กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

แจ้งยอด Rebate Exness ประจำเดือน ธันวาคม 2559 สวัสดีปีใหม่ขอให้รวยๆๆๆๆๆๆๆ ^_^

• 11 replies
  • 2,833 views
*

admin

• 80,418
แจ้งยอด Rebate Exness ประจำเดือน ธันวาคม 2559 สวัสดีปีใหม่ขอให้รวยๆๆๆๆๆๆๆ ^_^

"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

teecm

เข้าบัญชีเทรดเลยคับ อันดับ 24 kangeshiyo / ขอบคุณครับ ad ผู้ใจดี **6103**

เรียบร้อยแล้วครับ>>>ขอบคุณครับ

*

Noppawat

เข้าบัญชีเทรดเลยคับ อันดับ29 Noppawat 769434 ขอบคุณครับ

เรียบร้อยแล้วครับ>>>ขอบคุณครับ

*

Ratana

เข้าบัญชีเทรดเลยค่ะ อันดับ31 ratana 10634571 ขอบคุณค่ะ

*

watkabpom

ลำดับที่ 35 เข้าบัญชีเทรดเลยครับ
**6022**
ขอบคุณครับ

*

boyputipong

แอดมินครับ

TRD user
เราสามารถเลือกหรือเปลี่ยนได้ไหมครับ
อยากใช้ชื่สาธารณะเป็นอย่างอื่น

สมาชิกใหม่นะครับ ไม่เกี่ยวกับกระทู้นี้ เนียนมาถามเฉยๆ 555

*

admin

• 80,418
อ้างจาก: ฺBoy ที่ 07, มกราคม  2017, 05:39:27 PM
แอดมินครับ

TRD user
เราสามารถเลือกหรือเปลี่ยนได้ไหมครับ
อยากใช้ชื่สาธารณะเป็นอย่างอื่น

สมาชิกใหม่นะครับ ไม่เกี่ยวกับกระทู้นี้ เนียนมาถามเฉยๆ 555

กว่า แอดจะเข้าใจ งง พอสมควร เปลี่ยนได้ ครับ เข้าไปเปลี่ยนใน หน้า account setting ได้เลย ครับ
จะเอา ชื่อภาษาอังกฤษ ไทย หรือ ภาษา ฮิบรู ก็ได้เลย ครับ
xc8* xc8*
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

m_kunteewong

ลำดับที่ 21 เข้าบัญชีเทรดเลยครับ

**6022** **6022** **6022**

thank** thank** thank**

*

guzzjang

ลำดับที่ 56 เข้าบัญชีครับ
guzzjang - 10630416

thank** xc8* thank**

*

Bug_Trader

ลำดับที่ 6 โอนเข้าบัญชีเทรดเลยครับ

*

chai072

แอ็ดครับ ลำดับ 32 และ 61 โอนเข้าบัญชีเทรดเลยนะครับ
ขอบคุณสำหรับ รีเบท และของขวัญปีใหม่(สายคล้องคอ)
ขอให้แอ็ด และทีมงานมีความสุขนะครับ

*

admin

• 80,418
10มกราคม 2560
Admin โอน ยอด Rebate ให้สมาชิกทุกท่าน แล้ว นะครับผม ขอขอบพระคุณสมาชิกทุกท่านครับ หากเพื่อนๆท่านใดขาดเหลือติดขัดตรงไหน ก็แจ้ง Admin ตรวจสอบได้เลย นะครับ

(TH)** (TH)** (TH)**