ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

• 2 replies
  • 774 views

*

Traderlism

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

« เมื่อ: 17, กันยายน 2015, 02:24:22 PM »
สวัสดีครับ Admin และเพื่อนสมาชิกในบอร์ด เพิ่งเข้ามาเป็นสมาชิกใหม่ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะครับ แต่เงินไม่ฝากน่ะครับ... xc* (กำลังตามหาอยู่) ก็เทรดมาได้สักระยะแล้วครับ แต่ก็ยังไม่เป็นชิ้นเป็นอันสักกะที ก็ต้องศึกษากันไปอีกยาว รบกวนชี้แนะด้วยน่ะครับ  (TH)**

ขอบคุณทุกท่านครับ  thank**

Share Topic.

*

ออฟไลน์ admin

• *
  • 66,197
  • 2616

Re: ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18, กันยายน 2015, 01:56:54 PM »
สวัสดียินดีต้อนรับ ครับ ผม
 ็Hea** ็Hea**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

Traderlism

Re: ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02, ตุลาคม 2015, 09:29:19 PM »
ขอบคุณครับ   thank**   ็Hip**

Tags:

เครื่องมือเทรด Forex

ข่าว Forex กราฟ Forex EURUSD GBPUSD GBPJPY ตารางข่าว Forex ร่วมงานกับเรา

เครื่องมือเทรดทองคำ

ราคาทอง วันนี้ ราคาทอง ย้อนหลัง SPDR ล่าสุด กราฟราคาทองคำ วิเคราะห์ ราคาทอง ข่าว ราคาทองคำ ข่าว ราคาน้ำมัน

โบรคเกอร์ Forex

XM Exness FBS Nordfx Land-FX Admiral Markets