traderider forex ไทย

มือใหม่แนะนำตัวครับ

• 5 replies
  • 1657 views

มือใหม่แนะนำตัวครับ

« เมื่อ: 31, กรกฎาคม 2013, 09:59:42 PM »
ชื่อไอซ์นะครับ ศึกษามาได้ อาทิตย์กว่าๆแล้วครับ ตอนนี้กำลังฝึก Demo อยู่ ช่วยชี้แนะด้วยครับ

อ่อ อายุ 21 ครับ  ;D

Share Topic.

Follow Me.

*

ออนไลน์ admin

• *
  • 61,239
  • 2589

Re: มือใหม่แนะนำตัวครับ

« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 31, กรกฎาคม 2013, 10:03:09 PM »
ยินดี ต้อนรับ น้องใหม่ ครับ ไม่เข้าใจอะไร สอบถาม โพส ตั้งกระทู้ได้ ตลอดเลย นะครับ Admin และ เพื่อนๆ ที่นี่ยินดีให้คำแนะนำครับ ;D
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

"สนับสนุนบอร์ดง่ายๆด้วยการเปิด ID Trade forex ผ่าน Link ของบอร์ด ขอบคุณครับ"

*

ออฟไลน์ iamsorn

• *
  • 18
  • 0

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01, สิงหาคม 2013, 09:49:40 AM »
ยินดีต้อนรับครับ ลองหาเครื่องมือหรืออินดี้ที่ถูกใจแล้วศึกษามันดูครับ

หรือจะเล่นอีเอก็ลองได้ ให้เข้าใจถ่องแท้ในทางหนึ่ง อย่าลืม MM นะครับ

*

ออฟไลน์ myforexCenter

• 1,229
  • 28
  • MyForexCenter.com

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12, สิงหาคม 2013, 11:47:15 AM »
ยินดีต้อนรับครับ

ไม่บอกราศีเกิด และวันเกิดด้วยละจะได้ละเอียด  555 +++  ล้อเล่นนะครับ

ค่อยฝึกไปครับเวลายังมีอีกมาก  ของแบบนี้ต้องค่อยสะสมประสบการณ์ครับ  ขอแค่อดทน และใจเย็น ๆ ก็พอครับ
Exchangeness of trade คำเตือนการลงทุนมีความเสี่ยง : การซื้อขายในตลาดอัตราแลกเปลี่ยนเงินตรา (forex) หรือผลิตภัณฑ์ CFD ทีมี Laverage ความเสี่ยงสูง  มีความเสี่ยงสูงโปรดพิจารณาให้รอบคอบก่อนตัดสินใจ ทั้งนี้สื่อในเว็บบอร์ดเป็นเพียงสื่อกลางในการให้ข้อมูลเท่านั้น ไม่สามารถรับผิดชอบต่อผล กำไร/ขาดทุน ของนักลงทุนได้ นักลงทุนควรศึกษาให้รอบด้านก่อน ก่อนตัดสินใจลงทุน

*

ออนไลน์ admin

• *
  • 61,239
  • 2589

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 29, สิงหาคม 2013, 11:20:21 AM »
ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ยินดี ต้อนรับ ครับ
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

"สนับสนุนบอร์ดง่ายๆด้วยการเปิด ID Trade forex ผ่าน Link ของบอร์ด ขอบคุณครับ"

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 22, กันยายน 2013, 12:02:59 AM »
ยินดีต้อนรับนะครับ การศึกษา Forex ในความเห็นผม คิดว่าต้องใจเย็นๆมากๆครับ ฝึกเทรดเงินปลอมไปก่อนดีกว่านะครับ เพราะสิ่งที่ท่านเห็นจากนี้ไปไม่ใช่ความจริงแท้
หรือแม้กระทั่งว่า ท่านจะทำกำไรได้ทุกเดือน จนกระทั่งครบ 1 ปีได้กำไรจริง แต่ก็อาจจะยังไม่ใช่ความจริงแท้ครับ
สิ่งที่ผมอยากแนะนำให้คิดมากที่สุดคือ วิธีการที่เราเทรด ลดความเสี่ยงมากที่สุด ได้แค่ไหน เรื่องการเทรดให้ได้กำไรเยอะๆควรจะเลิกคิดไปก่อนได้เลยนะครับ
หากละวางเรื่องนี้ไม่ได้ โอกาสที่จะขาดทุน ก็จะกลับมาเยือนในบางวัน เป็นแบบนี้ครั้งแล้วครั้งเล่าครับ  ;D

Tags:

เครื่องมือเทรด Forex

ข่าว Forex กราฟ Forex EURUSD GBPUSD GBPJPY ตารางข่าว Forex

เครื่องมือเทรดทองคำ

ราคาทอง วันนี้ ราคาทอง ย้อนหลัง SPDR ล่าสุด กราฟราคาทองคำ วิเคราะห์ ราคาทอง ข่าว ราคาทองคำ ข่าว ราคาน้ำมัน

โบรคเกอร์ Forex

XM Exness FBS Nordfx Land-FX Admiral Markets

Tickmill