป 1 สัปดาห์ โดย จะสามารถเริ่มทายได้ ตั้งแต่เปิดกระทู้ในสัปดาห์นั้นๆ และสิ้นสุดการทายผล เวลา 12.00 น. ของทุกวันศุกร์
      การจัดอันดับจะรอให้ Myfxbook ของนักสู้ทุกท่าน ทำการ Update ให้เสร็จสิ่นใน วันเสาร์ของแต่ ละสัปดาห์ ประกาศผล และ แจ้งหมายเลข บัญชีเทรด XM กันใน วันอาทิต์ ของทุกสัปดาห์ของการแข่งขัน
    กติกาการแข่งขันมีดังนี้

1. 1 User สามารถทายได้ เพียง 1ครั้งเท่านั้น ห้ามแก้ไขเด็ดขาด ถ้าแก้ไขถือว่าสละสิทธิ ดังนั้น เลือก ผู้เข้าแข่งขันที่ใช่สำหรับตัวท่าน
2. รางวัลจะถูกโอนเข้า บัญชี XM ที่เปิด ผ่าน บอร์ดเท่านั้น ครับ ท่านละ 10$ จำนวน 3 รางวัล
3. สามารถทายซ้ำกันได้ แต่ จะแจกรางวัล เฉพาะ ท่านที่ทายก่อน 1-3 เท่านั้น
4. การจัดอันดับผู้เข้าแข่งขันในแต่ละสัปดาห์จะวัดจาก % Gains ของพอร์ต

ถ้าอ่านกติกาเข้าใจกันแล้ว เชิญร่วมสนุกทายผลกันได้เลย ครับ

ตัวอย่างการทายผล
TRD_08_Hishoka

สามารถตรวจสอบอันดับกันได้ที่นี่เลย ครับ : http://www.myfxbook.com/members/erniesball
หมายเหตุสมาชิกที่ยังไม่แสดงอันดับเนื่องจากยังไม่ได้ทำการ Deposit Balance ยังเป็น 0 ครับ

xc4* xc4* xc4*

สัปดาห์นี้ ทายอันดับผู้นำอันดับ 5 ครับ

Share Topic.

Follow Me.

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04, กันยายน 2019, 09:51:20 PM โดย เทรดเดอร์สายเขียว »
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

"สนับสนุนบอร์ดง่ายๆด้วยการเปิด ID Trade forex ผ่าน Link ของบอร์ด ขอบคุณครับ"

*

napatgw

TRD_07_เม่าน้อย...วิ่งหนีไฟ

*

ออฟไลน์ guzzjang

• 795
  • 10
It takes a minute to have a crush on someone, an hour to like someone and a day to love someone but it takes a lifetime to forget someone.

*

ออฟไลน์ nanasi

• **
  • 64
  • 1
admin ครับรบกวนตรวจสอบ TRD_06_nanasi Profit+16.07 แต่  Gain:-99.48% ครับ T*/- T*/- T*/-

*

napatgw

admin ครับรบกวนตรวจสอบ TRD_06_nanasi Profit+16.07 แต่  Gain:-99.48% ครับ T*/- T*/- T*/-

โดนลากเยอะรึเปล่าครับ  xc8* xc8*

*

ออนไลน์ admin

• *
  • 61,858
  • 2592

ท้ายสุด จะตัดสินกันที่ abgains % ครับผม
น่าจะโดนลากมาก่อนนะครับ

สู้ๆนะ ครับผม

"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

"สนับสนุนบอร์ดง่ายๆด้วยการเปิด ID Trade forex ผ่าน Link ของบอร์ด ขอบคุณครับ"

เร่เข้ามา เร่เข้ามาฮะ   สัปดาห์นี้อยากแช่งใครให้ได้อันดับ 5 ก็แช่งได้เลยฮะ  xc8* xc8* xc8*

*

ออฟไลน์ rewasd

• 380
  • 5
TRD_18_ เม่า ติดดอย  xc*
ตกรถ ดีกว่าตกเหว ><"

*

ออฟไลน์ เม่า ติดดอย

• **
  • 103
  • 0
  • ไม่ใช่แค่เพ้อ แต่มีเป้าหมาย
TRD_18_เม่า ติดดอย

เชียร์ตัวเองคับ xc* xc*

TRD_07_เม่าน้อย...วิ่งหนีไฟ

ขอบคุณมากๆนะครับสำหรับแรงเชียร์ จะพยายามไต่อันดับขึ้นไปนะคร้าบบบ
''ล้มเหลวได้แต่อย่าล้มเลิก แพ้ได้ก็กลับมาชนะได้เสมอ''
"ความเสี่ยง..เกิดจากการไม่รู้ในสิ่งที่ทำ" Cr. Warren Buffelt

*

ออฟไลน์ wat

• **
  • 58
  • 0

*

ออฟไลน์ thana

• *
  • 10
  • 0

*

ออฟไลน์ Tipmoney

• *
  • 37
  • 0

*

ออฟไลน์ ST

• *
  • 10
  • 0

Tags:

เครื่องมือเทรด Forex

ข่าว Forex กราฟ Forex EURUSD GBPUSD GBPJPY ตารางข่าว Forex

เครื่องมือเทรดทองคำ

ราคาทอง วันนี้ ราคาทอง ย้อนหลัง SPDR ล่าสุด กราฟราคาทองคำ วิเคราะห์ ราคาทอง ข่าว ราคาทองคำ ข่าว ราคาน้ำมัน

โบรคเกอร์ Forex

XM Exness FBS Nordfx Land-FX Admiral Markets

Tickmill