สวัสดีครับ แวะมาแนะนำตัวคร้าบบ

• 6 replies
  • 1231 views

*

ออฟไลน์ Allow

• *
  • 17
  • 0

สวัสดีครับ แวะมาแนะนำตัวคร้าบบ

« เมื่อ: 01, สิงหาคม 2013, 11:12:50 AM »
หวัดดีครับผม แวะมาแนะนำตัวครับ ขอคำขี้แนะจากแอดมินและเพื่อนๆพี่ๆด้วยนะครับ

Share Topic.

Follow Me.

traderider forex ไทย
*

ออฟไลน์ apple

• **
  • 179
  • 0

Re: สวัสดีครับ แวะมาแนะนำตัวคร้าบบ

« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01, สิงหาคม 2013, 11:22:56 AM »
ยินดี ต้อนรับ ค่ะ Admin และเพื่อนๆ ที่นี่ ใจดีกันทุกคน นะ ;)

*

ออฟไลน์ admin

• *
  • 51,211
  • 2522

Re: สวัสดีครับ แวะมาแนะนำตัวคร้าบบ

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01, สิงหาคม 2013, 11:39:56 AM »
ยินดีต้อน รับครับ สงสัยอะไร ถามได้ตลอด นะครับ
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

"สนับสนุนบอร์ดง่ายๆด้วยการเปิด ID Trade forex ผ่าน Link ของบอร์ด ขอบคุณครับ"

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12, สิงหาคม 2013, 12:50:25 AM »
สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ แอดมินที่นี่ดูเหมือนจะใจดีและมีอัธยาศรัยครับ  :)
ผมเองก็กำลังค่อยๆศึกษาพวกเทคนิคการเทรดต่างๆไป มีอะไรก็แนะนำกันได้นะครับ

*

ออฟไลน์ myforexCenter

• 1,229
  • 28
  • MyForexCenter.com

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 12, สิงหาคม 2013, 11:37:21 AM »
 ;D ยินดีต้อนรับเสมอ   ;D
Exchangeness of trade คำเตือนการลงทุนมีความเสี่ยง : การซื้อขายในตลาดอัตราแลกเปลี่ยนเงินตรา (forex) หรือผลิตภัณฑ์ CFD ทีมี Laverage ความเสี่ยงสูง  มีความเสี่ยงสูงโปรดพิจารณาให้รอบคอบก่อนตัดสินใจ ทั้งนี้สื่อในเว็บบอร์ดเป็นเพียงสื่อกลางในการให้ข้อมูลเท่านั้น ไม่สามารถรับผิดชอบต่อผล กำไร/ขาดทุน ของนักลงทุนได้ นักลงทุนควรศึกษาให้รอบด้านก่อน ก่อนตัดสินใจลงทุน

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 11, มิถุนายน 2014, 07:08:44 PM »
สวัสดีครับ ชื่อแทนนะครับ ยินดีที่ได้รู้จัก sbobetcrown.com
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18, เมษายน 2018, 03:44:52 PM โดย nunnyrgk »

*

ออฟไลน์ admin

• *
  • 51,211
  • 2522

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 11, มิถุนายน 2014, 07:35:26 PM »
สวัสดีครับ ชื่อแทนนะครับ ยินดีที่ได้รู้จัก
ยินดีต้อน รับครับผม ตามสบาย เลย นะครับ
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

"สนับสนุนบอร์ดง่ายๆด้วยการเปิด ID Trade forex ผ่าน Link ของบอร์ด ขอบคุณครับ"

ข่าวสารฟอเร็กซ์

forexstartup.net icafeforex.com Busforex.com รีวิว forex broker เทรดทองคำ forex Gold Blog

บทเรียนพื้นฐาน

Forex Grade 1 # Trend Forex Grade 2 # Graph Type Forex Grade 3 # แนวรับ แนวต้าน Forex Grade 4 # Trendline Forex Grade 5 # Fibonacci Forex Grade 6 # Forex Dictionary

บทเรียนพื้นฐาน.

Forex Grade 7 # Breakout Forex Grade 8 # Chart Pattern Forex Grade 9 # Elliot Wave Forex Grade 10 # Divergence Forex Grade 11 # TP/SL Forex Grade 12 # Price Action Forex Grade 13 # การตั้ง TP/SL

โบรคเกอร์แนะนำ

exness.com xm.com fbs.com nordfx.com Bithoven.com