กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

สอบถามเรื่องการถอนเงิน ยอดเยอะ ได้มากสุดแค่ไหนครับ

• 4 replies
  • 3,687 views
*

สมแมน

คือ ผมใช้ เอ็กเอ็ม  กับ เอ็กเนส นะครับ อยากทราบทราบว่าถอนเงินยอดไม่เกินเท่าไร ครับถึงจะไม่มีปัญหา

ทุกวันนี้ผมถอนเงินวิธี โอนเงินเข้าธนาคาร Local Thai Banks 

มีคำแนะนำไหมครับว่าถอน ได้ทุกวันหรือไม่ วันละเท่าไร ถึงเหมาะสม สูงสุดได้เท่าไร

หรือมีคำแนะนำในการถอนเงินด้านอื่นไหมครับ

ปล.กำลังสมัครบัตรเอ็กเอ็มการ์ดด้วย เอาไว้กดเงินสด ตัวจะมีปัญหาไหมครับ
ปล.2 เสียดาย neteller กับ skrill ไม่มีบัตรกดเงินสดในไทยแล้ว

*

สมแมน

Tho*/ ไม่มีใครเคยถอนเยอะๆ บ่อยๆเลยหรือครับ ถึงไม่มีใครตอบเลย

*

admin

• 80,626
จริงๆถอน ได้ ไม่จำกัด หรอกครับท่าน

exness ครั่งละ 1350$ ถอน ไปเถอะ ครับ กี่ครังก็ได้ ต่อวัน นั่งถอนจนมือหงิกเลย ก๋ได้ ส่วน xm ถอนยอดเดียว ครับ แล้วเขาจะ โอนให้ เดี๋ยวนี้ โอนเข้ามายอดเดียว เลย

ส่วน บัตรกดเงิน ไม่แนะนำ นะครับ ค่าธรรมเนียบ ยุบยับมาก
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

สมแมน

อ้างจาก: admin ที่ 01, มีนาคม  2017, 04:20:19 PM
จริงๆถอน ได้ ไม่จำกัด หรอกครับท่าน

exness ครั่งละ 1350$ ถอน ไปเถอะ ครับ กี่ครังก็ได้ ต่อวัน นั่งถอนจนมือหงิกเลย ก๋ได้ ส่วน xm ถอนยอดเดียว ครับ แล้วเขาจะ โอนให้ เดี๋ยวนี้ โอนเข้ามายอดเดียว เลย

ส่วน บัตรกดเงิน ไม่แนะนำ นะครับ ค่าธรรมเนียบ ยุบยับมาก

แล้วแอด ถอนครั้งละเยอะๆหรือ บ่อยๆเอาครับ

*

admin

• 80,626
อ้างจาก: สมแมน ที่ 01, มีนาคม  2017, 11:19:09 PM
อ้างจาก: admin ที่ 01, มีนาคม  2017, 04:20:19 PM

แล้วแอด ถอนครั้งละเยอะๆหรือ บ่อยๆเอาครับ

Exness นี่ ถอนทุกวันครับ ยอด ไม่เยอะ แต่ จะเยอะบางวัน
ส่วน XM 1 เดือน ถอน สัก 2-3 รอบ พอครับ
ยอดเล็ก ยอดน้อย
็Hea**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"