กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

XM ใน Member Area ช้ากันบ้างไหมครับ

• 4 replies
  • 1,665 views
*

boyputipong

XM ใน Member Area ช้ากันบ้างไหมครับ
« เมื่อ: 02, กุมภาพันธ์ 2017, 10:50:06 PM »
ช้ากันบ้างไหมครับ หรือเป็นที่เนทของผมนิ  **6101**

บางครั้งเข้าระบบ ก็ Zero อะไรสักอย่าง ต้องกด รีเฟรชใหม่ (เจอถี่เป็นช่วงๆ บางช่วงจะไม่เจอเลย)

แต่ความช้า มีช้าหนัก เป็นพักๆ เหมือนกัน

แล้วก็ รายการเทรดประจำเดือน ส่งมา ว่างเปล่า ไม่มีรายการอะไรเลย

และเท่าที่ดู ทุกวันสิ้นเดือน ในวันที่จะต้องมี รายการเทรดประจำเดือน มักจะไม่ได้รายการเทรดประจำวันของวันนั้น

เหมือนว่า ระบบจัดส่งทำงานหนัก จนไม่ส่งมาให้

มีของเดือนนี้ ที่รายการเทรดประจำเดือนนั้นว่างเปล่า

จริงๆ จะว่าสำคัญก็สำคัญ เพราะผมชอบเก็บในกล่องจดหมาย
แต่จะว่าไม่สำคัญก็ได้ เพราะมียืนยันในระบบ Member Area ควบคู่กับ MT4 อยู่แล้ว (ไม่ได้ตรวจสอบหรอกครับ)

thank**

หากใครประสบเหตุเหมือนกัน
ผมว่า แจ้งให้ทาง XM รู้ปัญหาก็ดีนะครับ

แต่ไม่อยากแจ้งเป็นรายบัญชี เดี๋ยวจะเด่นไป 555 (อยู่เงียบดีกว่า)  **6105**

*

admin

• 80,404
Re: XM ใน Member Area ช้ากันบ้างไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02, กุมภาพันธ์ 2017, 11:12:09 PM »
แอดแจ้งให้ ซัพพอรต ตามปัญหาของท่านแล้ว นะครับ
(TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

boyputipong

Re: XM ใน Member Area ช้ากันบ้างไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02, กุมภาพันธ์ 2017, 11:14:46 PM »
อ้างจาก: admin ที่ 02, กุมภาพันธ์  2017, 11:12:09 PM
แอดแจ้งให้ ซัพพอรต ตามปัญหาของท่านแล้ว นะครับ
(TH)**

คนอื่นเป็นไหมครับ
ของแอดมินเป็นไหม

คือส่วนตัวของผม เพิ่งแจ้งไปเมื่อวานก่อนครับ

แต่อยากรู้คนอื่นเป็นไหม
ถ้าเป็นหลายคน ก็แจ้งแบบภาพรวมจะดีกว่าครับ

*

admin

• 80,404
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02, กุมภาพันธ์ 2017, 11:44:19 PM »
อ้างจาก: ฺBoy ที่ 02, กุมภาพันธ์  2017, 11:14:46 PM
อ้างจาก: admin ที่ 02, กุมภาพันธ์  2017, 11:12:09 PM
(TH)**

คนอื่นเป็นไหมครับ
ของแอดมินเป็นไหม

คือส่วนตัวของผม เพิ่งแจ้งไปเมื่อวานก่อนครับ

แต่อยากรู้คนอื่นเป็นไหม
ถ้าเป็นหลายคน ก็แจ้งแบบภาพรวมจะดีกว่าครับ

ของผมไม่เป้น นะครับ ท่าน
(TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

boyputipong

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03, กุมภาพันธ์ 2017, 10:18:59 AM »
วันนี้ได้รับสเตทเม้นตามปกติ (เพราะมีการเทรด)
วันที่ต้องสังเกต คือวันสิ้นเดือน ที่มีการส่งสเตทเม้นรายเดือน ไว้จะสังเกตตอนสิ้นเดือนครับ

ส่วนหน้า Member Area ผมว่า ยังช้าอยู่ครับ

ไม่รู้ว่าเป็นที่ AIS Fibre หรือ XM

ขอบคุณ แอดมินนะครับ