ใครมีอินดี้สามเหลี่ยมทองคำบ้างครับ Triangle

• 4 replies
  • 1578 views

*

ออฟไลน์ forcebewithyou

• 2,416
  • 79
  • Green PIPs Be With You

อยากได้ตัวนี้แต่หาแจกฟรีไม่เจอครับ

https://forexop.com/products/mt4indicators/10853/

ใครพอจะมีบ้างครับ  หรือ ท่านใดมีอินดี้ Triangle อื่นๆ รบกวนขอหน่อยครับ ขอบคุณครับ

Share Topic.

traderider forex ไทย

Re: ใครมีอินดี้สามเหลี่ยมทองคำบ้างครับ Triangle

« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12, ธันวาคม 2019, 08:38:49 AM »
ครับ

*

• 2,416
  • 79

Re: ใครมีอินดี้สามเหลี่ยมทองคำบ้างครับ Triangle

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12, ธันวาคม 2019, 11:02:50 AM »
ครับ

ขอบคุณมากครับท่าน

แพทเทิร์น 3 เหลี่ยมนี่มันเล่นยากจริงๆ  ไม่ค่อยมีด้วยนานๆ ที

*

ออนไลน์ admin

• *
  • 65,375
  • 2614

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12, ธันวาคม 2019, 11:19:19 AM »
ครับ

แพทเทิร์น 3 เหลี่ยมนี่มันเล่นยากจริงๆ  ไม่ค่อยมีด้วยนานๆ ที

ผมเน้น ตี ดูเอง ครับ ท่าน แต่ การเล่นก็ยากนะ บางทีเบรคๆ ไปแล้ว สวนทาง นี่เงินหนักมาก ท่าน Stop loss อยู่ไกล ครับ
 (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

• 2,416
  • 79

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 18, ธันวาคม 2019, 09:54:23 AM »
ครับ

ผมเน้น ตี ดูเอง ครับ ท่าน แต่ การเล่นก็ยากนะ บางทีเบรคๆ ไปแล้ว สวนทาง นี่เงินหนักมาก ท่าน Stop loss อยู่ไกล ครับ
 (TH)**

ถ้าเก่งดูสามเหลี่ยม เบรคเอ้าแรงๆ ก็จะได้ RR ที่เยอะ

มีสามเหลี่ยมอีกอัน เป็นของ Harmonacci Patterns  อันนี้ดูง่ายกว่านะครับ มีอินดี้ให้ใช้  แต่วิ่งไปแรงเพราะเป็น swing เล็กๆ

Tags:

เครื่องมือเทรด Forex

ข่าว Forex กราฟ Forex EURUSD GBPUSD GBPJPY ตารางข่าว Forex ร่วมงานกับเรา

เครื่องมือเทรดทองคำ

ราคาทอง วันนี้ ราคาทอง ย้อนหลัง SPDR ล่าสุด กราฟราคาทองคำ วิเคราะห์ ราคาทอง ข่าว ราคาทองคำ ข่าว ราคาน้ำมัน

โบรคเกอร์ Forex

XM Exness FBS Nordfx Land-FX Admiral Markets