traderider forex ไทย

ได้มาแล้วครับลักษณะแท่งเทียน อันนี้ของ GBPUSD

• 6 replies
  • 2608 views

*

ออฟไลน์ idea04

• 401
  • 7
อันนี้ของ GBPUSD มีทั้งหมด 37 แบบ ในภาพรวมเขียวแดงครับ  xc7* กำลังแยกอัตราส่วนเขียวแดงออกจากกันครับ

Share Topic.

Follow Me.

ไม่มีอะไรที่เราทำไม่ได้ คนเราเกิดมาแล้วต้องหัดเรียนรู้ และพยายาม  อย่าท้อในสิ่งที่คิดแล้วยังไม่ได้ลงมือทำ บันใดขั้นแรกมีไว้ให้ก้าวเดินขึ้นไปเสมอ

*

ออนไลน์ admin

• *
  • 60,812
  • 2585

Re: ได้มาแล้วครับลักษณะแท่งเทียน อันนี้ของ GBPUSD

« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20, กรกฎาคม 2014, 04:39:33 PM »
ปูเสื่อ รอ รับความรู้ เทคนิคใหม่เลย ครับ
ขอบคุณครับ
 (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

"สนับสนุนบอร์ดง่ายๆด้วยการเปิด ID Trade forex ผ่าน Link ของบอร์ด ขอบคุณครับ"

*

• 401
  • 7

Re: ได้มาแล้วครับลักษณะแท่งเทียน อันนี้ของ GBPUSD

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20, กรกฎาคม 2014, 07:09:55 PM »
แลกเปลี่ยนกันครับเพื่อที่จะได้เครื่องมือชั้นเลิสมาช่วยในการจัดการระบบให้ครับ  xc4*
ไม่มีอะไรที่เราทำไม่ได้ คนเราเกิดมาแล้วต้องหัดเรียนรู้ และพยายาม  อย่าท้อในสิ่งที่คิดแล้วยังไม่ได้ลงมือทำ บันใดขั้นแรกมีไว้ให้ก้าวเดินขึ้นไปเสมอ

*

• *
  • 60,812
  • 2585

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20, กรกฎาคม 2014, 07:30:11 PM »
ว่า แต่ เทคนิคนี้ ช่วย ในการเทรดยังไง ครับ ดูตรงไหนบ้าง
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

"สนับสนุนบอร์ดง่ายๆด้วยการเปิด ID Trade forex ผ่าน Link ของบอร์ด ขอบคุณครับ"

*

• 401
  • 7

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 20, กรกฎาคม 2014, 09:17:20 PM »
แค่ที่เห็นมันบอกอะไรไม่ได้ครับ เป้าของผมคือให้ระบบทำนายความเป็นไปได้ของแท่งที่จะเกิดต่อจากแท่งปัจจุบันครับ นั่นหมายความว่าหากความเป็นไปได้เกิน 70% ที่ทำนายออกมาได้ทุกครั้ง ก็เป็นที่น่าพอใจสำหรับผมครับ  xc7* ตอนนี้ข้อมูลที่เห็นก็เป็นส่วนหนึ่งในการจะเอาไปคำนวนหาความเป็นไปได้ในการเกิดแท่งต่อไปด้วยคับ  xc6* กว่าจะออกมาได้เล่นกันซะหลอนตอนฝันไปเลยครับ ฝันว่าค่าเงินมันร่วงโหดมาก ๆ ขึ้นว่าล้มละลายกันเลย แล้วฝันว่าถือ sell ไว้กำไรเล๊ะเลยแต่ไม่ได้ซักบาท เหมือนกับว่ามันล้มละลายไปไม่มีจ่ายให้ฮ่า ๆ ฝันไปได้ ส่วนตัวแล้วคงน่าจะเป็นเพียงฝันเท่านั้น  xc8* วันนี้พักก่อนพรุ่งนี้ลุยต่อครับ สิ้นเดือนนี้ถ้าเสร็จทันก็มาลองระบบกัน คอนเชประบบผมคือ ไม่ต้องเฝ้าให้โรบอทเทรดให้ทั้งวันและก็ตรวจสอบยอดเพียงเวลาเดียวคือ 20.00 น. เวลา ตปท. ครับ  Re1 อ่ออีกอย่างผมมีแนวคิดว่าอยากให้ ea ตอบสนองกับปัจจัยต่าง ๆ แต่ยังคิดไม่ออกพอจะมีแนวคิดอะไรดี ๆ มาแลกเปลี่ยนมั๊ยครับ  (TH)**

*

• *
  • 60,812
  • 2585

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 20, กรกฎาคม 2014, 09:26:21 PM »
กำลังทำความเข้าใจ คอนเซปท่าน อยู่ หากมีอะไรเสิมadmin จะ เพิ่มให้ครับ
แต่ จะบอกว่า ดี แล้ว ที่ ท่าน มีความ ฝัน และลงมือทำ ถ้าวันหนึ่งมันสำเร็จจะมีผลที่ดี กับขีวิต แน่นอนครับ
แต่อย่า หยุดฝันนะครับ เพราะถ้าหยุดฝัน ก็ไปไม่ถึง ไป แตะเส้น ขอบฟ้าด้วยกันครับ
 )2:

*

• 401
  • 7

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 21, กรกฎาคม 2014, 07:32:38 AM »
 (TH)** งานที่ทำทุกวันนี้ก็งานขายฝันทั้งนั้นครับ ทำโปรแกรมที่ไม่เคยทำเขียนอันที่ไม่เคยเขียน สร้างอันที่ไม่เคยสร้าง ผมมองเสมอว่ามันเป็นเรื่องดีสำหรับผมเพราะมันคอยกระตุ้นให้ตัวเราเรียนรู้อยู่เสมอ ๆ  xc7* ตลอดสิบกว่าปีที่คลุกคลีกับมันมา ทุกอย่างเป็นสิ่งใหม่กับผมเสมอ เหมือนกับเราไม่รู้อะไรเลยและต้องเรียนรู้อยู่ตลอดเวลาครับ

Tags:

เครื่องมือเทรด Forex

ข่าว Forex กราฟ Forex EURUSD GBPUSD GBPJPY ตารางข่าว Forex

เครื่องมือเทรดทองคำ

ราคาทอง วันนี้ ราคาทอง ย้อนหลัง SPDR ล่าสุด กราฟราคาทองคำ วิเคราะห์ ราคาทอง ข่าว ราคาทองคำ ข่าว ราคาน้ำมัน

โบรคเกอร์ Forex

XM Exness FBS Nordfx Pepperstone Land-FX Admiral Markets

Tickmill