แนะนำตัวและสอบถามครับ

• 2 replies
  • 772 views

*

cat12345

แนะนำตัวและสอบถามครับ

« เมื่อ: 16, กันยายน 2015, 09:54:22 PM »
สวัสดีครับทุกท่าน ผมพึ่งสมัครผ่านลิ้งค์admidวันนี้เองครับแบบงงทำไม่ค่อยถูก
ชื่อนามสกุลพิมพ์ภาษาไทยไปอีกไม่ได้ดูที่admidบอกให้พิมพ์อังกฤษจะมีปัญหาไหม
แต่สมัครยืนยันsms กับemail เสร็จสมบูรณ์ แล้วไม่ต้องยืนยันตัวตนใช้ไหมครับ

พอติดตั้งโปรแกรมเสร็จแล้วมีให้ใส่ชื่อที่อยู่อีกครั้งแต่ทำขั้นตอนนี้ไม่สำเร็จ
หน้าที่มีให้ใส่ชื่อรัฐด้วยเพราะไม่มีปุ่มถัดไปให้กดจะเป็นอะไรไหมครับ
ใส่เลขบัญชี กับที่อยู่เซพเวอร์ ตามเมลล์ก็log in เข้าโปรแกรมที่ใช้เทรดได้ครับ

คำสั่งซื้อขายต่างๆพอเข้าใจแล้ว สงสัยตรงปรับรีโวเรทตรงไหนครับ
ตอนแรกตั้งไป1:200 ในโปรแกรมที่ใช้เทรดหาที่ปรับไม่เจอครับ

Share Topic.

Follow Me.

traderider forex ไทย
*

ออฟไลน์ admin

• *
  • 64,676
  • 2613

Re: แนะนำตัวและสอบถามครับ

« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16, กันยายน 2015, 10:34:59 PM »
ขอเบอร์มือถือครับผม
ผมจะโทรไปแนะนำจะง่ายกว่าครับ
 (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

cat12345

Re: แนะนำตัวและสอบถามครับ

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17, กันยายน 2015, 11:46:40 AM »
 (TH)**หายสงสัยแล้วครับแอดมิด พอดีถามทางexnessเรียบร้อยแล้วครับ
พึ่งโอนเงินเข้าบัญชีเสร็จเช้านี้เองครับจะลองเล่นLot0.01หาประสบการณ์ไปก่อน
ขอบคุณครับ

Tags:

เครื่องมือเทรด Forex

ข่าว Forex กราฟ Forex EURUSD GBPUSD GBPJPY ตารางข่าว Forex ร่วมงานกับเรา

เครื่องมือเทรดทองคำ

ราคาทอง วันนี้ ราคาทอง ย้อนหลัง SPDR ล่าสุด กราฟราคาทองคำ วิเคราะห์ ราคาทอง ข่าว ราคาทองคำ ข่าว ราคาน้ำมัน

โบรคเกอร์ Forex

XM Exness FBS Nordfx Land-FX Admiral Markets