กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

XM: เราได้เพิ่มโบนัสซื้อขาย $50*(มีเงื่อนไขการถอนอย่างไรบ้างครับ )

• 9 replies
  • 5,443 views
$50 ได้ถูกเพิ่มไปยังบัญชีซื้อขายของท่านแล้ว และท่านสามารถนำมาใช้ในการซื้อขายได้

เรียน ลูกค้าผู้มีเกียรติ,

เพื่อเป็นการแสดงความขอบคุณสำหรับความไว้วางใจที่ท่านมีให้กับ XM เราได้เพิ่มโบนัสซื้อขาย $50* ไปยังบัญชีซื้อขายของท่านแล้ว  3*****

ท่านเพียงแค่ทำการล็อกอินไปยังบัญชีซื้อขาย XM ของท่าน  3******* และรับโบนัสนี้

ท่านสามารถถอนผลกำไรที่เกิดขึ้นจากโบนัสซื้อขายนี้ได้ตามเงื่อนไขและข้อตกลงของข้อเสนอโปรโมชั่นนี้

*สอบถามหน่อยครับ ได้รับ Bonus พิเศษจาก  XM **
XM มีเงื่อนไขการถอนอย่างไรบ้างครับ , อ่านใน web เป็นภาษาอังกฤษ มี 15 ข้อ อ่านแล้วก้อยังงง  **tk**

เงื่อนไขอ่านแล้ว งง ภาษาอังกฤษ เยอะมาก  (file  แนบ)
เงื่อนไขหลายข้อด้วย

*

XM.COM

• 2,533
สวัสดีค่ะ คุณลูกค้า

รบกวนแจ้งหมายเลข MT4 ของท่านค่ะ เจ้าหน้าที่จะทำการตรวจสอบให้ค่ะ

MT4 = 3104642

ได้รับโบนัส เข้าบัญชีแล้วครับ
แต่อยากทราบเงื่นไขการเทรดอะครับ กลัวถอนกำไรไม่ได้
เช่น ใช้อีเอได้ไหม , ต้องถือ ordr กี่นาที , บลาๆๆๆๆ

*

XM.COM

• 2,533
ในกรณีเทรดด้วยโบสนัสไม่ฝากเงิน และต้องเทรดอย่างน้อย 0.1 standard lot หรือ 10 micro lots และต้องเปิดให้ออเดอร์อย่างน้อย 5 ออเดอร์ ขึ้นไป เมื่อครบตามที่กล่าวมา ลูกค้าจะสามารถถอนกำไรจากโบนัสได้ค่ะ สำหรับการเทรดด้วยโบนัสไม่ฝากเงิน คุณจะไม่สามารถใช้ EAs, เฮดจิ้ง, หรือการเทรดตามข่าวได้ ไม่เช่นนั้นโบนัสของคุณจะถือเป็นโมฆะ คุณสามารถดูเงื่อนไขและข้อตกลงได้ที่เว็บไซต์ของเรา https://www.xm.com/assets/pdf/new/terms/XM-No-Deposit-Trading-Bonus-Terms-and-Conditions.pdf

ขอบคุณครับ
thank**

*

admin

• 80,416
อ้างจาก: XM.COM ที่ 14, มิถุนายน  2017, 04:13:03 PM
ในกรณีเทรดด้วยโบสนัสไม่ฝากเงิน และต้องเทรดอย่างน้อย 0.1 standard lot หรือ 10 micro lots และต้องเปิดให้ออเดอร์อย่างน้อย 5 ออเดอร์ ขึ้นไป เมื่อครบตามที่กล่าวมา ลูกค้าจะสามารถถอนกำไรจากโบนัสได้ค่ะ สำหรับการเทรดด้วยโบนัสไม่ฝากเงิน คุณจะไม่สามารถใช้ EAs, เฮดจิ้ง, หรือการเทรดตามข่าวได้ ไม่เช่นนั้นโบนัสของคุณจะถือเป็นโมฆะ คุณสามารถดูเงื่อนไขและข้อตกลงได้ที่เว็บไซต์ของเรา https://www.xm.com/assets/pdf/new/terms/XM-No-Deposit-Trading-Bonus-Terms-and-Conditions.pdf

ขอบคุณ XM สำหรับ การตอบคำถาม สมาชิกครับ
xc4* xc4*
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

เมื่อกี้มีเจ้าหน้าที่ XM โทรมาแจ้งด้วย
ขอบคุณครับ  thank**

update ครับ จากวันที่ได้ bonus :ตอนนี้กำไร 63 usd   แล้วครับ
จะถอนกำไรระครับ  **6102**

แจ้งถอนเงินเมื่อวาน :วันนี้ (7 oct 2017 )xm  โอนเงินเข้าบัญชีให้แล้วครับ เร็วมาก วันเดียวเอง
ขอบคุณท่าน Admin, และเจ้าหน้าที่ XM ครับ
(ถ้ามีโปรโมชั่น ดีๆ แบบนี้จาก XM อีกคงดีครับ ) thank**