กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

รบกวนสอบถามเกี่ยวกับการเข้าระบบเทรด Exness หน่อยนะครับ

• 2 replies
  • 1,621 views
*

tr333

รบกวนเพื่อนๆหน่อยนะครับ วันก่อนผมสมัคร Exness ผ่านลิ้งค์ของแอดมินด้วยการเพิ่มบัญชีเทรดนะครับ
พอลอ๊กอินเข้าระบบเทรด กดปุ่มเทรดมันไม่ขึ้นเลยนะครับ ไม่ทราบว่าเพราะสาเหตุอะไร ลองไปสอบถาม support ของ Exness แต่แอดมินคนไทยไม่อยู่เลยนะครับ ติดต่อตอนไหนนก็พบแต่แอดมินต่างชาตนะครับ เลยไม่รู้ต้องทำยังไง ลองเปลี่ยนระหัสผ่านลงทุนแล้วก็เหมือนเดิมครับ  xc6* รบกวนเพื่อนๆช่วยแนะนำด้วยนะครับ xc6* (TH)**
ขอบคุณล่วงหน้านะครับ  (TH)**

*

admin

• 80,395
ลองเลือกเปลี่ยน คูเงิน ใน ตาราง ค่าเงินให้ เป็นแบบ ลงท้ายด้วย m ดู ครับ
เช่น EURUSDm
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

tr333

เย้ๆปุ่มเทรดขึ้นมาแล้วครับ  ))/*
ขอบคุณแอดมินมากเลยนะครับ (TH)**

ท่านไดที่เทรดอยู่แล้วไม่อยากเสียค่า Spread ให้กับโบรกไปฟรีๆมาสมัครต่อกับแอดมินเลยนะครับ ท่านจะได้รับ Rebate คืนทุกๆสิ้นเดือน แอดมินใจดีมากเลยครับ  xc*
มีบัญชีเทรดอยู่แล้วก็สามารถสมัครรับ Rebate ได้เพียงแค่กดเพิ่มบัญชีเท่านั้น ตามลิ้งค์ด้านบ่างนี้เลยนะครับ  Ha)**  http://traderider.com/index.php/topic,743.0.html