งง! symbol = archived ใน account history คืออะไร

• 2 replies
  • 1623 views

*

forum

งง! symbol = archived ใน account history คืออะไร

« เมื่อ: 11, พฤษภาคม 2017, 09:12:03 AM »
เพือนฝากถามครับ เขาเพิ่งตรวจเจอ เป็นบัญชีที่เปิดกับ FBS ใช้อีเอเทรด ไม่เคยเทรดมือ จู่ๆ ก็ปรากฏมี ออก lot หนัก ขึ้นเทรด symbol เป็น archived ซึ่งที่จริงเขาวางอีเอไว้เฉพาะกับ UJ เท่านั้น ระบบผิดพลาดอะไรหรือเปล่าครับ
ตามภาพครับ

Share Topic.

*

ออนไลน์ admin

• *
  • 66,196
  • 2616

Re: งง! symbol = archived ใน account history คืออะไร

« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11, พฤษภาคม 2017, 09:41:18 AM »

เป็นการยกยอดมาหรือเปล่า ครับ ผม ถ้าเงินไม่หายไปตามนั้นก็น่าจะเป็นการยกยอดมา ครับ
 (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

forum

Re: งง! symbol = archived ใน account history คืออะไร

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11, พฤษภาคม 2017, 10:01:51 AM »

เป็นการยกยอดมาหรือเปล่า ครับ ผม ถ้าเงินไม่หายไปตามนั้นก็น่าจะเป็นการยกยอดมา ครับ
 (TH)**

เออ..นั้นซิครับ เดี่ยวถามดู

Tags:

เครื่องมือเทรด Forex

ข่าว Forex กราฟ Forex EURUSD GBPUSD GBPJPY ตารางข่าว Forex ร่วมงานกับเรา

เครื่องมือเทรดทองคำ

ราคาทอง วันนี้ ราคาทอง ย้อนหลัง SPDR ล่าสุด กราฟราคาทองคำ วิเคราะห์ ราคาทอง ข่าว ราคาทองคำ ข่าว ราคาน้ำมัน

โบรคเกอร์ Forex

XM Exness FBS Nordfx Land-FX Admiral Markets