ใครทราบเกี่ยวกับกำไร frestforex บ้าง

• 5 replies
  • 529 views

*

ออฟไลน์ samatong

• 413
  • 2

ใครทราบเกี่ยวกับกำไร frestforex บ้าง

« เมื่อ: 11, พฤศจิกายน 2015, 08:42:58 AM »
พอดีเทรดได้กำไร 63 เหรียญ วันนี้ว่าจะเทรดเพิ่มอีกสักหน่อย แต่กำไรและทุนที่เขาให้มาเทรดโดนถอนไปซะงั้น

Share Topic.

Follow Me.

traderider forex ไทย
*

ออนไลน์ admin

• *
  • 50,356
  • 2516

Re: ใครทราบเกี่ยวกับกำไร frestforex บ้าง

« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11, พฤศจิกายน 2015, 08:48:04 AM »
มีงี้ด้วย ทำผิด กฎ อะไรเขาหรือเปล่า ครับ
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

"สนับสนุนบอร์ดง่ายๆด้วยการเปิด ID Trade forex ผ่าน Link ของบอร์ด ขอบคุณครับ"

*

• 413
  • 2

Re: ใครทราบเกี่ยวกับกำไร frestforex บ้าง

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11, พฤศจิกายน 2015, 08:58:35 AM »
มีงี้ด้วย ทำผิด กฎ อะไรเขาหรือเปล่า ครับ
ไม่แน่ใจนะครับ  ไม่ทราบกฎ แต่เห็นแจกมาเลยลองเทรดดู

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11, พฤศจิกายน 2015, 09:05:41 AM »
ครบ 7 วัน ตั้งแต่ทำการสมัครแล้วรึป่าวคับ ถ้าครบ 7 วันแล้ว เงินทั้งหมดจะหาย  ต้องฝากเงินเข้าไปก่อนครบกำหนด 7 วัน

*

• 413
  • 2

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 11, พฤศจิกายน 2015, 09:07:15 AM »
ครบ 7 วัน ตั้งแต่ทำการสมัครแล้วรึป่าวคับ ถ้าครบ 7 วันแล้ว เงินทั้งหมดจะหาย  ต้องฝากเงินเข้าไปก่อนครบกำหนด 7 วัน
คงครบแล้ว อ้อต้องฝากเงินด้วย 5555 ไม่รู้จริงๆ แสดงว่าผิดกฎเขาครับ ขอบคุณครับ

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 11, พฤศจิกายน 2015, 09:15:32 AM »
คงครบแล้ว อ้อต้องฝากเงินด้วย 5555 ไม่รู้จริงๆ แสดงว่าผิดกฎเขาครับ ขอบคุณครับ

แล้วต้องฝากเงินไปเท่าไหร่ กำไรที่ได้ก็จะเหลือตามที่ฝากเข้าไปด้วยคับ เงินกำไรจะไปเป็นเครดิต แล้วเงินที่ฝากจะยังถอนออกไม่ได้ด้วยคับ ต้องเทรดก่อน   

บัญชีคลาสสิค ต้องเทรดให้ครบ 1lot เหมือนจะต้องได้กำไรมากกว่า 2ดอล   บัญชี Pro/ECN  ต้องเทรด 1lot กำไรมากกว่า 1ดอล   อันนี้น่าจะประมาณนี้คับ

ข่าวสารฟอเร็กซ์

forexstartup.net icafeforex.com Busforex.com รีวิว forex broker เทรดทองคำ forex Gold Blog

บทเรียนพื้นฐาน

Forex Grade 1 # Trend Forex Grade 2 # Graph Type Forex Grade 3 # แนวรับ แนวต้าน Forex Grade 4 # Trendline Forex Grade 5 # Fibonacci Forex Grade 6 # Forex Dictionary

บทเรียนพื้นฐาน.

Forex Grade 7 # Breakout Forex Grade 8 # Chart Pattern Forex Grade 9 # Elliot Wave Forex Grade 10 # Divergence Forex Grade 11 # TP/SL Forex Grade 12 # Price Action Forex Grade 13 # การตั้ง TP/SL

โบรคเกอร์แนะนำ

exness.com xm.com fbs.com nordfx.com Bithoven.com