กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

Rebate EXness คืนเงินเข้าบัญชีเทรด สำหรับสมาชิก Traderider ที่เปิดบัญชีผ่านลิ้งค์บอร์ด

• 2022 replies
  • 676,045 views
*

admin

• 80,281
โปรแกรม Rebate Exness คืออะไร .... โปรแกรมรีเบตคือการคืนเงินค่าคอมมิชชั่นให้กับลูกค้าที่เปิดบัญชีเทรดกับ โบรกเกอร์ Exness ผ่านลิ้งค์ของบอร์ดเรา โดยเงินที่โอนคืนนั้นจะเป็นเงินจริงที่สามารถถอนได้ ไม่ใช่โบนัส !!  ไม่ใช่เครดิต !! โดยจะเป็นการโอนตรงเข้าบัญชีเทรดของท่านที่เป็นบัญชีที่เปิดผ่านทางลิ้งค์ของเว็บบอร์ดเรา ทุกๆออเดอร์ที่ท่านเทรดจะถูกนำมาคำนวนเป็นค่ารีเบต ไม่ว่าออเดอร์นั้นจะได้กำไรหรือขาดทุนก็ตาม โดยการโอนเงิน Rebate Exness นั้นจะโอนเข้าบัญชีเทรดเดือนละครั้งทุกวันที่ 1 ของเดือน อัตรายอด Rebate ตามตารางด้านล่างนี้

Rebate Program สำหรับ Exness สำหรับ สมาชิกที่ สมัคร Account เทรด ผ่าน Link ของ บอร์ด นะครับ โดย มีรายละเอียดดังนี้ ครับ

สมัครผ่าน Link นี้ ครับ : https://one.exness-track.com/intl/th/a/p2ki585b

1.สมัครผ่าน Link หรือ Banner ของบอร์ด สามารถ โพสเพื่อสอบถามกับ Admin ได้

2.อัตรา การ Rebate ดังนี้ ครับ / 1 Lot Standard

Standard Cent 1.5 USD/LOT
Standard = 1.5 USD/LOT
Standard Plus = 3.0 USD/LOT
Pro = 0.5 USD/LOT
ZERO = 0.5 USD/LOT
Raw Spread = 0.5 USD/LOT

3.ระยะเวลาการคิด Rebate จะคิด ตั้งแต่ วันที่ 1- วันที่ 30 หรือ 31 ของทุกสิ้นเดือน

4.การจ่ายคืน Rebate Admin จะโอน Rebate Exness เข้าบัญชีเทรด ของท่านสมาชิกทุกวันที่ 1 ของทุกเดือน

เช็คยอด Rebate แต่ละเดือนของท่านได้ที่กระทู้นี้ครับ http://traderider.com/index.php?board=36.0

**** สมาชิกท่านใดที่ มี บัญชีเทรด Exness อยู่แล้ว แนะนำให้ เปิดบัญชี Exness ใหม่ โดยใช้ E-mail ใหม่เบอร์มือถือเดิมได้ โดยคลิก Link นี้ ก่อนเปิดบัญชีเทรด Exness นะครับ https://one.exness.link/a/p2ki585b
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

admin

• 80,281
Re: Rebate Program สำหรับ สมาชิก Traderider ที่เทรด กับ Exness
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18, มิถุนายน 2014, 06:47:39 PM »

(TH)** (TH)** (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

ntrad

• 538
Re: Rebate Program สำหรับ สมาชิก Traderider ที่เทรด กับ Exness
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19, มิถุนายน 2014, 09:19:43 AM »
สวัสดีค่ะ สมัครต่อลิ้งค์แล้ว ไม่ทราบว่าถูกต้องไหม x*/2

*

admin

• 80,281
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 19, มิถุนายน 2014, 09:42:58 AM »
อ้างจาก: ntrad ที่ 19, มิถุนายน  2014, 09:19:43 AM
สวัสดีค่ะ สมัครต่อลิ้งค์แล้ว ไม่ทราบว่าถูกต้องไหม x*/2

ID : 610233 ใช่ ใหม ครับ ถ้าใช่ ถูกต้อง นะ ครับ ผม
ขอบคุณครับ
(TH)**

*

myforexCenter

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 19, มิถุนายน 2014, 10:06:55 AM »
จัดเต็มขอบคุณมากครับ  (TH)** (TH)**

*

admin

• 80,281
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 19, มิถุนายน 2014, 10:12:42 AM »

*

AskFuriou$

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 19, มิถุนายน 2014, 11:15:57 AM »
สวัสดีครับ
ผมสมัครแล้วครับ ID:610251
แล้วผมต้องทำยังงัยต่อบ้างครับ ?
รบกวนสอบถามนิดนึงครับ
ไม่ทราบว่าโปรแกรมนี้คือใช้เป็น มาร์จิ้น ได้อย่างเดียวไม่สามารถถอนได้ใช่ไหมครับ
ขอบคุณครับ

*

admin

• 80,281
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 19, มิถุนายน 2014, 11:21:16 AM »
อ้างจาก: AskFuriou$ ที่ 19, มิถุนายน  2014, 11:15:57 AM
สวัสดีครับ
ผมสมัครแล้วครับ ID:610251
แล้วผมต้องทำยังงัยต่อบ้างครับ ?
รบกวนสอบถามนิดนึงครับ
ไม่ทราบว่าโปรแกรมนี้คือใช้เป็น มาร์จิ้น ได้อย่างเดียวไม่สามารถถอนได้ใช่ไหมครับ
ขอบคุณครับ

ไม่ต้องทำอะไร ครับ สิ้นเดือนทุกวันที่ 2 ของทุกเดือน Admin จะโอน เข้า บัญชีเทรดให้เลย ครับ
แล้ว สิ้นเดือน Admin จะตั้งกระทู้แจ้งยืนยันการโอน และจำนวน Lot ให้ แต่ ละ Account ครับ
เนื่องจาก program ของ Exness ใช้ คำนวณ ได้
ถอนได้ ครับ

ขอบคุณครับ
(TH)**

*

AskFuriou$

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 19, มิถุนายน 2014, 11:24:07 AM »
ขอบคุณครับ (TH)**

*

admin

• 80,281
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 27, มิถุนายน 2014, 03:47:18 PM »
อัพเดท ครับ

4.การจ่ายคืน Rebate
                    4.1 จะจ่าย เข้า บัญชี เทรด ของท่าน อัตโนมัติ ในทุกๆ วันที่ 2 ของทุกเดือน ครับ
                    4.2 สามารถรับเป็นเงิน โอนเข้า บัญชีะนาคาร ไทยได้เลย อัตราแลกเปลี่ยน 1 $ = 30 บาท
                          ตัวอย่างยอด Rebate 10 $ รับเป็นเงิน โอนเข้าบัญชี 300 บาท

5.การรับเป็นเงินโอนเข้า บัญชี ให้ แจ้งที่กระทู้ Rebate ในวันที่ 2 ของทุกเดือน โดยการแจ้งดังนี้
                      Account Exness : xxxxxxxxx
                      เลขที่บัญชีธนาคาร : xxxxxx
                      ชื่อเจ้าของบัญชี : นาย/นางสาว
                      ธนาคาร : ชื่อธนาคาร
                      สาขา  : กทม หรือ ตจว

6.ค่าโอน Rebate : กทม ฟรี ต่างจัดหวัด ครั้งละ 25 บาท
                 7.ธนาคารที่รองรับ :กรุงไทย /กสิกรไทย /กรุงเทพ
                 8.การโอนเข้า บัญชีธนาคารจะโอนให้ ภายใน 24 ชมหลังจากการแจ้งที่กระทู้

*

tann2512

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 02, กรกฎาคม 2014, 06:20:00 PM »
สวัสดีค่ะ สมัครต่อท้ายแล้วค่ะ ID 612923 ชี้แนะด้วยค่ะ (TH)** (TH)** (TH)**

*

admin

• 80,281
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 02, กรกฎาคม 2014, 07:04:19 PM »
อ้างจาก: tann2512 ที่ 02, กรกฎาคม  2014, 06:20:00 PM
สวัสดีค่ะ สมัครต่อท้ายแล้วค่ะ ID 612923 ชี้แนะด้วยค่ะ (TH)** (TH)** (TH)**

ขอบคุณครับ สิ้นเดือน รอรับ Rebate ได้เลยครับ

ส่วนนี่ คือ บทเรียนพื้นฐานเรื่องการเทรด forex นะครับ
อ่าน แล้วไม่เข้าใจตรงไหนถาม Admin ได้ ครับ
http://traderider.com/index.php?board=23.0
(TH)**

*

AskFuriou$

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 04, กรกฎาคม 2014, 12:14:37 AM »
ได้รับแล้วครับสำหรับเดือนที่ผ่านมา......ขอบคุณครับ  Re1
ไม่ทราบว่าโปรแกรมนี้มีวันหมดอายุไหมครับท่านแอดมิน ???
แล้วถ้าผมเปิดเพิ่มอีกบัญชีต้องแจ้งเลขที่บัญชีเพิ่มด้วยไหมครับ
ขอบคุณครับ  (TH)**

*

admin

• 80,281
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 04, กรกฎาคม 2014, 05:05:07 AM »
อ้างจาก: AskFuriou$ ที่ 04, กรกฎาคม  2014, 12:14:37 AM
ได้รับแล้วครับสำหรับเดือนที่ผ่านมา......ขอบคุณครับ  Re1
ไม่ทราบว่าโปรแกรมนี้มีวันหมดอายุไหมครับท่านแอดมิน ???
แล้วถ้าผมเปิดเพิ่มอีกบัญชีต้องแจ้งเลขที่บัญชีเพิ่มด้วยไหมครับ
ขอบคุณครับ  (TH)**
ไม่มีวันหมดอายุ ครับ มีตลอดเพิ่มบัญชี ใหม่เสร็จแล้วแจ้งที่กระทู้ได้เลยครับ
(TH)**

*

AskFuriou$

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 04, กรกฎาคม 2014, 12:09:34 PM »
ขอบคุณครับ (TH)**
พอดีจะขยับไปเป็นบัญชีคลาสสิกนะครับ แต่ตอนนี้คงยังไม่ได้เริ่มเทรด เดี๊ยวเริ่มเทรดแล้วจะมาแจ้งเลขที่บัญชีอีกทีนะครับ g*/-