ระบบ ฟรี ๆ ดีไม่ดี ??..ไม่รู้

• 2 replies
  • 3094 views

*

onena

ระบบ ฟรี ๆ ดีไม่ดี ??..ไม่รู้

« เมื่อ: 25, พฤษภาคม 2014, 10:36:30 PM »
http://www.forexstrategiesresources.com/

แถบซ้าย มีระบบให้เลือกตามประเภท

ด้านขวา ระบบใหม่ ๆ จ้าาา  :))

Share Topic.

*

ออนไลน์ admin

• *
  • 66,196
  • 2616

Re: ระบบ ฟรี ๆ ดีไม่ดี ??..ไม่รู้

« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25, พฤษภาคม 2014, 10:40:09 PM »
ขอบคุณ คุร Onena ครับ ระบบทุกระบบดี ถ้าเรารู้จักใช้ให้ถูกที่ถูกเวลา
 (TH)** (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

onena

Re: ระบบ ฟรี ๆ ดีไม่ดี ??..ไม่รู้

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25, พฤษภาคม 2014, 10:57:25 PM »
ขอบคุณ คุร Onena ครับ ระบบทุกระบบดี ถ้าเรารู้จักใช้ให้ถูกที่ถูกเวลา
 (TH)** (TH)**

เห็นด้วยค่ะ  ;D

อีกอย่าง............

เมื่อก่อนเลือกมาใช้ เพราะเห็นว่าระบบนั้น ระบบนี้น่าจะทำกำไรได้ดี แต่ไม่ได้ดูว่ามันเหมาะกับตัวเราหรือไม่
หลัง ๆ มา ค่อยยังชั่วหน่อย เพราะมองตัวเองก่อน
ระบบเดียวกัน บางคนจึงกำไร บางคนอาจขาดทุน  (TH)**

Tags:

เครื่องมือเทรด Forex

ข่าว Forex กราฟ Forex EURUSD GBPUSD GBPJPY ตารางข่าว Forex ร่วมงานกับเรา

เครื่องมือเทรดทองคำ

ราคาทอง วันนี้ ราคาทอง ย้อนหลัง SPDR ล่าสุด กราฟราคาทองคำ วิเคราะห์ ราคาทอง ข่าว ราคาทองคำ ข่าว ราคาน้ำมัน

โบรคเกอร์ Forex

XM Exness FBS Nordfx Land-FX Admiral Markets