กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

++รับโบนัส 30$ แบบไม่ต้องฝากเงิน ฟรี! จาก MTrading !!

• 3 replies
  • 7,049 views
++รับโบนัส 30$ แบบไม่ต้องฝากเงิน ฟรี! จาก MTrading !!
« เมื่อ: 17, กุมภาพันธ์ 2021, 01:45:04 PM »
.
MTrading ขอต้อนรับลูกค้าใหม่
มาร่วมเปิดประสบการณ์เทรด Forex แบบไม่ต้องฝากเงิน

ด้วยโปรโมชั่นสุดพิเศษ Welcome Bonus 30$

✅ รับ 30 USD ไปใช้เทรดฟรี ไม่ต้องฝากเงิน
✅ เทรดสบายใจ ไร้ความเสี่ยง
✅ ถอนกำไรได้

หมายเหตุ: *ลูกค้าเก่าที่ได้ลงทะเบียนกับ MTrading มาก่อนแล้วเป็นเวลามากกว่า 24 ชั่วโมงขึ้นไป จะไม่สามารถรับสิทธิ์ Welcome Bonus $30 ได้
ศึกษารายละเอียด เงื่อนไขเพิ่มเติม คลิก

_____________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________

ขั้นตอนการรับสิทธิ์

• เปิดบัญชีจริง กับ MTrading
  • Log in เข้า เข้าไปกรอกข้อมูลยืนยันตัวตน (ชื่อ, เบอร์โทรศัพท์, อีเมล) และอัปโหลดเอกสารยืนยันตัวตน (บัตรประชาชน หรือ พาสปอร์ต)
  • ติดต่อฝ่ายให้บริการของ MTrading ตามช่องทางด้านล่าง เพื่อแจ้งหมายเลขบัญชี MT4 และขอรับโบนัส 30 USD

ติดต่อรับ Welcome Bonus ที่:

bonus-30-with-MTrading

xc4*
รับโบนัส $30! พร้อมเทรด Forex สเปรดเริ่มจาก 0 ที่ MTrading

รับ $30 Bonus จาก MTrading

Re: ++รับโบนัส 30$ แบบไม่ต้องฝากเงิน ฟรี! จาก MTrading !!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 31, สิงหาคม 2021, 01:00:26 PM »
ลูกค้าท่านใดสนใจรับโบนัส 30 USD เปิดบัญชีที่ลิงก์ด้านบน
แล้วแอดไลน์ Line: @MTrading มาเล้ย!

)2:
รับโบนัส $30! พร้อมเทรด Forex สเปรดเริ่มจาก 0 ที่ MTrading

*

JR FX

• 49
Re: ++รับโบนัส 30$ แบบไม่ต้องฝากเงิน ฟรี! จาก MTrading !!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11, กันยายน 2021, 11:57:45 AM »
อ้างจาก: MTrading ที่ 31, สิงหาคม  2021, 01:00:26 PM
ลูกค้าท่านใดสนใจรับโบนัส 30 USD เปิดบัญชีที่ลิงก์ด้านบน
แล้วแอดไลน์ Line: @MTrading มาเล้ย!

)2:

เปิดบัญชีใหม่และยืนยันตัวตนด้วยบัตรประชาชนอย่างเดียวใช่ไหมครับ
User files=คืออะไรครับต้องยืนยันไหม
Partner documents=คืออะไรครับต้องยืนยันไหม
ส่งเมลล์ไปแล้วครับ
MT4 ID: 68970993
(TH)**

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11, กันยายน 2021, 03:45:10 PM »
อ้างจาก: JR FX ที่ 11, กันยายน  2021, 11:57:45 AM
อ้างจาก: MTrading ที่ 31, สิงหาคม  2021, 01:00:26 PM

)2:

เปิดบัญชีใหม่และยืนยันตัวตนด้วยบัตรประชาชนอย่างเดียวใช่ไหมครับ
User files=คืออะไรครับต้องยืนยันไหม
Partner documents=คืออะไรครับต้องยืนยันไหม
ส่งเมลล์ไปแล้วครับ
MT4 ID: 68970993
(TH)**

สวัสดีครับ ผมขออนุญาตให้ฝ่าย Support ตรวจสอบให้เพิ่มเติมในวันทำการนะครับ ^^

เพื่อความรวดเร็ว คุณลูกค้าสามารถติดต่อหาเราผ่าน Line: @MTrading ได้เลยครับ