เก็บมาฝากเช่นเดิมครับ 6 Buy/Sell Techniques using the TSI Indicator

• 6 replies
  • 3313 views

*

idea04

เข้าชมตามลิงค์ด้านล่างได้เลยครับ  xc7*

http://thetsitrader.blogspot.com/p/6-buysell-techniques-using-true.html

Share Topic.

*

ออฟไลน์ admin

• *
  • 66,197
  • 2616

Re: เก็บมาฝากเช่นเดิมครับ 6 Buy/Sell Techniques using the TSI Indicator

« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02, สิงหาคม 2014, 09:48:40 PM »
ขอบคุณมากครับ ต้องลอง
 Re1
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

idea04

Re: เก็บมาฝากเช่นเดิมครับ 6 Buy/Sell Techniques using the TSI Indicator

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02, สิงหาคม 2014, 10:09:29 PM »
กำลังหาตัวที่จะมาเป็นสัญญาณให้ EA รับรู้จังหวะ Buy Sell ครับ  xc4* เพราะตอนนี้พอจะหาความเหมาะสมของการเข้าซื้อบ้างแล้ว แต่อยากได้สัญญาณที่ชัดเจนในการเข้า Buy Sell ครับ

*

ออฟไลน์ admin

• *
  • 66,197
  • 2616

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02, สิงหาคม 2014, 10:15:27 PM »
กำลังหาตัวที่จะมาเป็นสัญญาณให้ EA รับรู้จังหวะ Buy Sell ครับ  xc4* เพราะตอนนี้พอจะหาความเหมาะสมของการเข้าซื้อบ้างแล้ว แต่อยากได้สัญญาณที่ชัดเจนในการเข้า Buy Sell ครับ

จาก อินดี้ ตัวนี้ เหรอ ครับ ท่าน
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

idea04

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03, สิงหาคม 2014, 07:51:03 AM »
หาเป็นข้อมูลครับ แต่ยังไม่ใช่ครับสิ่งที่ผมคิดครับ  xc7*

*

Torterra

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 18, พฤษภาคม 2015, 01:50:17 PM »
ฝากได้ด้วยหรอเราก้อรู้

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 19, กันยายน 2015, 02:23:49 PM »
ถามหน่อยครับ จะเพิ่ม moving average ลงในหน้าต่าง TSI อย่างไร ลงตัว expo / smoot /simple

Tags:

เครื่องมือเทรด Forex

ข่าว Forex กราฟ Forex EURUSD GBPUSD GBPJPY ตารางข่าว Forex ร่วมงานกับเรา

เครื่องมือเทรดทองคำ

ราคาทอง วันนี้ ราคาทอง ย้อนหลัง SPDR ล่าสุด กราฟราคาทองคำ วิเคราะห์ ราคาทอง ข่าว ราคาทองคำ ข่าว ราคาน้ำมัน

โบรคเกอร์ Forex

XM Exness FBS Nordfx Land-FX Admiral Markets