แนะนำตัว ขอคำแนะนำครับ

• 4 replies
  • 1344 views

*

joe99

แนะนำตัว ขอคำแนะนำครับ

« เมื่อ: 07, กรกฎาคม 2013, 10:46:16 PM »
สวัสดีครับ ผมเพิ่งเข้ามาใหม่ ยังใหม่กับการเทรดมาก
เข้ามาตามเวบที่บอกว่ามี อีเอ เทคนิคการทำกำไร forex แบบใช้ Pivot point  เลยอยากทราบว่ายังมีอยู่ไหมครับ

Share Topic.

Follow Me.

traderider forex ไทย
*

ออนไลน์ admin

• *
  • 64,563
  • 2613

Re: แนะนำตัว ขอคำแนะนำครับ

« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07, กรกฎาคม 2013, 10:47:34 PM »
ยังมีอยู่ ครับ เดี๋ยว พรุ่งนี้ เดี๋ยว ผม รวมรบมให้นะครับ พอดี ตอนนั้น โดน Blogger ลบไป ครับ
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

ออนไลน์ admin

• *
  • 64,563
  • 2613

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07, กรกฎาคม 2013, 10:52:53 PM »
ยินดีต้อนรับ นะครับ  ;D
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

ออฟไลน์ kusitnas

• **
  • 108
  • 1

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07, กรกฎาคม 2013, 11:18:26 PM »
ยินดีต้อนรับครับ
Admin ใจดีครับ
มีอะไรปรึกษากันได้ทุกเรื่องครับ

*

myforexCenter

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 12, สิงหาคม 2013, 11:51:43 AM »
ยินดีต้อนรับ
เรื่อง EA ผมไม่ถนัดครับ

แต่เรื่องเทคนิคก็สามารถสอบถามได้ ไม่ปิดบังครับ

นักเทรดใหม่ส่วนใหญ่  มักมีโรคประจำตัวครับ   โรคแผ้ใจตัวเองครับ ไม่สามารถบังคับใจตัวเองได้  หากรักษาหายก็เป็นนักเทรดที่ดีได้ครับ

Tags:

เครื่องมือเทรด Forex

ข่าว Forex กราฟ Forex EURUSD GBPUSD GBPJPY ตารางข่าว Forex

เครื่องมือเทรดทองคำ

ราคาทอง วันนี้ ราคาทอง ย้อนหลัง SPDR ล่าสุด กราฟราคาทองคำ วิเคราะห์ ราคาทอง ข่าว ราคาทองคำ ข่าว ราคาน้ำมัน

โบรคเกอร์ Forex

XM Exness FBS Nordfx Land-FX Admiral Markets